SCAM Thương nhân "AnNam-247" Binance thay đổi giá rất khi mua bán USDT rất tinh vi

matchless2003

Junior
Solutions
5
Reactions
90
MR
10.233
Chào mọi người, hôm nay mình có cash out 5200USDT qua hình thức P2P trên Binance.

Sau khi xét giá các thương gia trên P2P mình thấy thương nhân AnNam-247 đưa ra giá tốt nhất nên mình quyết định bán cho AnNam-247. Do lúc đó mình cần tiền trong bank gấp nên sơ suất không check lại giá cuối cùng để khớp lệnh nên bị AnNam-247 đổi giá từ 25500 xuống 24500 một cách rất nhanh và tinh vi. Giá này khác với giá được quảng cáo với các thương nhân khác.

Giá quảng cáo

ảnh minh họa
Giá quảng cáo (ảnh minh họa)​
Giá khớp lệnh

Giá khớp lệnh (ảnh minh họa)​
Mình muốn các bạn đọc được post này hãy cảnh giác khi thực hiện giao dịch P2P khi cần cash gấp. Tránh mất tiền oan khi thực hiện những giao dịch lớn.
Cảm ơn mọi người!​

Mong các mod nếu đọc được xin hãy đổi title giúp em, do em viết nhanh không để ý

"Thương nhân "AnNam-247" Binance thay đổi giá rất nhanh khi mua bán USDT"​

mình nghĩ khi bạn click Bán USDT thì sãn nó sẽ hold cái giá đó trong 1 khoảng thời gian (có đếm ngược) cơ mà, như thế làm sao thay đổi đc giá nữa?

mình nghĩ khi bạn click Bán USDT thì sãn nó sẽ hold cái giá đó trong 1 khoảng thời gian (có đếm ngược) cơ mà, như thế làm sao thay đổi đc giá nữa?
không bạn, biến đổi rất nhanh khi bấm bán giá đã khác rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,731
171,826
Latest member
anbg123
Back
Top Bottom