Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

vừa được thằng bạn tốt cho 1 group chiến đỡ tối ban nốt luôn đi pix . group cũ xài cả năm rồi nên lười cũng chẳng tạo thêm giờ ban cái đùng chán thật

Tớ đánh pix hơn 1 năm cũng chưa bị ban lần nào! G của tớ thì có bị trong cơn bão pix nhưng đa số tụi nó bi ban nick khi mở phần mềm diệt vi rút va đánh 1 chữ thôi! Tớ cũng đánh 1 chữ mà ko bị gì! Tóm lại là hên xui thôi! :binhsua144:

Nói chung là nó muốn banned hết acc cũ thôi... cứ lấy ids mới đánh ko bao giờ bị baned :binhsua141:

id mới giá bèo nhèo,mà id 0 chẵng lẽ gõ hoài ko tăng,mỗi lần tăng từ 0 nó cho toàn về 5 89 ko,dù gõ 1 chữ cũng bù lại cho nó rồi,qua năm mới ko lên mà còn xuống,nên hầu như ai cũng thích đánh id cũ chứ ko thích id mới,haizzzzz

em nghĩ thống kê người chưa bị ban sẽ nhanh hơn là người bị ban =]]

bữa h theo em biết thì có luke , behu , vicvaness là chưa bị ban . Còn ai nữa ko nhỉ

mấy bạn nói gõ 2 chữ bị baned thì mình chưa tin
mình vẫn chiến bt có sao đâu này :binhsua90:
xùy thôi đừng bàn 1 hay 2 chữ ở đây nữa . Con em họ tui chết nhát bảo gõ 1 mà nó cứ gõ 2 , hễ nhìn thấy nó là phát bực , mà hôm 17 vẫn dính ban 3 em đấy
Vậy là 4 mạng sống sót đến h này : luke , behu , vicvaness , kingsoftatk

xùy thôi đừng bàn 1 hay 2 chữ ở đây nữa . Con em họ tui chết nhát bảo gõ 1 mà nó cứ gõ 2 , hễ nhìn thấy nó là phát bực , mà hôm 17 vẫn dính ban 3 em đấy
Vậy là 4 mạng sống sót đến h này : luke , behu , vicvaness , kingsoftatk
Hỏi xem XuanDuc có trong whitelist này ko Luck :p

Hỏi xem XuanDuc có trong whitelist này ko Luck :p
Tui nghĩ xuanduc chưa bị ban vì bác Đức cũng 8 dữ lắm hehe , bị ban là lên 4r khoe rùi :p

7 mạng cao số : luke , behu , vicvaness , kingsoftatk , kechanvit , kid1314 , dangtrung86

Last edited by a moderator:
Tui nghĩ xuanduc chưa bị ban vì bác Đức cũng 8 dữ lắm hehe , bị ban là lên 4r khoe rùi :p

6 mạng cao số : luke , behu , vicvaness , kingsoftatk , kechanvit , kid1314
cho mình 1 slot nữa....Chia buồn cùng cả nhà, ai bị baned chiến group khác,,,,,bao giờ thì hết bão:D

7 mạng cao số : luke , behu , vicvaness , kingsoftatk , kechanvit , kid1314 , dangtrung86

hehe tui cũng chơi như bác group nào đũ 3$ là qua group mới liền :d có ngày chiến tận 4group luôn :binhsua101:

tui vẫn dồn vào 1 group và hiện nay vẫn làm chỉ 1 group đó,nó có ban thì cũng chẳng sao,của thiên trả địa,nó ăn gian =>tui cũng gõ gian=>ban=>= nhau,khi nào ban lấy mấy group chính làm lun,và cứ vạy mà tiếp tục,mà pix ko làm ăn 1=1 nên tui cũng vậy =))=))

tui vẫn dồn vào 1 group và hiện nay vẫn làm chỉ 1 group đó,nó có ban thì cũng chẳng sao,của thiên trả địa,nó ăn gian =>tui cũng gõ gian=>ban=>= nhau,khi nào ban lấy mấy group chính làm lun,và cứ vạy mà tiếp tục,mà pix ko làm ăn 1=1 nên tui cũng vậy =))=))
sự thật huynh cũng đâu có chia group j :m009: , lười thí mồ , với lại chưa bị ban nên chưa sợ , hoho , chiến có 2 group , mỗi group gồm 13 id , vì có khi log 20 acc mới gõ dc
Mụi nói đúng , gian qua gian lại , âu cũng huề

sự thật huynh cũng đâu có chia group j :m009: , lười thí mồ , với lại chưa bị ban nên chưa sợ , hoho , chiến có 2 group , mỗi group gồm 13 id , vì có khi log 20 acc mới gõ dc
Mụi nói đúng , gian qua gian lại , âu cũng huề

trong cái huề vẫn có cái lời ( :m066: lời nhiều là đằng khác , có ban vài chục nick thì ta vẫn cứ làm :m168: )

Ta sẽ gửi cho admin pix 7 mạng cao số này để trừng trị...........:binhsua95:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week