Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

hồi chiều mình log 12ID gõ speed 10~15 (thường ban ngày thì mạng nhà mình ko thể nào load nổi > speed 20 ), gõ đc khoảng đc 150 code thì thấy cannot connec't, và mục pri thì tất cả loading ( mọi ngày đôi khi cũng bị ntn ) và rồi mình out ra. khoảng 15p sau vào thì thấy -182$. mạng VNTP gói cước 108k. và đây là vài dòng chia sẽ về tình trạng của mình để các bạn hình dung 1 phần nào. Còn " 1 " bạn nguy hiểm nhất box captcha này thì mình ko dám đá động đến :)
m
mình cũng y như bạn. trước giờ mình ko gõ quá speed 15 ~ thường ngày vẫn cant sub, vẫn tam giác rồi loading pri.... blah blah... nhưng vẫn sống vô tư. Hôm nay cũng gõ dc khoảng 150 code như bạn vậy, rồi tự dưng nó loading hằn, pause tới pause lui ko nhúc nhích. out ra vào web thấy 5 em đen sì :))

Khuyên các bạn nên gõ 1 group đủ 3$ rùi làm group khác chứ dồn gõ 1 group nó thấy nhiểu $ là nó vào kiểm tra xem là chết ....và khi chia group khi bị ban cũng ko mất nhiều tiền...

hữu ích, mình cũng chia 3 group rùi, còn 2 group dự phòng chờ 3 cái kia có đứa ăn ban nữa

chia bùn nhé TINHYEU

Nói thiệt tại mấy bác không chịu chấp nhận sự thật đó thôi... sự thật đây nè... CÓ AI TẠO 1 GROUP MỚI VÀ TEST 5ACC MỚI RỒI VÀO GÕ XEM CÓ BỊ BANNED KHÔNG NÀO... câu trả lời là KHÔNG... vì nó muốn banned hết ids cũ để giá trở thành 0.8$ đó thôi... đơn giản và dễ hiểu :binhsua172: :binhsua172:

ngu ko thể tả. lần đầu tiên mới thấy acc bị band 5$ =)). học đồ họa 2 năm nay thì PTS mấy con số này chả là gì cả. hài nhất là sự nguy hiểm của chú

Tớ Fake hình là để mọi người không nên quá tin những proof mà member post lên gây hoang mang , ảnh hưởng đến công việc và đã ghi rõ là Fake .Tớ cố tình dể 5$ đó để mọi người biết là Fake chứ đổi thành 3$ thì ko khó . Tớ post và ko chỉ đính thân cậu nhé , việc gì mà xoắn lên thế .
Hình này ko hề sử dụng đến PTS nhé , không biết bác nguy hiểm hay mình nhỉ . Cơ mà tớ bảo học đồ họa 2 năm lúc nào hay bác nhầm với ai ?
Mình thấy bác mới "nguy hiểm và ngu không thể tả" . Trẩu Tre :))

Mây bac thử vậy chưa dùng 1 acc tao group mới giá theo pri đánh gian đó nếu nó lban la bit, còn nó ko ban là nó muốn mình theo gia pri của nó rùi đó.Làm thử đi mấy anh

Moi người giải thích dùm lí do -9$! Ko hiểu tại sao!:binhsua160:

THằng pix đểu cáng này,nó đang thực hiện âm mưu chém sạch ID cũ để ép ae capcha vào mức giá mới mà ko chống cự đc !!!

THằng pix đểu cáng này,nó đang thực hiện âm mưu chém sạch ID cũ để ép ae capcha vào mức giá mới mà ko chống cự đc !!!
Bác này nếu nó ban acc củ vậy là acc mới chơi trò gian lận vô tư phải ko.Chắc nó củng bít VN mình có bao nhiu acc chưa có Group nên nó ban như vậy

Chắc di mua cai pannel qlink ngoi go 1 minh quá giá cung dc 1 $.

View attachment 7508
Moi người giải thích dùm lí do -9$! Ko hiểu tại sao!:binhsua160:
tình trạng này mình gặp ngày 17 rồi. Đó là lúc nó trả lại cho bạn 9$ chứ không phải nó trừ 9$ đâu bạn ạ. Lý do của bạn thì không biết thế nào còn của mình là nó tính banned 2 lần cho 1 id. Mình viết thư cho nó nó trả lại 3$ cũng ghi là -3$ mà không có ghi thêm gì nữa. LUU Y: mục payment là nó trừ tiền trong tk của bạn, nên khi mình dc pay thì số đó là dương, balance bị trừ. Khi nó cộng tiền vào balane thì số đó là âm.

Giả là sao? Mới bị ban 5id khi nãy! Lại còn bị -9$! topic này dùng để đúc kết kinh nghiệm cho a e mà nói FAKE là sao?:binhsua163:
ah bây h ý , hình id bị ban nên post đầy đủ ngta mới tin, nhất là cái khúc id bị bôi đen ý , cái đó khó fake hơn mấy chỗ kia :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week