Thu nhập từ captcha /1 tháng?

em đang ngày đêm cày mong mấy anh giúp đợ thêm ạ . SẴn cho em xin mấy trang gõ capcha ngon nhất ạ thank mấy anh

thu nhập 1 ngày đây này:eek:

sao nó ko mở cho register nữa nhỉ chủ thớt?

làm captcha không khéo chết sớm. tích cóp vốn qua PTC , forex mà chơi. captcha ko chứa chấp những người ko kiên trì, chịu khó. có hỏi tiền bao nhiêu mà ko làm thì cg vậy thôi.

làm captcha không khéo chết sớm. tích cóp vốn qua PTC , forex mà chơi. captcha ko chứa chấp những người ko kiên trì, chịu khó. có hỏi tiền bao nhiêu mà ko làm thì cg vậy thôi.
Bác nói câu đầu làm em thấy sợ quá. Đời còn dài, ăn chơi quậy phá chưa đủ mà chết sớm thì phí phạm quá :oops:

nhiều bác vào đây cứ kêu new rồi hỏi tool, tool tiết mẹ gì, nghiên cứu dự án nào rồi mua cái soft gõ+ kiên trì thôi :oops:

Bác nói câu đầu làm em thấy sợ quá. Đời còn dài, ăn chơi quậy phá chưa đủ mà chết sớm thì phí phạm quá :oops:
muốn có tiền thì cày đêm . captcha thì chỉ có làm đêm ms có tiền. ban ngày gõ thấy bà nội mà cg ko ăn thua. nếu có tiền thì sắp 1 group pix. 25$ proxy. gõ cả ngày thì cg có ăn đó. chỉ có pix ms ăn được

Muốn gõ lắm, mà k biết mua soft vs proxy ra sao cả :(

muốn có tiền thì cày đêm . captcha thì chỉ có làm đêm ms có tiền. ban ngày gõ thấy bà nội mà cg ko ăn thua. nếu có tiền thì sắp 1 group pix. 25$ proxy. gõ cả ngày thì cg có ăn đó. chỉ có pix ms ăn được
ai nói bạn cày đêm mới có tiền cày ngày ko có nhiều,tui muốn cày ngày bắt chết đi được mà ko được đây,còn ban đêm tui dư thời gian chút ít, nhưng bùn ngủ muốn die bù lại thấy tiền mỗi khi gõ nên làm chứ ko cũng ngủ trớt rồi

Thôi đừng chiêm bao - xin ngừng chém gió :p ,
để mà gõ captcha được 5-7$/ 1 ngày thì mất tiền thuốc chữa xì tress, đau lưng, chóng mặt, phí mua bàn phím, tiền điện, thuốc chữa bệnh trầm uất, tâm thần thì cũng là gần hết để ra được 500k :D . Ngoại trừ những ai làm partner chuyên cấp mạng để thuê các member captcha thì còn được chứ member mà gõ captcha thì còn khổ hơn đọc mail, thà reg các acc fake ip USA mà đọc mail cho các trang uy tín còn được tiền nhiều hơn là ngồi captcha gãy tay, đau lựng, toét mắt

Thôi đừng chiêm bao - xin ngừng chém gió :p ,
để mà gõ captcha được 5-7$/ 1 ngày thì mất tiền thuốc chữa xì tress, đau lưng, chóng mặt, phí mua bàn phím, tiền điện, thuốc chữa bệnh trầm uất, tâm thần thì cũng là gần hết để ra được 500k :D . Ngoại trừ những ai làm partner chuyên cấp mạng để thuê các member captcha thì còn được chứ member mà gõ captcha thì còn khổ hơn đọc mail, thà reg các acc fake ip USA mà đọc mail cho các trang uy tín còn được tiền nhiều hơn là ngồi captcha gãy tay, đau lựng, toét mắt
:D Túm lại , newbie thì nên chơi tất cả các thể loại, sau 1,2 tháng sẽ chọn lọc được cách chơi cho riêng mình, không nên nghĩ đến sẽ làm được tiền trên internet , rất là khó :rolleyes:, cứ để ý ai kiếm tiền online là cái mặt tóp tép hết lại $$.

Captcha mệt , đau lưng nhưng mà nhàn.Nếu cố gắng thì 1 ngày ít nhất cũng 5-7$ đối với GGS.Còn muốn trền 10$/1 ngày thì pix nhé + gói private mà chiến nhé

ai chịu khó ngày captcha 6h/đ lak kiệm 5-10$ rồi tùy vào sp mọi người nữa ai làm lâu năm thì nhiều ai mới vào thì ít vậy thôi

ai nói bạn cày đêm mới có tiền cày ngày ko có nhiều,tui muốn cày ngày bắt chết đi được mà ko được đây,còn ban đêm tui dư thời gian chút ít, nhưng bùn ngủ muốn die bù lại thấy tiền mỗi khi gõ nên làm chứ ko cũng ngủ trớt rồi
chac bạn làm dự án GOGESsome. HAY pix gì đó thì ban ngày có nhiều tiền. chứ tui thấy dự án captcha thì toàn là giờ ban đêm rate mới cao thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week