Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

Thui mua cai panel qlink + cái soft add 10acc đánh hay hơn thằng này quá.gia nó cũng 1$/1k cap log 10 acc buoi ttua load cung dc 1000cap/1h

Chia buồn cùng bạn, cho xin thêm cái thông tin như bạn xài mạng gì, login bao nhiêu id, có bị time out-can't-submit nhiều không , có đánh sai nhiều ko?
FPT log tầm 12ID thì speed không quá 15wpm luôn. Tỉ lệ sai thì dưới 2%
xui nhĩ tui giờ mất hết cả group chán quá nên ko gõ nữa =.='
Chắc phải qua cấí khác kiếm ăn thui :(

hix thằng pix no pay 2 ngày rồi sao h tiền còn chưa về LR có ai bị như mình ko :(

ờ......tình hình vẫn còn chiền tranh à.....chưa hết cái vụ ban sao.......ai up ảnh ban ngày 19,20-> nào

Tui nghi thằng Pix nó đang chơi trò đó.Nó ban hết ID củ đi để mấy ng dang kí cái mới theo giá tiền pri đó

có thì up ảnh lên đi đừng nói bừa
bạn daithang nói đúng đấy, mọi ng ai bị banned thì show proof lên cho a e còn biết đg chứ, tình hình thế này càng làm cho a e hoang mang hơn thôi. hix hix:binhsua164:

Cậu nghĩ tôi rảnh đến mức không đi làm mà đi chém gió mọi người à!

Vậy bây giờ thì ai là người nói bừa đây:

banned toàn bộ group luôn à cậu ơi?:binhsua163:

h` muốn tạo lại group thì làm sao nhỉ,hình như nó k cho tạo nữa =.=,trả lới giúp vs
h có muốn tạo gr thì lấy acc ngày trc đã dismiss khỏi gr thôi, có 5 invite ban đầu ấy rồi cày lên. chứ h muốn reg mới phải có invite mới reg đc b nhé. Bạn tìm lại những id ngày trc ko dùng nữa lấy ra mà lập gr ko có thì đi mua hoặc xin ai đó. Nếu mất công mua thì mua gr có 15 invite ấy.

h` muốn tạo lại group thì làm sao nhỉ,hình như nó k cho tạo nữa =.=,trả lới giúp vs
vào box trade captcha mua 1 cái acc chủ group tầm 0.5 hay 1$ gì ấy nhé
P/S : Ai bị ban tuy không có poof nhưng họ không dỗi hơi mà vào đây la lên đâu
bị ban là thật đấy :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week