Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

Ban nè! hehe!
Ta vẫn cười tuơi!

Thật là kinh hồn. -156$. Nó thật là ác mà. Group mình bị ban cũng có 38 id. Nó làm phát điếng người. Giờ tiếc id mà gõ nữa nó ban thì hỏng. Thôi thì nghỉ 2-3 ngày hóng tình hình. Hi vọng ngày mai trời lại sáng :(

---------- Post added at 05:26 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

Hix, mới vào kiểm tra các group khác. Tình hình là mới bị ban thêm 1 em nữa. -1$ @@. Như vậy hôm qua đến giờ mất 5 id trong 2 group rồi

mới nhận dc mail cảnh báo của anh ấy... tình hình là chắc vợ ko cho tiền ăn sáng nên anh admin đành lấy tiền của anh em uống cafe thôi :binhsua146:

mới nhận dc mail cảnh báo của anh ấy... tình hình là chắc vợ ko cho tiền ăn sáng nên anh admin đành lấy tiền của anh em uống cafe thôi :binhsua146:

chắc vậy, có lẽ anh em nên tìm hướng mới đi thì tốt hơn !!

haha... pix nó đang tự hào là giá best price trên thị trường nên nó chảnh đấy anh em... mail nó reply cho mình nè... :binhsua159:

haha... pix nó đang tự hào là giá best price trên thị trường nên nó chảnh đấy anh em... mail nó reply cho mình nè... :binhsua159:

hình như mail này ai cũng có mà, chính vì cái mail này, nên tớ ko dám đánh nữa nè :binhsua155:

We have the best prices for typers on the market!

giá thì tốt đấy, đối với acc cũ, còn rate giờ có 0.8 mà best gì, kaka, nói thật nó giống như "treo đầu dê bán thịt dog". giá nói thì tốt, còn những hành động mà nó làm thì trái ngược lại với cái gọi là "the best on market" her her

anh em chiến đại đi 8.3 tới nơi rùi, bà 8 cũng không đc j, ăn ban thì cày kiếm cái khác, mình quất cả đống cạp ngày nay rùi, kệ đi, ra bệnh viện quất 10ml adrenalin ft. 5ml morphine rùi cạp

phuơng châm: tới đâu tới, chết mình cũng bit có anh em chết cùng mình, nhân ngày đen tối, xin cảm ơn anh em đã hỗ trợ cho mình, hỗ trợ lẫn nhau, dù chả bit anh em là đứa monkey nào trong này, hihi:binhsua01: nhưng cũng xin cảm ơn

anh em cứ đàm đạo, mình cạp típ, xem ad pix có tặng em cành "hoa ban" nào hem :binhsua26:

èo, cũng may tuj chưa bị ban cái nào hết, đặt cục gạch ngồi hóng tình hình :binhsua163:

chưa bị ban và cũng chưa từng bị ban gõ đc 1 năm rồi .... ngồi hóng T.T

---------- Post added at 11:41 PM ---------- Previous post was at 11:40 PM ----------

đệch cm pix chưa pay nữa T.T

bị ban 3 acc, chắc gõ vài từ 1 code nên nó ban : còn bt vẫn gõ đủ 2 code :-s thi thoảng hứng lên gõ 1 mà cũng bị

tình hình là bữa nay amin gửi mail cho acc chính là cảnh báo ae không dc gõ 1 dòng
nếu thành viên nào trong nhóm vi phạm thì acc chính cũng banned luôn
mọi người vô mail mà xem đi
có cả mail thông báo đổi tên miền nữa đó
chúc mọi nguòi may mắn hii

mình mới nhận được mail của admin pix

Make sure your group members type both words in two-words pictures. If your group members will be typing only one word, your entire group will be banned. Take care of your group members work quality.

:binhsua146:

Attention!

Make sure your group members type both words in two-words pictures. If your group members will be typing only one word, your entire group will be banned. Take care of your group members work quality.
cái này nó spam hay sao mà mail group nào cũng nhận dc tin này kể cả group bỏ vài tháng

Mình gõ cẩn thận 2 từ mà cũng bị ban sạch cả group rồi. Vào báo danh phát :|
Chia buồn cùng bạn, cho xin thêm cái thông tin như bạn xài mạng gì, login bao nhiêu id, có bị time out-can't-submit nhiều không , có đánh sai nhiều ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week