Thu nhập từ captcha /1 tháng?

:mad: choi 3 acc captcha tích hợp site auto captcha vào:D tự động nó gõ captcha auto:D đến tháng lấy xiền thui:D

người mới thì nên chơi kolotibablo hay 2captcha. 2 cái thì giá captcha cũng ngang nhau, mà kolo nó hay khóa acc lắm :3. Không có tool hay auto gì đâu -_- , chỉ có soft hỗ trợ gõ thôi , bạn vào box tìm topic "Soft ST" rồi down đầy đủ , làm theo hướng dẫn trong topic rồi PM yahoo bạn chủ topic để xin acc dùng thử 2 tháng :D

kolotibablo hay 2captcha trang này nó minpay thể nào bán bao nhiêu vậy và min pay qua paypal hay gì vậy bạn

cái auto captcha là dư nào thế hả bác! :D
có nghĩa là thế nào kiếm service captcha thấp xong rồi kiếm chỗ nào đánh captcha cao lấy captcha thấp bỏ qua captcha cao ăn lời trên lệch chưa kể mua captcha của hack , hiện tại đang tìm chỗ đánh captcha ngon để tích hợp vô đây b , mình tích hợp được service

Tình hình là có bác nào còn tuyển mem ref cạp ko. Đang muốn thử sức xem sao. Sức là rất trâu và có thời gian rảnh nhiều

quê em ở thanh hóa nhưng đang sống kề thành phố hồ chí minh
sao ko ra Hà nội sống cho gần, a e mink còn có cơ hội bảo ban nhau, ra ngay hà nội đi em, zô tận HCM xa quá trời, a làm sao có cơ hội gặp em :p
lúc nào ra thì pm yahoo cho a nhé yh: quangthanh2604 a ra đón liền :x

sao ko ra Hà nội sống cho gần, a e mink còn có cơ hội bảo ban nhau, ra ngay hà nội đi em, zô tận HCM xa quá trời, a làm sao có cơ hội gặp em :p
vãi lúa , đi tán gái mà bắt gái qua nhà mình :)

:);)

lần đầu tiên xin vào group làm dc 2 tiếng nghĩ tới già :D

Captcha kiếm cũng ngon lắm, nhưng mà ít ai chịu nổi đâu, mình thì chịu không nổi ùi :( , ngồi một hồi mắt thì mờ hết, tay thì rã rời, còn lưng thì như quẹo một bên :(

Tính trung bình chắc 1 tiếng tầm 1$, tùy vào cày ban ngày hay xuyên màn đêm, và bạn làm bao nhiêu tiếng / 1 ngày, và tháng bạn làm bao nhiêu ngày.
Làm đỡ kiếm tiền tiêu thôi, theo nghề này có thể bệnh tim, do tiếp xúc đầu ngón tay quá nhiều... đúng ko mọi người ?
tiếp xúc bàn phím mà bệnh tim đc thì có khi kêu billgate nó phải đóng bảo hiểm bàn phím quá bác à :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom