Thu nhập từ MMO của bạn 1 tháng được bao nhiêu ????

Status
Not open for further replies.
oài, trung bình mỗi ngày được 4 ~ 5$, chẳng đáng gì cả vì 90% nó đều nằm trong account PTC và đang pending :binhsua96:

Lại chém em được biết bác là 1 bờ gồ PTC tháng kiếm được ít nhất từ 200 đến 300$ :binhsua08:

Ngày 2$ đủ ăn sáng và uống trà đá ==>> offer 1 ngày 30 mail :binhsua76:
Có pro nào chỉ cack kiếm thêm đủ ăn trưa và tối hok

toàn là cao thủ tôi tham gia hơn 1 năm bõ ra mười mấy trai chua thu về 1 xu. đụng phải mấy site cam ! kiếm tiền trên mạng 10 người chơi chấc bõ đi 7 người còn 3 người gọi là lì lắm mới bám trụ lại thôi. tôi bám hơn 1 năm rồi thủ coi đời nó ra sao ! nói tóm lại kiếm tiền trên mang rất khó ăn. ai mà lơ ngơ thì mất trắng + thêm mấy anh lý thông nữa, lý thông đã nhiều mà mẹ lý thông còn nhiều hơn!

ai cũng có chiến thuật riêng bởi vậy có người làm nhiều người làm ít....
cap an toàn mà đuối lắm...chơi ptc thì chẳng kiếm được bao nhiêu nếu solo...
nói chung nếu có tiền có vốn có bản lĩnh thì sinh ra tiền thôi...vài trăm$ ko phải là ko thể

Toàn là newbie chém gió , 50 -100 $ mot ngày là quá bình thường đối với pro , lại làm 1 ngày 8-10 tiếng ,nát tay nát óc banh mắt , tự hào quá nhỉ . Pro ng` ta ko làm mà vẫn có tiền vả lại chẳng vào đây thả bom, bác 5tin cũng khá giỏi có điều vốn cần đến 50 -80 tr để làm MMO ngày kiếm mấy trăm là quá bựa ... Muốn giàu à , ngien cứu aff đi , mình khuyên hãy từ bỏ capcha , ptc nếu ko muốn mãi mãi là newbie ( mình từng một thời là vậy ).

Đây chỉ là ý kiến ,, mình ko phải là pro , nếu có gì sai xin các bạn bỏ qua

nếu muốn kiếm nhiều thì đúng là nên nghỉ PTC và captcha,vì time dành cho PTC và captcha mất khá nhiều trong khi thu nhập đem lại không đáng là bao.Thay vì time bỏ ra cho ptc và captcha thì nên nghiên cứu cách kiếm tiền khác hiệu quả hơn như affliate,invest program,v.v.
Bạn muốn kiếm nhiều tiền thì hãy làm theo người giàu!

Toàn là newbie chém gió , 50 -100 $ mot ngày là quá bình thường đối với pro , lại làm 1 ngày 8-10 tiếng ,nát tay nát óc banh mắt , tự hào quá nhỉ . Pro ng` ta ko làm mà vẫn có tiền vả lại chẳng vào đây thả bom, bác 5tin cũng khá giỏi có điều vốn cần đến 50 -80 tr để làm MMO ngày kiếm mấy trăm là quá bựa ... Muốn giàu à , ngien cứu aff đi , mình khuyên hãy từ bỏ capcha , ptc nếu ko muốn mãi mãi là newbie ( mình từng một thời là vậy ).

Đây chỉ là ý kiến ,, mình ko phải là pro , nếu có gì sai xin các bạn bỏ qua

Nếu mình giỏi và có duyên với mấy cái đó thì ắt mình sẽ lao qua khổ cái kiến thức = 0 :( nhưng cậu ơi , mỗi ng có 1 cách kiếm $ riêng tùy ở khả năng mỗi người thôi :) chứ ko lẽ ai hỏi mình 1 ngày bạn muốn kiếm 10k$$$$ ko , ko lẽ lại bảo là ko muốn , cái đó là dối lừa bản chất con người rồi :) thế nên mình luôn nói rằng PRO họ giỏi thì họ có quyền kiếm nhiều , mình chỉ cố gắng hết sức thôi và tự lượng sức mình ở mức nào đó và từ từ đi lên 1 cách nhanh nhất có thể :) chứ ko lẽ đùng 1 cái kêu mình chơi aff mà mình hoàn toàn chả có 1 tí kiến thức gì về nó , ptu mình còn chưa biết chơi ntn nữa kìa :)
Mà mình chỉ tính toán lúc đầu khoảng 50$/day thôi , nếu phát triển nhanh mình sẽ đầu tư thêm tới 1 mức mình tính toán sẽ đc khoảng 200$/day sau 1 năm :)nhưng tất nhiên vốn cũng sẽ nhân lên ^^

---------- Post added at 04:45 AM ---------- Previous post was at 04:43 AM ----------

nếu muốn kiếm nhiều thì đúng là nên nghỉ PTC và captcha,vì time dành cho PTC và captcha mất khá nhiều trong khi thu nhập đem lại không đáng là bao.Thay vì time bỏ ra cho ptc và captcha thì nên nghiên cứu cách kiếm tiền khác hiệu quả hơn như affliate,invest program,v.v.
Bạn muốn kiếm nhiều tiền thì hãy làm theo người giàu!

Theo bất cứ hình thức gì cũng thế , trước tiên phải trang bị 1 kiến thức căn bản trước , giờ bảo mình cài win xp mình còn ko biết =)) mình có phải là dân máy tính đâu mà biết thế nên ko bh là khả thi :D

Nếu mình giỏi và có duyên với mấy cái đó thì ắt mình sẽ lao qua khổ cái kiến thức = 0 :( nhưng cậu ơi , mỗi ng có 1 cách kiếm $ riêng tùy ở khả năng mỗi người thôi :) chứ ko lẽ ai hỏi mình 1 ngày bạn muốn kiếm 10k$$$$ ko , ko lẽ lại bảo là ko muốn , cái đó là dối lừa bản chất con người rồi :) thế nên mình luôn nói rằng PRO họ giỏi thì họ có quyền kiếm nhiều , mình chỉ cố gắng hết sức thôi và tự lượng sức mình ở mức nào đó và từ từ đi lên 1 cách nhanh nhất có thể :) chứ ko lẽ đùng 1 cái kêu mình chơi aff mà mình hoàn toàn chả có 1 tí kiến thức gì về nó , ptu mình còn chưa biết chơi ntn nữa kìa :)
Mà mình chỉ tính toán lúc đầu khoảng 50$/day thôi , nếu phát triển nhanh mình sẽ đầu tư thêm tới 1 mức mình tính toán sẽ đc khoảng 200$/day sau 1 năm :)nhưng tất nhiên vốn cũng sẽ nhân lên ^^

---------- Post added at 04:45 AM ---------- Previous post was at 04:43 AM ----------

Theo bất cứ hình thức gì cũng thế , trước tiên phải trang bị 1 kiến thức căn bản trước , giờ bảo mình cài win xp mình còn ko biết =)) mình có phải là dân máy tính đâu mà biết thế nên ko bh là khả thi :D
đúng rùi đó 5Tin nói quá hay nếu ai cũng làm giàu được thì đâu có ai nghèo , và xã hội đâu có phân chia ra giai cấp ^_^ ! tùy vào năng lực của chính bản thân họ thôi !

đúng rùi đó 5Tin nói quá hay nếu ai cũng làm giàu được thì đâu có ai nghèo , và xã hội đâu có phân chia ra giai cấp ^_^ ! tùy vào năng lực của chính bản thân họ thôi !

Hết sức để thoát ra khỏi lối mòn :) ở đây ai lại ko muốn kiếm nhiều $ , họ cũng là người muốn mình có $ muốn chạy SH , muốn chạy xe hơi nhưng mục đích và khả năng của họ còn như thế nào nữa kìa :) như mình nói ở trên , ko có kiến thức cái đó thì mình sẽ lấy kiên thức mình có kiếm $ theo kiểu mình biết :) cái nào cũng có thể làm giàu quan trọng bạn biêt khai thác nó như thế nào cơ :D PTU và aff tất nhiên là ko theo rồi vì mình ko thể và sẽ ko bao giờ có thể . Nói nghe có vẻ đi xuống nhưng thực tế là vậy , vậy cũng như cái cậu ở trên nói thay vì đầu vào cái !@##$ gì đó thì chơi ptu aff thì mình cũng thế thôi , giành tgian ra nghiên cứu cái mình biết và phát triển nó mà kiếm $ thế thoi :)) ai theo ý kiến mình xin cho cái thank để coi lượng hưởng ứng :x
ko biết cài xin xp mà kêu tớ đi ptu với aff thì tớ có mà cạp đất ăn :D nghe proof thì ham đấy nhưng mà thật sự ko làm đc thì cắm đầu vào chi có tốn tgian ngu vô bổ thôi ^^

1) khoảng 1xx$/tháng
2) PTU
3) Công việc chính của mình rất đơn giản, chỉ nghe điện thoại và đi thu tiền kiếm được khoảng 1xxx$/tháng ( đố bạn biết mình làm gì )
4) Hiện tại PTU vẫn chỉ là phụ nhưng mình mơ ước 1 ngày sẽ vượt được công việc chính

1) khoảng 1xx$/tháng
2) PTU
3) Công việc chính của mình rất đơn giản, chỉ nghe điện thoại và đi thu tiền kiếm được khoảng 1xxx$/tháng ( đố bạn biết mình làm gì )
4) Hiện tại PTU vẫn chỉ là phụ nhưng mình mơ ước 1 ngày sẽ vượt được công việc chính

đi đòi nợ thuê chứ gì :D

---------- Post added at 12:32 AM ---------- Previous post was at 12:31 AM ----------

bác 5Tin show tài sản kiếm đc cho anh em mở rộng tầm mắt với :D
Nếu nói tào lao thì ai cũng nói đc mà.
show cái hàng cho nó oách bác

up
bác 5Tin vào cho anh em mở mang tầm mắt cái

tại thấy bác nói hay quá làm em tò mò :D

h thì các newbie ngày xưa nếu còn trụ lại được thì chắc thành pro hết rồi :D:D:D
3 năm nhanh thật :rolleyes:

dịch vụ đào mộ thuê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,541
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week