Event Tiền và Tình Cảm

Status
Not open for further replies.
Tiền là vật bất ly thân :) Đồng tiền luôn có 2 mặt của nó . Tiền dễ kiếm được cũng dễ tiêu nhanh ~

Tiền ko mua dc hạnh phúc, nhưng có nó thì chúng ta hạnh phúc hơn!
Hãy hạnh phúc với những gí chúng ta đang có nhưng đừng hài lòng với những gí chúng ta đang có

:p:p

Đừng vì đồng tiền mà tâm không tỉnh táo
Đừng vì lời ảo mà chao đảo cuộc đời
Đừng vì chơi bời mà bỏ bê nhiệm vụ
Đừng vì hưởng thụ mà đánh mất tương lai
Đừng vì có tài mà ta đây ra vẻ
Đừng vì chê tiền lẻ mà...khinh rẻ bần hàn!

có nhiều tiền đâu phải lúc nào cũng vui, tớ có gặp những người tiền thì không 1 xu dính túi, vợ con thì nheo nhóc...vậy mà cuộc sống họ thấy vui vẻ lắm.Kiểu như xuề xòa, tự nhiên...thấy vui vẻ dễ sợ!

Tiền không phải là tất cả :D cuộc sống tiền có quan trọng, nhưng còn rất nhiều thứ mà mình cần trải nghiệm, Tình yêu cũng vậy :D , đừng để mọi thứ trôi qua vì dành quá nhiều thời gian cho MMO, hãy dành thời gian trân trọng trải nghiệm cuộc sống này,, rất nhiều điều hay , thú vị của cuộc sống vẫn luôn ở phía trước.

Chúc bạn Hạnh phúc hơn :D

cuộc sống vốn là vậy. tiền không phải là tất cả nhưng tất cả cần có tiền.
trên MMO hiện giờ tình hình tha hóa rồi. từ vài $ đến vài trăm $ scam được tuốt.
nhưng bên cạnh đó MMO rèn cho mỗi con người tính cảnh giác. hãy sống và hài lòng với những gì mình đang có như vậy cuộc sống sẽ muôn màu hơn.

Các bạn ơi
Đến đồng hương nó còn scam huống chi ....:p
Vài chục vài trăm thể hiện con người của nhiều người
Nên các bạn cẩn thận nhé
Ngoài đời cũng vậy thôi
Không nên tin ai quá cái gì cả
Vả lại không nên mmo nhiều quá
Quan hệ XH vs mmo sẽ tốt hơn đới
Chúc mọi người thành công
Hề hề!!!!

điều này không phải ai cũng thấy, đa phần chúng ta ngồi máy tính nhiều để hi vọng kiếm được nhiều tiền...nhưng việc cứ ôm khư khư cái máy tính sẽ làm con người bạn trở lên khô khan, nhạt nhẽo, bạn có rất ít cảm xúc với "đời". thử nhớ lại thời gian bạn chưa có máy tính xem, bạn thấy mình làm được rất nhiều việc, rất nhiều điều thú vị. và đó mới là cuộc sống. thi thoảng hãy đứng dậy từ bỏ chiếc máy tính để làm việc gì đó, hay chỉ đơn giản là đi dạo...bạn sẽ thấy cuộc sống thú vị biết bao
p/s: mình cũng đã trải qua quãng thời gian như bạn (ra trường được 1 năm rồi)

điều này không phải ai cũng thấy, đa phần chúng ta ngồi máy tính nhiều để hi vọng kiếm được nhiều tiền...nhưng việc cứ ôm khư khư cái máy tính sẽ làm con người bạn trở lên khô khan, nhạt nhẽo, bạn có rất ít cảm xúc với "đời". thử nhớ lại thời gian bạn chưa có máy tính xem, bạn thấy mình làm được rất nhiều việc, rất nhiều điều thú vị. và đó mới là cuộc sống. thi thoảng hãy đứng dậy từ bỏ chiếc máy tính để làm việc gì đó, hay chỉ đơn giản là đi dạo...bạn sẽ thấy cuộc sống thú vị biết bao
p/s: mình cũng đã trải qua quãng thời gian như bạn (ra trường được 1 năm rồi)
kiếm con ghẹ ngồi bên đi, xong vi tính roài quay ra chơi với nó

