Thu nhập từ captcha /1 tháng?

Đúng là captcha làm thì hơi mỏi tay + mỏi lưng + mỏi mắt chút thôi, chứ làm nhàn mà. Vừa làm vừa xem phim thuyết minh. Vừa ngồi máy lạnh sướng quá còn gì :D . Vừa giải trí lại vừa ra tiền :D

làm 3h = 5$ = 100k (chắc ra ngoài đi làm thì khó kiếm đc thu nhập thế này >.<)

Attachments

115.3 KB · Views: 55
Đúng là captcha làm thì hơi mỏi tay + mỏi lưng + mỏi mắt chút thôi, chứ làm nhàn mà. Vừa làm vừa xem phim thuyết minh. Vừa ngồi máy lạnh sướng quá còn gì :D . Vừa giải trí lại vừa ra tiền :D

làm 3h = 5$ = 100k (chắc ra ngoài đi làm thì khó kiếm đc thu nhập thế này >.<)

View attachment 37041
Bác Hướng dẫn em làm như bác với :D Phần mềm gì đấy bác

Bác Hướng dẫn em làm như bác với :D Phần mềm gì đấy bác

phan mem nay la phan mem XD ben box Captcha, du an nay la du an Pixprofit. Ban co the qua box captcha de tham khao :)

Công nhận bác kiên trì thật, gõ capt suốt mấy năm :(, chả hiểu sao e ngồi gõ capt đc 1 tiếng là đau hết cả lưng ko chịu đc rồi mà các bác ý cứ gõ độ vài tiếng liền 1 lúc là sao nhỉ :( xương inox à :3

hau het thanh vien captcha gan bo vai nam thi deu la nhung nguoi da thu qua nhieu cong viec , va cuoi cung captcha la ben do~ :)

So voi viec bung be cafe muoi dot day chan 1 thang 2tr thi cong viec ngoi may tinh go captcha la thien duong roi :D

hau het thanh vien captcha gan bo vai nam thi deu la nhung nguoi da thu qua nhieu cong viec , va cuoi cung captcha la ben do~ :)

So voi viec bung be cafe muoi dot day chan 1 thang 2tr thi cong viec ngoi may tinh go captcha la thien duong roi :D
công nhận, e cũng thử rất nhiều việc rồi cuối cùng lại chọn captcha :(

có gì đâu, chọn dự án nào dễ dễ trước, reg acc rồi làm thôi :eek: công việc là trong hình có chữ cái hay số gì thì viết hết ra :v

vậy trang nào chơi ngon bác cho em chiến với chú em không biết làm gì hết muốn chơi captcha mà cũng không biết có auto tool gì không bác

Vậy là ngon hơn PTC nhiều quá, chắc tôi chuyển qua đây làm kiếm chút,dạo này lỗ nhiều quá:(

vậy trang nào chơi ngon bác cho em chiến với chú em không biết làm gì hết muốn chơi captcha mà cũng không biết có auto tool gì không bác
người mới thì nên chơi kolotibablo hay 2captcha. 2 cái thì giá captcha cũng ngang nhau, mà kolo nó hay khóa acc lắm :3. Không có tool hay auto gì đâu -_- , chỉ có soft hỗ trợ gõ thôi , bạn vào box tìm topic "Soft ST" rồi down đầy đủ , làm theo hướng dẫn trong topic rồi PM yahoo bạn chủ topic để xin acc dùng thử 2 tháng :D

Có dự án nào k cần soft mà code vẫn load đều k nhỉ?

người mới thì nên chơi kolotibablo hay 2captcha. 2 cái thì giá captcha cũng ngang nhau, mà kolo nó hay khóa acc lắm :3. Không có tool hay auto gì đâu -_- , chỉ có soft hỗ trợ gõ thôi , bạn vào box tìm topic "Soft ST" rồi down đầy đủ , làm theo hướng dẫn trong topic rồi PM yahoo bạn chủ topic để xin acc dùng thử 2 tháng :D

Soft ST nó là phần mềm gì vậy em gà quá không biết gì hết

Soft ST nó là phần mềm gì vậy em gà quá không biết gì hết
nếu dùng 1 acc để gõ captcha trực tiếp thì nó sẽ mất 1 thời gian khá lâu để load ra hình mới, soft ST sẽ chạy được nhiều acc, trong lúc chờ hình ở acc này load thì sẽ có hình của acc khác để gõ :\

nếu dùng 1 acc để gõ captcha trực tiếp thì nó sẽ mất 1 thời gian khá lâu để load ra hình mới, soft ST sẽ chạy được nhiều acc, trong lúc chờ hình ở acc này load thì sẽ có hình của acc khác để gõ :\
Cảnh báo! Nếu bạn nhấn vào nút "Đó không phải là một CAPTCHA!" khi bạn nhìn thấy một CAPTCHA bạn là chủ đề của hình phạt gấp đôi giá của CAPTCHA này.

Thật không may, bạn đã phạm sai lầm một lần nữa khi giải quyết CAPTHCAs. Thời gian này bạn không thể tiếp tục làm việc ngay lập tức. Nút "Tôi có quan điểm" sẽ xuất hiện trong chỉ 20 phút. Chúng tôi đề nghị bạn để giải quyết CAPTCHA chính xác: nếu quản trị web không phải là vui mừng với độ chính xác, họ sẽ không tiếp tục gửi cho chúng tôi CAPTCHA và chúng tôi sẽ phải đóng cửa dịch vụ ở tất cả. Dịch vụ này cung cấp cho công việc với nhiều người vì vậy chúng tôi muốn nó tiếp tục đi, chúng tôi hy vọng bạn đồng ý với chúng tôi. Khi có quá nhiều sai lầm xảy ra trên cơ sở thường xuyên, chỉ có điều hành sẽ có thể mở khóa đình chỉ tài khoản của bạn. Truy cập lỗi của bạn được thiết lập lại mỗi 2000 CAPTCHA

Bạn sẽ được unbanned trong: NaN phút

Các CAPTCHA giải quyết không đúng gần đây
Câu trả lời của bạnCâu trả lời là chính xác!
16658800316658803
715.787775.797

có mới gõ captcha mà cũng không làm nổi

Mua lấy cái ghế xoay văn phòng khoảng 300k đến 500k là ok rồi , ngồi cũng rất thoải mái :d, để màn hình máy tính cách mặt 70cm là ok rồi :d, kết hợp captcha, ptc , blog, web , lung sờ tung lên là ngon ... cần cù mới có nhiều , nằm chờ sung rụng có ngày cả cành sung rụng xuống vỡ mồm :)

Mua lấy cái ghế xoay văn phòng khoảng 300k đến 500k là ok rồi , ngồi cũng rất thoải mái :d, để màn hình máy tính cách mặt 70cm là ok rồi :d, kết hợp captcha, ptc , blog, web , lung sờ tung lên là ngon ... cần cù mới có nhiều , nằm chờ sung rụng có ngày cả cành sung rụng xuống vỡ mồm :)
ngồi ghế đệm toàn chảy mồ hôi mông với mồ hôi lưng khó chịu v~ :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week