Thu nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu ????

Status
Not open for further replies.
1: Thu Nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu : <=1$/ 1 tháng :mad:
2: Bạn đang chơi hình thức nào (PTC,PTU,Captcha...): Matrix Investment, HYIP, PTC, Trade coin, Other, .... tùm lum. cái gì có ra $ là chơi
3: Công việc ngoài đời của bạn là gì lương được bao nhiêu: Nhân viên XNK, Lương tháng 4tr
4: Bạn đã từng có ý định là không cần đi làm ngoài đời chỉ cần MMO thôi là đủ sống ko và ước mơ của bạn một ngày kiếm được bao nhiêu: Điên à! Tháng 1$ từ MMO ko đi làm ngoài đời thì chết đói ah.
Cái avatar hơi nhòe, làm lại cho đẹp tí đi :p:p:p góp ý thôi nhé!

Biết mmo từ vụ Str mà chậm chân lên 20 cái ních mỗi ních 125Str :D.
3-4 tháng được 5$ :(

sao trùng hợp với mình vậy nhưng có điều mình chơi từ khi lập nich mmo shival này và cũng kiếm được một ít từ str khoảng 200$ và 38$ đến từ hình thức khác tổng cổng là mình được 238$:D mà mình bị scam mất khoảng 80$:mad: vì là dân mơ trên mmo:(

sao trùng hợp với mình vậy nhưng có điều mình chơi từ khi lập nich mmo shival này và cũng kiếm được một ít từ str khoảng 200$ và 38$ đến từ hình thức khác tổng cổng là mình được 238$:D mà mình bị scam mất khoảng 80$:mad: vì là dân mơ trên mmo:(
Vậy hên hơn mình nhiều rùi. Online mmo suốt mà ngày 0.01$

Vậy hên hơn mình nhiều rùi. Online mmo suốt mà ngày 0.01$
cậu chơi từ tháng 10 mà mình chơi từ tháng 8 và 238 là tổng tất cả đó cậu.cứ từ từ rồi cũng sẽ có thu nhập khá mà;)

cậu chơi từ tháng 10 mà mình chơi từ tháng 8 và 238 là tổng tất cả đó cậu.cứ từ từ rồi cũng sẽ có thu nhập khá mà;)
còn ngon hơn cả mình đó..:D

1: Thu Nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu : ~ 2.330$
2: Bạn đang chơi cái nào : gái
3: Công việc ngoài đời của bạn là gì lương được bao nhiêu: Cướp ..tùy tháng có tháng được 500m
4: Bạn đã từng có ý định là không cần đi làm ngoài đời chỉ cần MMO thôi là đủ sống ko và ước mơ của bạn một ngày kiếm được bao nhiêu: Chưa có ý định rời bỏ mmo nhưng bây h e đang comment = máy tính trong trại giam :cool:

mục tiêu ngày đều đều 5 xị mới ổn :)

mới chơi 1 tháng, ngày 3$ :D

Mới có 2 tuần thì thớt vẫn newbie lắm, nghiên cứu thêm nhiều nữa đi, hồi xưa mình mới bước chân vào mmo thì thu nhập 1 tháng chắc 2-3$ gì đó, mòn cả đũng quần

Mới có 2 tuần thì thớt vẫn newbie lắm, nghiên cứu thêm nhiều nữa đi, hồi xưa mình mới bước chân vào mmo thì thu nhập 1 tháng chắc 2-3$ gì đó, mòn cả đũng quần
bạn xem time lập thớt chưa mà nói thớt newbie :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week