Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

bác nào ban,pót lên cho anh em biết để pix nó có diệt hết các id cũ ko là biết liền.nếu die hết id cũ thì có nghĩa rõ rệt là nó mún ép giá mem vào chính sách giá

bác nào ban,pót lên cho anh em biết để pix nó có diệt hết các id cũ ko là biết liền.nếu die hết id cũ thì có nghĩa rõ rệt là nó mún ép giá mem vào chính sách giá

Chắc chắc là không rồi... vì muốn đăng ký giờ chỉ có ids cũ mới có invite để đăng ký... vậy nên nếu nó diệt hết đồng nghĩa với hết người đăng ký được... vậy là hết người làm cho nó... :binhsua90: :binhsua90:

em nghĩ thống kê người chưa bị ban sẽ nhanh hơn là người bị ban =]]

bữa h theo em biết thì có luke , behu , vicvaness là chưa bị ban . Còn ai nữa ko nhỉ
Chưa bị ban thì còn mình nữa, nhưng không mong bị đâu ;))

Chắc chắc là không rồi... vì muốn đăng ký giờ chỉ có ids cũ mới có invite để đăng ký... vậy nên nếu nó diệt hết đồng nghĩa với hết người đăng ký được... vậy là hết người làm cho nó... :binhsua90: :binhsua90:
Bác này nói đúng, nhưng theo t nghĩ chắc nó biết id cũ mọi ng reg vẫn còn nhiều mà ko sử dụng hết nên nó banned bớt đây mà. Hết thay đổi này đến thay đổi khác. Haizzz.

He... thì nó banned khi nào cảm thấy còn ít ít đủ chơi thì nó ngưng hoặc ra chính sách mới tiếp... vậy nên anh em nào qua được đợt này sẽ có đợt tiếp cho đi luôn thoy... hehehe :binhsua95: :binhsua95:

con lạy bố mong đừng có proof ông lại xin proof mới
bi quan như con ngan, mình chưa ăn ban, nhưng run lắm rùi, càng ngày càng thấy ớn, bit za nhưng vẫn lìu mạng hàng ngày, 1000d gửi xe mí ông bảo vệ cũng đâu có cho!!!

có nghĩa là id con cũ trong group chủ id cũ đó bạn,chứ nó đã khóa đăng kí thì tất nhiên nó ko ban id group cũ có id con mới .mà ban những grup cũ có id con cũ trong đó đó bạn :).nó là dân kinnh doanh thì đầu óc tính toán đặt trên hết mà.

hum bũa bi band group phụ h van tiêp tục gõ 1 chữ mà thấy nó hẽm band gõ 1 chữ nhanh hơn gõ 2 chũ 500 pic/1h đành liều thôi ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week