Warning Thông tin con chó TRẦN NGUYỄN HOÀN MỸ

joshep

Hero
Verified
Reactions
370
MR
0.016
Insuree Balance
9557|500
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-1-wmz-22-4-pm-22-7-sell-usdt-23-4-pm-23-1-wmz-23-3-all-banks.266580/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Con chó này vừa giao dịch trên site của mình, thông tin của nó đây anh em coi có khai thác được gì gởi CA không
Nó xài tài khoản Vietinbank

Tài khoản nhận 711AC9951975
Tên tài khoản nhận TRAN NGUYEN HOAN MY

Email: [email protected]

Điện thoại 0936343726

Lần sau nó giao dịch sẽ hold tiền luôn

bác lại đuổi khách VIP

sự tình cụ thể thế nào bác. post lên để AE giúp đỡ tìm info. bác chửi nó mà chẳng nêu chứng cớ gì

- Chắc anh ấy mới làm được cú. Dự là sắp có topic báo scam

Happy birthday

bác up ntn! Đố ai mà hiểu được!

Địa chỉ của nó nè : 62/3A Quang Trung, Gò Vấp (gần ngã 4 Quang Trung - Phan Huy Ích,).

anh em nào từng bị nó lừa thử báo công an với các info trên xem sao, từ số điện thoại cũng truy ra được các contact nó hay liên lạc và từ đó lần ra dấu vết

:D Cho hẳn trường,mã số sinh viên nó luôn này.Ông nào dám đến tóm thì cho cái sđt vào inbox.Ko thì nghỉ,chém gió lấy fame làm cđg
bác monkey đả lên tiếng :v (đùa tí )

làm như thằng thớt là ko chuyên nghiệp.
nó lừa đảo thằng khác chứ ko lừa mày. OP nên quan tâm đến dịch vụ của m chứ ko quan tâm đến thức khác. :cool:
suy nghhix như OP còn lâu mới vươn xa đc. Nhớ là OP làm dịch vụ chứ đ' phải là nhà tâm lý, phán xét người khác.
:D

làm như thằng thớt là ko chuyên nghiệp.
nó lừa đảo thằng khác chứ ko lừa mày. OP nên quan tâm đến dịch vụ của m chứ ko quan tâm đến thức khác. :cool:
suy nghhix như OP còn lâu mới vươn xa đc. Nhớ là OP làm dịch vụ chứ đ' phải là nhà tâm lý, phán xét người khác.
:D
clone nó à

:D Nó nói cũng có phần đúng,phải tôi cứ im im để yên,nó thấy ăn được 1 lần chắc chắn chuyển lần nữa,hold giao dịch lại rồi mới bốc phốt.
clone nó à

Bác nói thế thì nó thèm vào giao dịch nữa ấy
=))) chuẩn, bác phải âm thầm hold được tiền nó rồi mới post lên đây chứ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom