Thu nhập từ captcha /1 tháng?

ai bỉu hôm bữa hỏi tui có bê đê ko chi:confused:
bê đê nè,cần chi neptune,có đủ loại dầu mà,dầu miên hay dầu lửa cũng được

:D:D ối .......:D:D

Last edited:
Fake proof câu Newbie

vtnwcr
ghê

Có cách ngày không làm gì vẫn về 30$ hoặc rất nhiều không tính được, tuyển nhân viên đánh máy hộ:) cách này khó. Cách khác nhẹ nhàng hơn, 1 đêm ăn trộm bằng 3 năm làm, tuy nhiên cách này phải trả lãi cắt cổ sau khi rời cõi dương :D hoặc trả sớm hơn khi bị chủ nhà tóm. Thường thì bọn chủ nợ ở cõi âm nó ghê gớm hơn cõi dương nhiều :D Nó để cho mình hưởng phước từ ăn trộm sảng khoái đi rồi từ từ nó lấy lãi lại. Ai thích vay kiểu này xài ngắn hạn tầm vài chục năm hoặc vài trăm năm thì vay. Mình thà chết không vay :D

Last edited:
các tiền bối đi trước có kinh nghiệm gõ nhanh tnao chỉ giáo e với. e 10 ngón bthuong gõ phím toàn 90 từ /phút mà sao nhìn cái tốc độ captcha này lại có lẹt đẹt 5 wpm thế là sao hở trời :(((
mà đang gõ ở protypers solo 2 nick = bubu team free sao load chậm quá :(((
bác nào tốt bụng truyền em ít kn với ah.
yahoo em: chusocsieuquay_62
ae mình giao lưu kết hợp ah :)

Captcha ngày 10$ đã mỏi rã cm nó tay ra rồi. Trừ khi cách thánh gõ cái khác rate cao. Còn ngày 15$ thì chắc là có nhưng mà *** bao giờ có thể đều được. Kiểu như xuất thần, nổi hứng. Mấy lão admin captcha vào xác nhận cái

Xin mời up Bằng Chứng Thanh Toán

Last edited:
:)) mình tính thế này và đã nhận tiền nhiều lần rồi
mình gõ captcha ggs night (lv gold), 1h mình gõ đc 1k code = 0.66$
nếu gõ liên tục từ 11h-7h ---> 8h = 5$
nếu gõ max time thì sẽ đc 5$ 1 ngày ở cấp gold ---> 1 tháng = 5x30=150$ nếu chăm chỉ gõ full 8h/1đêm
=)) nếu lên ruby thì sẽ cao hơn :D
với trình độ hiện tại của mình 1 đêm gõ được 3 - 4 tiếng là bất tỉnh rồi :)), 1 tháng kiếm được 60-70$ =))

:)) mình tính thế này và đã nhận tiền nhiều lần rồi
mình gõ captcha ggs night (lv gold), 1h mình gõ đc 1k code = 0.66$
nếu gõ liên tục từ 11h-7h ---> 8h = 5$
nếu gõ max time thì sẽ đc 5$ 1 ngày ở cấp gold ---> 1 tháng = 5x30=150$ nếu chăm chỉ gõ full 8h/1đêm
=)) nếu lên ruby thì sẽ cao hơn :D
với trình độ hiện tại của mình 1 đêm gõ được 3 - 4 tiếng là bất tỉnh rồi :)), 1 tháng kiếm được 60-70$ =))

acc gold GGS 0.6 van 1 ngay 7$ day

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week