Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

đã nhiễm sida...gõ 1 chữ

Clone nick à :))
Thích thì cứ wa kolo mà chiến :))
Ôi giời,còn kái tín nhiệm khách hàng,hài vãi luyện =))
Thím là chủ tịch nhà thằng pix à,lo cho nó thế,lo cả cho khách hàng cơ :))
Nói nghe mắc mửa wá thím à
Nó thix nó banned,nó bùn nó ko pay,nó chán nó hạ giá,chắc do thím xúi giục ấy nhỉ =))
Lựu vãi hà :))

---------- Post added at 04:50 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

Ko đâu em =))
Loại như em rất hay phán bừa nhiều cm rồi =)) Bác ko thích em đâu =))
Chỗ này là topic tìm ra nguyên nhân,còn nếu nguyên nhân là do 1 chữ thì topic này dẹp lâu rồi
Đời lắm đứa não phẳng thế nói mãi vẫn ko hỉu là sao,mỏi tay rồi nhá =))
Tình hình là em chỉ phỏng đoán vậy thui chứ có gì đâu mà bác nóng giữ vậy.Hồi bửam chưa chiến nên em thg hay thêm trc la "em nghi như thê".Gio dc nga ta share cho acc vô chiến thử thì ko phai nên mới hỏi bác vài chiu đó chứ .Em dc bac wingstar truyen day 1 it mong bac co gi chi thêm cho đó chứ.Theo dg tà đạo nay $ lên khip thit :binhsua146:

cứ làm nóng tình hình lên,,,để cho nó lắng xuống thì ổn chứ mà cứ bới móc lên thằng pix nó vào nó làm căn thì ăn cám à......

---------- Post added at 05:02 PM ---------- Previous post was at 04:49 PM ----------

và đây là ngày hôm nay bắt đầu ăn cám...

Chú Ý: group này gõ từ 2h30 đến 10h...khoảng thời gian đó .....và đi ngủ , ngủ dậy và kết quả là não nề

Last edited by a moderator:
để ý những bác bị ban 1 dãy id , chắc cũng phải chục cái trở lên , toàn speed > 30 . Hay thằng pix dò speed cao mà ban ?

Khuyên các bạn nên gõ 1 group đủ 3$ rùi làm group khác chứ dồn gõ 1 group nó thấy nhiểu $ là nó vào kiểm tra xem là chết ....và khi chia group khi bị ban cũng ko mất nhiều tiền...

để ý những bác bị ban 1 dãy id , chắc cũng phải chục cái trở lên , toàn speed > 30 . Hay thằng pix dò speed cao mà ban ?
Mình cũng thấy vậy,toàn group lớn,trên chục ID :|
Mình thì chỉ speed nhỏ và group chia ra hết chứ ko dồn làm 1

huuu 5 thằng thì 1 thằng ra đi mãi mãi, không kòn nick pix nào , nên chiến 4 acc , load chậm dã man , đánh mỏi cả tay với thời gian nó load được có 800 / 1 tiếng .... thế này thì đói ăn mất thôi :binhsua159::binhsua159:

Rảnh lục lọi 1 số ids cũ kỹ thấy bị xóa nhiều thế nhỉ ??? :binhsua149:

LR chiều nay vẫn chưa reset .... ko biết ta đã ăn hành hay chưa.....nó càng ban mạnh ... ta cheat càng dữ ... kaka

---------- Post added at 05:52 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

Thà ta phụ người chứ ko để người phụ ta....... đúng vãi ch....Em duyệt câu này của bác TÀO

Last edited by a moderator:
Rảnh lục lọi 1 số ids cũ kỹ thấy bị xóa nhiều thế nhỉ ??? :binhsua149:
bác bị xóa id cũ , em thì bị xóa pri 0 mới test 2 con này , ko 1 chút dấu vết :(
Pri0 em test xong để đó dự phòng , ko gõ lên , mà cũng bị nó xóa :((

Tổng hợp Proof ban mới Fake

ngu ko thể tả. lần đầu tiên mới thấy acc bị band 5$ =)). học đồ họa 2 năm nay thì PTS mấy con số này chả là gì cả. hài nhất là sự nguy hiểm của chú

haizz sao khoái nói móc nhau quá mà toàn chuyện ko đáng . Nói chung ai bị ban , lên đây tìm sự an ủi của bạn bè , thì post đầy đủ như bác Tinhyeu ấy .

ngu ko thể tả. lần đầu tiên mới thấy acc bị band 5$ =)). học đồ họa 2 năm nay thì PTS mấy con số này chả là gì cả. hài nhất là sự nguy hiểm của chú

hồi chiều mình log 12ID gõ speed 10~15 (thường ban ngày thì mạng nhà mình ko thể nào load nổi > speed 20 ), gõ đc khoảng đc 150 code thì thấy cannot connec't, và mục pri thì tất cả loading ( mọi ngày đôi khi cũng bị ntn ) và rồi mình out ra. khoảng 15p sau vào thì thấy -182$. mạng VNTP gói cước 108k. và đây là vài dòng chia sẽ về tình trạng của mình để các bạn hình dung 1 phần nào. Còn " 1 " bạn nguy hiểm nhất box captcha này thì mình ko dám đá động đến :)

nó dựa trên cái gì mà dò hả đại ka ??? :binhsua146: 1id mà load speed 33 nghe còn có lý , còn id nào cũng lè tè thì check kiểu chi rứa ??? :binhsua146:

---------- Post added at 07:03 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

chắc ko ai iu đời = e rồi các bác ạ =)) bị ban mà cười trơ trơ =))

nó dựa trên cái gì mà dò hả đại ka ??? :binhsua146: 1id mà load speed 33 nghe còn có lý , còn id nào cũng lè tè thì check kiểu chi rứa ??? :binhsua146:
dka mà biết nó dò = cách nào dka mở site captcha làm chủ cho sướng rồi ko phải đi làm công cho thằng pix thế này :))

dka nghĩ nó dò id nào đang gõ trên soft dc ( lúc nó bảo trì ấy ) , thì nó dò speed cũng dc . Trong đám id speed lè tè Id nào speed cao nhất nó cho vô tầm ngắm :m189:

dka mà biết nó dò = cách nào dka mở site captcha làm chủ cho sướng rồi ko phải đi làm công cho thằng pix thế này :))

dka nghĩ nó dò id nào đang gõ trên soft dc ( lúc nó bảo trì ấy ) , thì nó dò speed cũng dc . Trong đám id speed lè tè Id nào speed cao nhất nó cho vô tầm ngắm :m189:

pix đang cần mua nhà cho ghệ nhí nên hút máu mem mmo4vn đó mà =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week