Thu nhập từ captcha /1 tháng?

Có bác nào biết chơi pix ko :D. cho e cái yahoo hỏi chút kinh nghiệm :(

Cái này ko nói được bạn.Tùy người,tùy tốc độ,tùy dự án,tùy thời điểm,...Ko có cái giá nhất định đâu.Tuy nhiên theo mình tính toán thì siêng năng đối với tốc trung bình thì khoản $150>/tháng.Còn đối với pro thì khỏi nói rồi :( Tại vì nếu tốc độ bạn khoản 20wpm(trung bình)thì 1 tiếng bạn gõ được 1k2 code.1k2 bây giờ đối với mấy dự án thì khoản 0.45-0.5$.Mà siêng thì ngày làm 10 tiếng.0.5x10=5$*30=150$(chưa tính nếu làm ban đem sẽ tăng nhiều)

hic, captcha ko phải dành cho người ko kiên nhẫn...mình từng nhảy vô captcha vài lần, lần lâu nhất là đc 2 tuần...nói thiệt thì chỉ nên duy trì trong 5h..cái này như thiền vậy đó, ngồi lâu dễ nản lắm..

:)) mình tính thế này và đã nhận tiền nhiều lần rồi
mình gõ captcha ggs night (lv gold), 1h mình gõ đc 1k code = 0.66$
nếu gõ liên tục từ 11h-7h ---> 8h = 5$
nếu gõ max time thì sẽ đc 5$ 1 ngày ở cấp gold ---> 1 tháng = 5x30=150$ nếu chăm chỉ gõ full 8h/1đêm
=)) nếu lên ruby thì sẽ cao hơn :D
với trình độ hiện tại của mình 1 đêm gõ được 3 - 4 tiếng là bất tỉnh rồi :)), 1 tháng kiếm được 60-70$ =))

ggs dạo này load nhanh ko bạn ?

ngày 11$ TG rãnh còn chơi game nữa k cày cả ngày :p

tren duoi 10tr/ thang. Nhung thuong la duoi' >.<

Noi chung la 1 gio = 1,5$ (trung binh) voi pix. Con 1 ngay lam dc bao nhieu gio thi tuy :D

:confused: ngà gõ captcha có 40$/day nản vãi:confused:

có sư phụ nào nhận e làm đệ tử hướng dẫn kiếm tiền với không . sv nghèo muốn kiếm thêm thu nhập :D

trung bình thì 7-8$/ngày , tháng tầm 250$ :rolleyes::rolleyes:

các bác đang khiến cho newbie bọn e bắt đầu ảo tưởng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
7$/day thì khá dễ đạt nếu speed tầm 20 , hầu hết các bạn gõ pix đều đạt tầm này , trên 400$ tháng thì phải cố gắng nhiều !!

các bác đang khiến cho newbie bọn e bắt đầu ảo tưởng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

newbie thì ko đạt đến mức đó vì chưa quen + thiếu dụng cụ làm việc (ID , proxy, kinh nghiệm) . Nhưng cách đây vài năm thì cũng giống các bạn newbie bây giờ thôi. Miễn sao có ý chí và nghị lực dành cho công việc thì làm đc thôi :)

Công nhận bác kiên trì thật, gõ capt suốt mấy năm :(, chả hiểu sao e ngồi gõ capt đc 1 tiếng là đau hết cả lưng ko chịu đc rồi mà các bác ý cứ gõ độ vài tiếng liền 1 lúc là sao nhỉ :( xương inox à :3
newbie thì ko đạt đến mức đó vì chưa quen + thiếu dụng cụ làm việc (ID , proxy, kinh nghiệm) . Nhưng cách đây vài năm thì cũng giống các bạn newbie bây giờ thôi. Miễn sao có ý chí và nghị lực dành cho công việc thì làm đc thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week