Tìm dịch vụ gỡ Pyapl bị limit

dukyto

Junior
Reactions
46
MR
0.028
Như tiêu đề, bác àno có làm dịch vụ này pm mình nhé, paypal mình mới tạo, thằng bạn gửi vào thử 1$ cái bị limit luôn. cho cái giá luôn nha mọi người !

Như tiêu đề, bác àno có làm dịch vụ này pm mình nhé, paypal mình mới tạo, thằng bạn gửi vào thử 1$ cái bị limit luôn. cho cái giá luôn nha mọi người !

VN thì @PhạmThi kìa, còn US thì báo, tớ cho site làm fake documents nha. 3 step đó chỉ cần 2 step là up documents, step cuối là viết giải thích

View attachment 75146

bước 1/ gửi cmnd
bước 2/ gửi hóa đơn địa chỉ
bước 3/ giải thích về giao dịch đã nhận

>>> 2 bước đầu ko có thì pm mình, 100k/cái (1 mặt trên) hàng chuẩn đẹp kinh nghiệm photoshop lâu năm chứ ko giống như mấy chú bé mới học

bước 3 mình cũng làm dc, nhưng công cao, muốn tiết kiệm nên tự gỡ

nhưng acc này khả năng xịt 70% vì giao dịch spam 1$ lẻ

Sao bác biết spam 1$ lẻ?

pp nó làm việc theo cảm tính, quyết định theo cảm tình

giống bạn đi làm ăn vậy, ví dụ bán thịt trâu, mà gặp ông khách vip bảo cho mua 1000 vnđ thịt, thì cũng nản lòng

mình cũng làm thực tế rồi, mấy acc nhận 1 gd 0,5$ gỡ ăn 180 hết, còn mấy acc nhận 1 gd $10 gỡ qua hết

Last edited:
Paypal nó chỉ kill khi mang tính risk trong tương lai. 1 $ này nói thế nào mà chả qua
Thread nói rõ gửi thử 1 $, ko nói spam liên tục 1$ nên cứ lo 2 step ID và address, step kia coi như chém gió đi =]]

Ví dụ nói luôn mới dùng paypal, bạn chuyển tặng cho 1 $ xem chết ko :rolleyes:
Khả năng cao là info có vấn đề, thay ip như thay đồ, paypal chuyển vừa limited, note ghi: refund for ....

hàng việt nam chính chử thì cứ up thông tin lên cho nó là xong chứ gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week