Lời bình có ý nghĩa <<<--- rồi nhá

TIỀN RẤT CẦN THIẾT VỚI CHUNG TA NHƯNG TIỀN CHỈ LÀ PHƯƠNG TIỆN KIẾM SỐNG CỦA CHÚNG TA NÓ PHỤC VỤ NHU CẦU CUỘC SỐNG HÀNG NGÀY,NÓ KHÔNG PHẢI LÀ MỤC ĐÍCH SỐNG CUỐI CÙNG CỦA CHÚNG TA.TIỀN CHỈ MUA ĐƯỢC VẬT CHẤT NHƯNG NÓ KHÔNG THỂ MUA ĐƯỢC TÌNH CẢM CỦA CON NGƯỜI.VÌ VẬY CHÚNG TA KHÔNG NÊN COI TRỌNG TIỀN BẠC MÀ QUÊN ĐI NHỮNG GIÁ TRỊ TINH THẦN,TÌNH CẢM TỐT ĐẸP CỦA CHÚNG TA,ĐỪNG CHỈ VÌ TIỀN VÀ ĐỐI XỬ TỆ VỚI NHAU BỞI VÌ "TIỀN BẠC CHỈ LÀ TIỀN BẠC" (câu này mình đã từng giải thích hồi học cấp 2 rồi)
TÓM LẠI CHÚNG TA NÊN TRANH THỦ LÚC RÃNH RỖI ĐỂ KIẾM TIỀN ONLINE THÔI
ví dụ điển hình là mình đã từng bị lừa đảo do kẻ trộm bị đồng tiền làm mờ mắt

Last edited:
Tiền không mua được hạnh phúc nhưng mua được hàng tá thứ na ná như vậy :lol:

Độc lập về kinh tế là điều kiện đầu tiên để đạt tự do về chính trị.
Nhặt từng đồng xu trên mạng ảo để nhắc nhở mình đừng quên lấy những chiếc kẹo mà nhân viên thu ngân siêu thị đưa cho thay cho 500đ tiền dư, bởi 500đ = 2,5 cents = 10 mails donkey = 25 ads standard neobux.

Nói với scammer hãy sống cho có lương tâm.
Có câu bần cùng sanh đạo tặc.

Cũng lại có câu: Cảnh khổ là nấc thang cho bậc anh tài, là kho tàng cho người khôn khéo và là vực thẳm cho kẻ yếu duối.

Tại sao nghèo. Đơn giản vì không có ý chí.

Không có gì nghèo bằng không có tài
không có gì hèn bằng không có chí

mà tài và chí thì có thể nung nấu được.

Cuộc đời chẳng có bao lâu, hãy sống cho có ích để đời mình thêm ý nghĩa.

Cái giá phải trả

Có hai thứ trên đời này mất đi mà ta sẽ thấy rất nối tiếc : một là tiền,hai là niềm tin.Nhưng mất tiền thì tiếc ít vì có thể lấy lại được gấp đôi,nhưng mất niềm tin thì tiếc nhiều vì không biết bao giờ nó mới lấy lại được một nửa. :)

Chúc bác sớm lạc quan

theo quan niệm của mình thì làm việc cũng phải làm. để kiếm ít đồng tiêu vặt cho vui thôi. chứ mình đang đi học, nhiệm vụ học vẫn phải đứng lên trên hết. phân phối làm việc và học, giải trí hợp. Như mình thì mình chỉ làm tầm 12h đến 2h. captcha kiếm khoảng 30k tháng là 900k. đủ tiêu vặt khỏi phải xin gd với gd ai thì không biết gd mình thì không cho. :)

Theo thớt Event chơi nek` !!!

Mày lừa tao lần 1, tao cười mày. Mày lừa tao lần 2, tao cười tao

vừa mất 20$ cho pp vì with không thành công :3

Me 2. Tháng trước bị mất 35$ với pp vì with ko thành. Mấy hôm sau nó gửi cái survey qua mail, xả hết vào đó X(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week