Thống kê thiệt hại Boss-Auto

ai đây, phải haiminh không?

ah, éo phải haiminh, haiminh viết văn ngu lắm, bác này chém gió nghe còn mát tai :3

=))) chửi hay quá, like bạn phát :v

#
thiệt hại 0$

éo hiểu mồm mình thiêng độc hay sao, mà thằng em rủ rê hôm trc bảo uy tín lắm, nhiều pro đầu tư nhiều tiền lắm, domain reg 10 năm còn lâu mới scam...

thế là mình bảo cái trò đó là HYIP, rủi ro rất cao, làm sao mà uy tín cái gì, a ko chơi đâu, a chỉ đầu tư mấy thứ chắc ăn của a đang làm thôi !!!

hôm sau bão luôn, vkl :eek:

(ngày xưa thì ngồi trong nhà, nghe tiếng xe máy vít gas chạy vù vù, mình nói đi kiểu chó má ấy sớm muộn cũng chết, vừa dứt lời xong, thì XÒE...!!! chạy ra xem thì 1 con bé vì đi làm muộn nên phóng xe như điên, tay lái yếu đâm vào đít taxi... miệng lưỡi độc vl !!!)

#
thiệt hại 0$

éo hiểu mồm mình thiêng độc hay sao, mà thằng em rủ rê hôm trc bảo uy tín lắm, nhiều pro đầu tư nhiều tiền lắm, domain reg 10 năm còn lâu mới scam...

thế là mình bảo cái trò đó là HYIP, rủi ro rất cao, làm sao mà uy tín cái gì, a ko chơi đâu, a chỉ đầu tư mấy thứ chắc ăn của a đang làm thôi !!!

(ngày xưa thì ngồi trong nhà, nghe tiếng xe máy vít gas chạy vù vù, mình nói đi kiểu chó má ấy sớm muộn cũng chết, vừa dứt lời xong, thì XÒE...!!! chạy ra xem thì 1 con bé vì đi làm muộn nên phóng xe như điên, tay lái yếu đâm vào đít taxi... miệng lưỡi độc vl !!!)
Đầu tư cái gì chắc ăn vậy bác ?dẫn em theo với

NÀY THÌ THIỆT HẠI NÈ :D (NOT F12)
ẢNH NÀY MÀ F12 THÌ EM SẼ Ẻ CHẢY CẢ NĂM NHÉ :D

Cái dịch vụ dưới chũ ký của bác thì bá đạo rồi. Không ai theo nổi. Định pm nhờ bác truyền nghề mà hại bị chửi nên thôi :oops::oops::oops:

quan trọng đủ tiền đóng học phí hay ko thôi :p

tức thật, mới cầm sổ đỏ tính đầu tư, thì em nó đã ra đi.
số mình quá nhọ:D

đc 2 con xe lam cơ à bro, sướng thế :D
Em mới nói Lambor thôi chứ ko phải Lamborghini bác ạ..:D...
P/s: như bác mới là ăn chắc mặc bền..như em có ngày ra đê luôn ý chứ..:D

#
thiệt hại 0$

Giờ mới hiểu tại sao 1 ngày có quá nhiều acc Paypal bị Limit @@

Em mới nói Lambor thôi chứ ko phải Lamborghini bác ạ..:D...
P/s: như bác mới là ăn chắc mặc bền..như em có ngày ra đê luôn ý chứ..:D

nói thật là mình chơi HIYP từ 2008, gõ captcha nòi mắt xong đầu tư $ sang HIYP bị nó cuỗng hết, sợ HIYP 8 năm nay rồi, ko bao giờ đầu tư vốn vào HIYP và PTC

gỡ limit PP chỉ là phụ thôi, ko gọi là đầu tư đc, đó là dịch vụ thôi

việc chính là gần 10 TUT tự nghiên cứu viết ra, tự ăn mới đáng kể

ra giá tút của bác vào inbox cho em đi đc thì em làm vài cái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,388
172,484
Latest member
Ering

Most discussed of week