Thu nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu ????

Status
Not open for further replies.
1: Thu Nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu : 5 tr / 1 tháng
2: Bạn đang chơi hình thức nào (PTC,PTU,Captcha...) bán thẻ đt, thẻ game
3: Công việc ngoài đời của bạn là gì lương được bao nhiêu, lập trình theo dự án, tháng có tháng ko lương
4: Bạn đã từng có ý định là không cần đi làm ngoài đời chỉ cần MMO thôi là đủ sống ko và ước mơ của bạn một ngày kiếm được bao nhiêu, cũng có, nhưng không khả thi

1. Thu nhập thất thường như thời tiết, tb 40-50$/tháng, có tháng đc ít @@~.
2. Chơi offer với vài thứ linh tinh kiếm được cũng kha khá :p.
3. Opp!!! Mình là học sinh nên chưa có lương ngoài.
4. Cái này thì cũng có, tầm khoảng 200-300$/ tháng thì khỏi đi làm cũng đc, ngồi nhà làm MMO là đc @@!.
Ai là người đào mộ :D:D:D

Mình mối ngày khoảng ~25$ chỉ duy nhất 2 site PTC, click ads mất 15 phút, bạn nào theo PTC mình đào tạo nhưng cần có vốn, ko vốn thì chịu. Ai nói kiếm free, kiếm nhiều online mà đơn giản là chém gió, mình làm vẫn làm, online cũng chơi mà 2 khoản thu nhập đều đều và ~ nhau. :p

1. Thu nhập thất thường như thời tiết, tb 40-50$/tháng, có tháng đc ít @@~.
2. Chơi offer với vài thứ linh tinh kiếm được cũng kha khá :p.
3. Opp!!! Mình là học sinh nên chưa có lương ngoài.
4. Cái này thì cũng có, tầm khoảng 200-300$/ tháng thì khỏi đi làm cũng đc, ngồi nhà làm MMO là đc @@!.
offer mà sao ít v bác :(...e làm offer nhẹ trên blue cũng hơn tháng 50$ chứ x_x

1: Thu Nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiê: đủ trả tiền internet nên mình rất tự hào vì được lướt net miễn phí :)
2: Bạn đang chơi hình thức nào (PTC,PTU,Captcha...): freelancer
3: Công việc ngoài đời của bạn là gì lương được bao nhiêu: không có đi làm
4: Bạn đã từng có ý định là không cần đi làm ngoài đời chỉ cần MMO thôi là đủ sống ko: có và đang làm như zậy
5. Ước mơ của bạn một ngày kiếm được bao nhiêu: $10

1: Thu Nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu : 5 tr / 1 tháng
2: Bạn đang chơi hình thức nào: Cheat. Offer, App Mobile
3: Full Time MMO
4: Bạn đã từng có ý định là không cần đi làm ngoài đời chỉ cần MMO thôi là đủ sống ko và ước mơ của bạn một ngày kiếm được bao nhiêu, có, mơ ước kiếm 1 tỷ/ ngày :rolleyes:

1 tháng 1 $:oops:

biết từ cuối tháng 8/2014 . dep 3tr65 , giờ pp có ~50$
chơi ptc : 6 site, 5 site chưa scam :D 1 site scam nhưng tranh chấp thành công -> lãi đc 25$
nếu tháng này không scam chắc được 150$ :D

mình không hiểu hình thức này cho lắm. muốn tham gia mà không ai chỉ dan

1: Thu Nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu : 4-5 tr / 1 tháng
2: Bạn đang chơi hình thức nào PTC
3: Công việc ngoài đời của bạn là gì lương được bao nhiêu: sinh viên năm 2 sáng đi học,chìu chơi game,tối chơi gái,khuya xem tí quảng cáo... =))
4: Bạn đã từng có ý định là không cần đi làm ngoài đời chỉ cần MMO thôi là đủ sống ko và ước mơ của bạn một ngày kiếm được bao nhiêu: không.... có ý tưởng cho mmo nnưng không có thời gian thực hiện,ra trường sẽ tham gia nhìu lĩnh vực mmo hơn để kiếm ziền mua sữa cho con.. tất nhiên là sẽ cố gắng kiếm 1 công việc ngoài đời để trãi nghiệm sẽ zui hơn :D

1: Thu Nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu : tầm 200$
2: Bạn đang chơi hình thức nào (PTC,PTU,Captcha...) : Offer, PPD, AFF
3: Công việc ngoài đời của bạn là gì lương được bao nhiêu: Chưa kiếm được xu nào ngoài đời :D đang là sinh viên
4: Bạn đã từng có ý định là không cần đi làm ngoài đời chỉ cần MMO thôi là đủ sống ko : Ko :D

1: Thu Nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu : <=1$/ 1 tháng :mad:
2: Bạn đang chơi hình thức nào (PTC,PTU,Captcha...): Matrix Investment, HYIP, PTC, Trade coin, Other, .... tùm lum. cái gì có ra $ là chơi
3: Công việc ngoài đời của bạn là gì lương được bao nhiêu: Nhân viên XNK, Lương tháng 4tr
4: Bạn đã từng có ý định là không cần đi làm ngoài đời chỉ cần MMO thôi là đủ sống ko và ước mơ của bạn một ngày kiếm được bao nhiêu: Điên à! Tháng 1$ từ MMO ko đi làm ngoài đời thì chết đói ah.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,490
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week