• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tiền ?

setovara

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Đã bao lần bên anh, em nói với anh .... có rất nhiều người theo em ... nhiều người giàu sang, quyền cao chức trọng ...
"Anh đó làm trưởng phòng quan hệ khách hàng bên VietinBank, xài liền lúc 2 cái iphone" .... "Anh đó chỉ làm phó phòng tài chính ACB Bank, đi Camry ..."
Anh nhìn lại anh .... một chiến sĩ an ninh nghèo lương chỉ hơn 3 triệu ... xài một chiếc K-touch bể màn hình .... và đi 1 chiếc Dream đã cũ !
Em đã nói nhiều lần, những người theo em đều giàu sang, sự nghiệp đều lớn, đều cao to đẹp trai hơn anh !
Anh biết lương của mình chưa đc 1/2 của em, nhưng $ quan trọng thế sao em ?
Em đã nói $ ko mua đc hp, nhưng có $ mình sẽ mau có đc hp hơn !
$ ? ùh anh nghèo, nhưng anh ko hèn, sẽ có ngày anh có đc hơn cả những gì em mong muốn !

Hình thức thời gian củng sẽ phôi pha...........:(...rất ghét con gái kiếu ấy...

Em đã nói $ ko mua đc hp, nhưng có $ mình sẽ mau có đc hp hơn !
ý con này là có tiền là có hp

khổ thế đấy, chọn ng` iu thì mình phải tốt hơn mọi mặt ko thui là bị dìm hàng liền

nếu bạn là chiến sĩ an ninh ! muốn giàu hơn em muốn à ? =))
giàu hơn rồi bõ nó ! kiếm con khác ! rồi nói anh giàu , anh có thễ có được những cô gái đẹp và cũng giàu có hơn em =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom