Thu nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu ????

Status
Not open for further replies.
phét...con min kia thì sao :))
Phét gì cơ cậu?
Nói thật ko tin...
Hitleap tớ có 2acc, ngày nào cũng 20k min, bán rate cũng 0.7, cộng với cắm cái auto coincheckin nó pay đều đặn cuối tuần tính ra vừa đủ 2$/ngày

VPS tớ live tròn một tháng rồi, bán cũng có lãi rồi, đầu tư hết 8$ cho 40 em VPS (thật luôn, bảo hành có 5 ngày mà, giờ chủ bán sợ chạy mất dép, mình cũng chả pm sợ hắn gét xoá thông tin). còn 27em VPS chạy vi vu, mỗi tội cùi ram có 1GB nhưng đú wínserver 2012

Còn offer tớ mới tham gia 1 tuần, ngày làm ngày ko, q trọng là sống cùng chủ net, chết thì cùng chết, ăn thì cùng ăn

thánh nào đào mộ mà ghê vậy? chả kiếm đc xu nào từ mmo. đói mòm răng, ai chỉ cách kiếm bạc lẻ tiêu với

1. 800$
2. youtube,ebay,amazon,affiliate,freelancer
3. developer 800$
4. cả hai

11-2011, hình như là thời hoàng kim của Zeek Rewards và JustBeenPaid, nhờ 2 món này mà mình có số vốn kha khá :(

1: Thu Nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu: min =1$ :cool:
2: Bạn đang chơi hình thức nào (PTC,PTU,Captcha...): click ptc kiếm ít bạc lẻ đổ xăng :rolleyes:
3: Công việc ngoài đời của bạn là gì lương được bao nhiêu: nghệ sĩ nghèo, sáng đàn guitar, tối đàn bà :rolleyes:
4: Bạn đã từng có ý định là không cần đi làm ngoài đời chỉ cần MMO thôi là đủ sống ko và ước mơ của bạn một ngày kiếm được bao nhiêu: không có ước mơ, kiếm đủ tiền ăn ngày 3 bữa, nuôi 1 con gấu mẹ và vài con gấu bé là đủ :rolleyes:
thu nhập của a bằng 1 nửa của em nói thế cho nhah lại còn dài dòng văn tự :))

2011 là năm của các mem MMO - Dân MMO lúc đó kiếm phải nói là rất rất nhiều từ ZEEKREWARDS - JSS :
Thời kỳ của AlertPay _ Payza- LR
Ôi 1 thời để nhớ :eek::eek::eek:

thất nhiệp đào đâu ra $ :(

Phét gì cơ cậu?
Nói thật ko tin...
Hitleap tớ có 2acc, ngày nào cũng 20k min, bán rate cũng 0.7, cộng với cắm cái auto coincheckin nó pay đều đặn cuối tuần tính ra vừa đủ 2$/ngày

VPS tớ live tròn một tháng rồi, bán cũng có lãi rồi, đầu tư hết 8$ cho 40 em VPS (thật luôn, bảo hành có 5 ngày mà, giờ chủ bán sợ chạy mất dép, mình cũng chả pm sợ hắn gét xoá thông tin). còn 27em VPS chạy vi vu, mỗi tội cùi ram có 1GB nhưng đú wínserver 2012

Còn offer tớ mới tham gia 1 tuần, ngày làm ngày ko, q trọng là sống cùng chủ net, chết thì cùng chết, ăn thì cùng ăn
ai bán thế
cho mình cái tên nào :V

nghe tao script ay'
vua viet xong thi bi ong mod xoa
:D
chác mod ghet :D
gủi cho mod it ảnh em ở avata xem khác ngay

Hơn nửa chiêc SH Việt/ tháng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays