Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

Có ai LR về rồi ko vậy up cho em đỡ ngóng với :(. Mà ban id chủ group có cách gì nhận biết ko ạ, ví như tiền có bị trừ ko?

Có ai LR về rồi ko vậy up cho em đỡ ngóng với :(. Mà ban id chủ group có cách gì nhận biết ko ạ, ví như tiền có bị trừ ko?
nghe nói là tiền mình oánh nó vẫn tăng, cơ mà nó ko thanh toán cho mình, muốn biết phải banned id chủ ko bạn log vào gõ vài code, thấy loading ko ra code nữa là banned, còn thấy vẫn ra code đều đều thì ko vd gì nhé, chỉ là nó thanh toán chậm thôi mà, mình thấy cũng có nhiều bạn pay qua LR chưa về mà.:binhsua155:

Chán. Éo còn cái gì cả. Ban 3 lần trong tuần. Mình ăn không của nhà nó éo đâu. Công sức mình gõ ngày đêm đó chứ.....

Sáng dậy hí hửng định gõ vào kiểm tra 2 em đã ra đi, trong tài khoản có hơn 2$, bị âm 3,7$ , GR lại còn hơn chục invite nữa, thế có chán không, coi như buổi sáng dậy làm không công, bị band vì hôm qua làm lúc 8h tối, đang làm thì bị cant và sub liên tục mình pause 1 lúc rồi lại cố làm tí nữa cho đủ chỉ tiêu, chắc log ra log vào liên tục nên nó band, hix hix

Chán. Éo còn cái gì cả. Ban 3 lần trong tuần. Mình ăn không của nhà nó éo đâu. Công sức mình gõ ngày đêm đó chứ.....
làm gì mà bị nó cho ăn ban dử vậy tội nghiệp hok :binhsua163:

từ ngày 17 tới giờ mình gõ chậm mà chắc nên chưa bị a pix "gõ cửa thăm hỏi động viên" thêm lần nào. Còn ngày bị ban là group nhỏ chứ không phải lớn. Mình đoán nó ban những lúc nhậu xỉn thôi. Còn tốc độ theo mình không phải là lý do an ban đâu,vì các pro gõ nhanh add nhiều id nên speed 1 idd cũng bình thường, chậm hơn làm trên web. Ví dụ 1 bro gõ 30capt/phut,log 10id thì làm sao tốc độ nhanh bằng anh làm trên web từ nào ra là mổ từ đó tốc độ chừng 15capt/phút?.

Đang tính mua Group mà thấy tình hình pix nó đang trên đà sụp đổ thấy ớn ớn sao đó

sao 2 ngày rồi tiền vẫn chưa về LR :((. ID vẫn pay đề mà :(( có ai cũng bị thế ko vào up cho yên tâm cái nào
Có cái topic to đùng về LR trên sticky bạn ko thấy à ??? ở đâu cũng thấy post bài về LR vậy, cảnh cảo lần cuối nhé !

đã có profff ban ngày 22 kìa............vậy tình hình cỏ vẻ đang dịch cúm trở lại

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back