Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

thôi ló là dư thế lày từ hôm bị ban tập thể ý ẻm ko bị ban nên em vẫn giả 1 chữ đến tận hôm lay tiền vẫn về đều và đến hôm lay thì dính chưởng
có hàng lóng rồi lày : http://s651.photobucket.com/albums/uu236/maulam123/?action=view¤t=aaa.jpg
http://s651.photobucket.com/albums/uu236/maulam123/?action=view¤t=aaa.jpg#!oZZ2QQcurrentZZhttp%3A%2F%2Fs651.photobucket.com%2Falbums%2Fuu236%2Fmaulam123%2F%3Faction%3Dview%26current%3Dbbb.jpg
http://s651.photobucket.com/albums/.../uu236/maulam123/?action=view&current=aaa.jpg

thêm cái lày số em lận đận cứ vài hôm lại ban 1 phát
http://s651.photobucket.com/albums/.../uu236/maulam123/?action=view&current=ddd.jpg
mà các thím đừng hack acc của ẻm ná
bác này làm gì mà banned ác thế -66$ vãi thế, banned kiểu này chắc hết acc mà đánh:binhsua166:

Trong đây ngoài trừ mới vào nghề thì hầu như ai cũng có định hướng cho mình rồi, mỗi người 1 quan điểm mà quan trọng nhất là $$$ của ai nấy giữ nên khi người khác thể hiện quan điểm của mình mong các bạn có khác quan điểm thì "ném đá" nhẹ tay thôi chứ đừng bới móc nhau ra chửi lộn ! :binhsua149:
Thân :)

Trong đây ngoài trừ mới vào nghề thì hầu như ai cũng có định hướng cho mình rồi, mỗi người 1 quan điểm mà quan trọng nhất là $$$ của ai nấy giữ nên khi người khác thể hiện quan điểm của mình mong các bạn có khác quan điểm thì "ném đá" nhẹ tay thôi chứ đừng bới móc nhau ra chửi lộn ! :binhsua149:

Bác bao nói chính xác
Kính thưa mem mới,mấy "em" vào nghề chưa lâu,cứ tích đức và tẩm bổ kinh nghiệm đi là vừa
Đừng có những loại phát ngôn bừa thế thì dép vs gạch ko thiếu đâu :)
Gõ đúng sai lươn lẹo 1 hay 2 nhiều hay ít là ở mỗi người,tự biết cách sống cho mình
KHỏi cần bố nào lên mặt dạy đời đâu

Mẹ ngon thì qua kolo mà làm bày đặt ở đây lớn tiếng .Nó đã cảnh báo gửi về mail rồi mà vẩn còn lì .Gõ sai nó củng bị khách hàng của nó mất tín nhiệm nữa chứ.Lấy hết lý do này đến lý do khác để biện hộ .

Theo mình thì các bạn không nên quá tập trung vào việc gõ 1 hay 2 chữ ! Để tìm cách khắc phục và tránh bị banned, cách tốt nhất bây giờ là :
_ Tìm hiểu khoảng thời gian nó hay banned
_ Khi acc bị banned, trước đó có dấu hiệu gì ko ( vd : can't connect, tam giác , mèo ....)
_ Những acc mới tạo có bị banned hay ko !
_ Những group nhỏ,lớn,group nào có tỉ lệ bị banned nhiều hơn!...
Mình nghĩ những bạn bị banned nên cho thêm những thông tin như trên để mọi người tổng kết !Xem mục đích chính of pix là gì . Hiện tại thì có rất nhiều nguyên nhân :
_ Chuyển qua thời kỳ phát xít , hút máu mem ! Áp dụng 0.8$ /1000 codes cho toàn bộ !
_ Không đủ tiền chi trả cho mem
_ Ghét ip Việt Nam
.....

Mình cũng xin chia buồn với các bạn đã bị banned ! Mình hiểu cảm giác đó, rất buồn ,hụt hẩng :D ! Những bạn chưa bị thì cứ tiếp tục vs suy nghĩ of mình ,có thể bạn may mắn, nhưng đừng cười trên sự đau khổ of người khác ! Đời ko ai biết trước ngày mai đâu !

Bác bao nói chính xác
Kính thưa mem mới,mấy "em" vào nghề chưa lâu,cứ tích đức và tẩm bổ kinh nghiệm đi là vừa
Đừng có những loại phát ngôn bừa thế thì dép vs gạch ko thiếu đâu :)
Gõ đúng sai lươn lẹo 1 hay 2 nhiều hay ít là ở mỗi người,tự biết cách sống cho mình
KHỏi cần bố nào lên mặt dạy đời đâu
tình hình là em mới chào đời . Ko bit bác có thể dắt em theo con dg` tà đạo của bác dc ko?

Đừng cười trên đau khổ ng khác ...
Tui ko bị ban , nhưng thấy ai bị ban tui xót dùm , như chính mình bị vậy ...

ọc các bác nói như sáo vậy ẻm bị ban nguyên cả gr ẻm còn chả:binhsua146: xót huống chi.... chắc ẻm chỉ chơi cap tầm 1 tháng nữa là phải đi làm rồi:binhsua163:, cũng thấy buồn buồn

mới ban có 4 lần, 4x3=12$
Bằng em cap trong 4 ngày, tiếc đứt ruột đứt gan, cho dù bị ban có 1$, cũng tiếc, công sức mình bỏ ra, ai chả xót, ai ko có tí ti buồn nào thì mình bái phục, chắc ng đó lấy cap ra làm thú vui chứ ko phải vì mục đích chính.:binhsua159:
Cạp tiếp :binhsua162:

pác BAO nói chính xác
Mình cũng đã ăn ban nhiều lần mà ko hiểu
Nhưng sao $ mà mình kiếm đc vẫn ko ít đi
Hãy tự tìm hiểu & tổng hợp. Đặc biệt về khái niệm Captcha & ReCaptcha
:binhsua166:

Mẹ ngon thì qua kolo mà làm bày đặt ở đây lớn tiếng .Nó đã cảnh báo gửi về mail rồi mà vẩn còn lì .Gõ sai nó củng bị khách hàng của nó mất tín nhiệm nữa chứ.Lấy hết lý do này đến lý do khác để biện hộ .
Clone nick à :))
Thích thì cứ wa kolo mà chiến :))
Ôi giời,còn kái tín nhiệm khách hàng,hài vãi luyện =))
Thím là chủ tịch nhà thằng pix à,lo cho nó thế,lo cả cho khách hàng cơ :))
Nói nghe mắc mửa wá thím à
Nó thix nó banned,nó bùn nó ko pay,nó chán nó hạ giá,chắc do thím xúi giục ấy nhỉ =))
Lựu vãi hà :))

---------- Post added at 04:50 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

tình hình là em mới chào đời . Ko bit bác có thể dắt em theo con dg` tà đạo của bác dc ko?
Ko đâu em =))
Loại như em rất hay phán bừa nhiều cm rồi =)) Bác ko thích em đâu =))
Chỗ này là topic tìm ra nguyên nhân,còn nếu nguyên nhân là do 1 chữ thì topic này dẹp lâu rồi
Đời lắm đứa não phẳng thế nói mãi vẫn ko hỉu là sao,mỏi tay rồi nhá =))

Last edited by a moderator:

Lượn lờ ra ngóng vào trông
Mẹ ơi sao toàn không công thế này?
Bạn tui bị ban hôm nay
Đi làm gì chứ thế này chán ghê!

Đừng ban em

Lượn lờ ra ngóng vào trông
Mẹ ơi sao toàn không công thế này?
Bạn tui bị ban hôm nay
Đi làm gì chứ thế này chán ghê!

Đừng ban em
trai Nam Định làm thơ hay quá =))

P/s: pạn nào tay gõ 1 chữ mà vào 4r nói mình gõ 2 chữ , khuyên người khác nên gõ "đàng hoàng" blah blah .. sẽ bị mục nhọt ngay mông

P/s: pạn nào tay gõ 1 chữ mà vào 4r nói mình gõ 2 chữ , khuyên người khác nên gõ "đàng hoàng" blah blah .. sẽ bị mục nhọt ngay mông
=))=))=))=))=))
Mụn mọc đầy mông =))=))=))=))=)) ko phải mục nhọt ngay mông

Tổng hợp Proof ban mới Fake

Attachments

15.5 KB · Views: 35
trai Nam Định làm thơ hay quá =))

Câu nói chuẩn nhất là đây :))
Tớ là thấy lắm đứa cố tỏ ra "đạo đức" ...giả lắm ấy nhé :))

loạn xạ cả lên.........ai bị ban vào đây mà báo danh
1/ show hình ngày h bị ban
2/ Lý do chân thật bị ban..
........
Mọi người xem miễn bình luận....xem để rút kinh nghiệm

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting