thu nhập của gõ captcha

20$/ngày là ngon hơn đi làm rồi. gõ capcha tuy rất cực nhưng đổi lại ko ai la mắn mình hehe, thích thì làm ko thích thì ngủ, capcha giúp cho nhiều SV có thêm thu nhập trong thời bảo giá, mà cũng khá nhiều người bỏ cuộc vì làm biến muốn ngồi ko có tiền sài, chẳng có nghề nào khỏe cả, nghề nào cũng bỏ công sức lao động của mình ra mới có tiền, kể cả làm đỉ cũng vậy

topic như thế này có nhiều r` mà nhỉ

10$ một ngày thôi :binhsua163:
20$ thì tiền về tình ra đi đó:binhsua160: time đâu mà gái gú với bạn bè, kể cả tốc 30

Theo mình thì tùy vào tốc độ gõ của bạn...
Thường thường mem mới thì speed từ 5 đến 10=> 400 đến 600 captcha/tiếng=> 1 ngày 5 tiếng thì khoảng 3$.
Mem gõ tốt thì speed từ 15 đến 20 => 800 đến 1k1 captcha/tiếng => 1 ngày 5 tiếng dc 5$.
Còn lại mem khủng speed 20-30 trở lên => thì khoảng 1k4 đến 2k/tiếng => 1 ngày 5 tiếng được 10$.
Gõ 1k-2k nên ra giải lao 10 or 15 phút để ko bị stress :D

mem khủng không hog bit nhưng mà wmp trên 20 thì có cách gõ của riêng nó, nhưng hên xui ăn ban mà, nói chung 1 ngày cạp 3h là đẹp

Mọi người chỉ cách mình kiếm 20$/ ngày với. Làm mấy giờ? và làm trong thời gian nào?

Mọi người chỉ cách mình kiếm 20$/ ngày với. Làm mấy giờ? và làm trong thời gian nào?

adsl là đk tiên quyết, mạng j cũng đc
soft XD, hihi em quảng cáo dùm bác XD cho em ít bông hồng nhé
qánh 5h với tỉ lệ sai không quá 5%, đánh 30 min trở lên 1 lần, ăn ún đủ với tiu chí : trí tuệ minh mẫn, bụng căng, bàng quang rỗng
cạp 1 chữ với pic 2 chữ
cạp đúng các pic còn lại:binhsua119:

đâu có.toàn id 678 cũ rích mụi lôi ra gõ.lúc nào gõ kiểm lại cũng bị mụi~.=
:( huynh chưa check vụ tiền nong , mụi bị ăn gian vậy chắc huynh cũng bị mà ko biết >< cứ gõ bừa , nó tính nhiêu thì tính ><

thời gian cạp tăng lên 1h với tình trạng pix cà chớn =.='
hùi đó ngày ngồi 6 tiếng , h muốn = số tiền như trc , phải tăng lên 10 tiếng nè em
mà dka ko ngồi 1 chỗ 10 tiếng dc , $ giảm thê thảm thãm thương :((

thời gian cạp tăng lên 1h với tình trạng pix cà chớn =.='
tôi nghĩ cậu nên thay lại chữ kí . có thằng nào share tiền mình cho người khác bao giờ :-s nói theo chữ nghĩa là ref cho lịch sự . nói toẹt móng gà ra ref là hình thức ăn tiền của người khác thôi . toàn phải tự thân vận động :>

mấy thằng newbie mà lập thớt như này là biết lười nhác k chịu tự thân vận động rồi. tự xử đi chú em sẻ tự biết thôi

bị acta là bị j zạ u
điều luật giết chết internet với các chính sách mới về bản quyền trên các trang chia sẻ file, ptu đang điêu đứng vì cái này thì phải, và megaupload là nạn nhân đầu tiên.-google nhé . nút thanks ở đâu ta :binhsua160:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom