SCAM SCAM BÁN DATA CHUYÊN NGHIỆP CÁC BÁC TRÁNH NHÉ

chantran034

Newbie
Reactions
10
MR
0.182
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình cần data cho công việc mà nỡ lòng nào lại scam mình rồi block hẳn không thèm seen làm ăn như vậy thì đừng để nó lừa như e đã bị ạ.
ĐÂY LÀ CÁC TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG VÀ CONTACT CỦA NÓ, AI CÓ GIAO DỊCH THÌ NÉ NHÉ
STK: 030051675165
Sacombank
--------------------------
STK: 9981269539
Vietcombank
Chủ tài khoản TRẦN QUỐC CƯỜNG
Nhắn thằng đọc được bài này đi đêm đừng để có ngày gặp ma ạ, thông tin của m t có đủ chuẩn bị tra đến nhà m nhé.

Attachments

• Tran quoc cuong scam 2.png
    Tran quoc cuong scam 2.png
    57.7 KB · Views: 203
  • Tran quoc cuong scam.png
    Tran quoc cuong scam.png
    90.7 KB · Views: 169
mua data dữ liệu người dùng, thông tin cá nhân của người ta cũng là hành vi bất chính rồi gặp ma đúng rồi mà bạn.

mua data dữ liệu người dùng, thông tin cá nhân của người ta cũng là hành vi bất chính rồi gặp ma đúng rồi mà bạn.
Ai cũng cần data để tiếp cận với tìm khách hàng mà bạn, đừng nói mình thanh cao như vậy. Bạn thấy ngứa mắt thì đừng xem ạ, mình để lên để nhắc mọi người phòng tránh thôi.

Bạn bị scam như nào vậy? Sao không bắt nó gửi data 1 nửa trước rồi mới chuyển tiền cho nó chứ

Nguy hiểm vậy bác, 17M thì nên gặp trao đổi bác ơi. Hoặc trung gian qua admin forum cũng đc này

Mình cần data cho công việc mà nỡ lòng nào lại scam mình rồi block hẳn không thèm seen làm ăn như vậy thì đừng để nó lừa như e đã bị ạ.
Sacombank
Vietcombank
Nhắn thằng đọc được bài này đi đêm đừng để có ngày gặp ma ạ, thông tin của m t có đủ chuẩn bị tra đến nhà m nhé.
Info thì e có nhiều nè haha

Info thì e có nhiều nè haha
Chỉ sợ tk bank mua thôi bác, tk này muốn bắt đc thì phải có ngân hàng + côn. g a.n mới truy vết được người rút thực

Sacombank
Vietcombank
bác còn cần data khum

Bạn bị scam như nào vậy? Sao không bắt nó gửi data 1 nửa trước rồi mới chuyển tiền cho nó chứ
Bác đó có giao dịch lần trước rồi nên e cũng cẩn thận tránh scam rồi. Em gửi lên đây để mọi người biết bác đó ntn để tránh chứ mình cũng k phải đòi lại hay gì. Làm ăn xanh chín đàng hoàng nên cũng k muốn mọi người gặp trường hợp như mình ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom