• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thống kê thiệt hại Boss-Auto

hakira

Senior
Reactions
119
MR
0.243
Đến hẹn lại lên, tháng 8 dương là mùa bão nổi. Năm nay, mùa bão lại trúng luôn vào tháng cô hồn (tháng 7 âm lịch) là cái họa vô đơn chí.
Theo bản tin dự báo thời tiết của thông tấn xã vịt vàng chém gió mmo, Cơn bão mang tên quốc tế Boss-Auto hình thành ở bắc bán cầu đi qua xứ Ả-rập đổ bộ vào mmo4me với cấp 13, giật trên cấp 15; trong bão có kèm tố lốc đã gây thiệt hại nặng nề cho bà con nông dân mmo (nông dân nghèo thiệt hại nhiều thôi, các đại gia nhà lầu, xe hơi trú bão an cmn toàn roài). Thống kê sơ bộ, 90% nhà cửa (account) bị phá hủy, hư hại không khắc phục được, tài sản mất trắng ước tính hàng chục ngàn đô la Mỹ tương đương hàng tỷ tỷ tỷ đô la Zimbabwe.
Đây là bản tin vịt vàng chém gió mmo, bà con cập nhật tình hình thiệt hại đê ^^

Lấy tiền Zimbabwe làm tiền căn bản ạg: 1$ = 35 triệu tỷ ZD

Em bị thổi bay toàn bộ nhà cửa và tài sản, tổng thiệt hại 110$ = 3.850 triệu tỷ ZD.

Bà con tiếp tục ạg. Continue...

bác không chém gió thì quả là bá đạo. chia buồn cùng bác :(

1 tỷ ZB àg bác, thế thì ăn thua gì
Đó là sự cmn thật :(

ai đây, phải haiminh không?

ah, éo phải haiminh, haiminh viết văn ngu lắm, bác này chém gió nghe còn mát tai :3

$0...vì thấy quá rủi ro nên không có đầu tư.

ai đây, phải haiminh không?

ah, éo phải haiminh, haiminh viết văn ngu lắm, bác này chém gió nghe còn mát tai :3

Em không phải haiminh bác ơi. Trước em dùng nick của ông anh, giờ ổng thu nick, đổi pass không cho theo mmo vì sợ bị lừa cả tiền lẫn tình :D
Ức chế, em lập nick mới.

ơ. con gái ah`. avarta xinh nhể. yêu zồi :eek:
Bạn này là Romeo...:rolleyes:
Em không phải haiminh bác ơi. Trước em dùng nick của ông anh, giờ ổng thu nick, đổi pass không cho theo mmo vì sợ bị lừa cả tiền lẫn tình :D
Ức chế, em lập nick mới.
Bạn này phải chăng là Juliet..?:eek:

Cho hỏi WTF+ BOSS+QUIZ+LIFE đều của thằng Nga Ngố à ?

WTF + BOSS rõ 100% của Rú rồi còn 2 thằng kia chưa chơi bao h nên ko biết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom