Thống kê thiệt hại Boss-Auto

huuuu, vài chục củ em còn gắng được. vài trăm thì em thua rồi. kiếp sinh viên định kiếm ít giắt lưng mà mờ mịt quá :oops::oops::oops:

hôm kia mình làm vụ dịch vụ PP cho khách giá 40 triệu, có bác trung gian @cuipap1984 làm chứng, vì tớ pm ổng trung gian vụ đó, thao tác trong vòng 10 phút là xong.
việc nhẹ công cao

chứ giờ dạy mà vài chục triệu thì ngâm vài tháng, học sinh chưa học xong, mệt lắm :D

Last edited:
hôm kia mình làm vụ dịch vụ PP cho khách giá 40 triệu, có bác trung gian Cuipap1984 làm chứng, vì tớ pm ổng trung gian vụ đó, thao tác trong vòng 10 phút là xong.
việc nhẹ công cao

chứ giờ dạy mà vài chục triệu thì ngâm vài tháng, học sinh chưa học xong, mệt lắm :D

confirmed by cuipap1984 (đẹp trai khoai to)

hôm kia mình làm vụ dịch vụ PP cho khách giá 40 triệu, có bác trung gian Cuipap1984 làm chứng, vì tớ pm ổng trung gian vụ đó, thao tác trong vòng 10 phút là xong.
việc nhẹ công cao

Như bác nói thì vài tỉ em cũng ko share vì mình là độc quyền còn share xong rồi thì ................ lại phải đi cạnh tranh với clone của chính mình thì khác nào tự bóp tờ rim

việc nhẹ công cao

Đúng là cái gì cũng có cái giá của nó. Cảm ơn bác chia đã chia sẻ :)

việc nhẹ công cao

10p 40 củ

việc nhẹ công cao

Bái phục bác thiệt....:eek:

Như bác nói thì vài tỉ em cũng ko share vì mình là độc quyền còn share xong rồi thì ................ lại phải đi cạnh tranh với clone của chính mình thì khác nào tự bóp tờ rim

chính xác là mình làm hơn 1 năm nay với TUT mình tự nghiên cứu vẫn pay đều và vô cùng đúng hẹn, ko miss phát nào

và cố gắng cày $ mua riêng cho bản thân 1 cái nhà mặt phố, 1 cái ô tô, vốn làm ăn

ổn định xong mình mới bán TUT, giờ thì ko !!!

:D

$$$$$$
Update thêm vụ 40 triệu :v

https://mmo4me.com/threads/thong-ke-thiet-hai-boss-auto.262439/page-6#post-4905165

Last edited:
cũng ko bik tđn mà em dep vào 220$ ngày 15/8 vào thằng này vì nghĩ nó đang rất ngon - Đến 20/8 ( ngày chia lãi ) là có bão. Newbie đã nghèo còn gặp xui tận mạng thế này :(

cũng ko bik tđn mà em dep vào 220$ ngày 15/8 vào thằng này vì nghĩ nó đang rất ngon - Đến 20/8 ( ngày chia lãi ) là có bão. Newbie đã nghèo còn gặp xui tận mạng thế này :(
:eek::eek::eek::eek:

Bạn này giống mình luôn :(

Thế là Công anh bắt tép nuôi cò!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mang cmn cả cơm gạo ra cho nó đớp nốt hả bác?

ai đây, phải haiminh không?

ah, éo phải haiminh, haiminh viết văn ngu lắm, bác này chém gió nghe còn mát tai :3
Chém mát tai ha!

30,000$, Dù là Nga Ngố vẫn ra đi như thường.
Em đi mất 1 acc =$0 vì éo có tiền -> chưa đủ trình để ngu. Hên vcl:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,799
Latest member
78winsschool

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week