• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thông báo quan trọng: Pix đã chuyển tất cả id cũ trước ngày 14/02 sang id mới

Sao cũng sót mình nhỉ
Đó cheu1EC9 là cái lí do ngụy biện cho tất cả những chiêu trò của pix mà thôi :-j
Như lúc trc, có phải nó cấm soft ko, động cái j cũng lôi lí do dùng soft ra mà banned :-j MẶc dù gõ web vẫn banned :-j

Tại sao nó lại banned nhữn' group gõ *** , thật là nguy hiểm quá :binhsua24:
Chả lẽ nó không biết điều đó mà vẫn ban như thường vì lý do gì :binhsua18: Thử giải thích xem..

Last edited by a moderator:
Tôi cũng cheat nhưng thường vào buổi sáng sớm mà pri toàn 0,1, về sau gõ cẩn thận thì pri lại toàn lên 9, ai giải thích đi

ôi, trăm dâu đổ đầu bác Bao à các bạn trẻ , thằng pix nơi xa xôi quá chửi ko tới thôi chửi Bao cho gần à ....:binhsua10:

haiz, group của tớ, acc nào cũng vậy, chia tay sớm bớt đau khổ thôi. :binhsua10:

Vào đọc 1 tí xem thế nào, thôi đi ngủ, bớt kêu than đi, ai thích làm thì làm tiếp, không thích thì nghỉ, chơi hay nghỉ thế thôi

Ôi dào! Cãi nhau làm cái giề :-j . Việc nó cũng đã rồi, cứ kệ thôi :))

ì, đúng rồi. bạn này nói chuẩn rồi, ko cãi làm gì thật. cứ cho là tại cheat mà nó thế, gì giờ chắc tụi này mỗi ng bỏ ra 10$-20$ đền cho all mem gõ chuẩn mực nhé.
mà phải nói thẳng, các bạn ko DÁM cheat vì sợ bị ban thôi, với lại ko dc reg id rate 1$ nữa, chứ nếu có thì---------
trước đây ko phải ối người rên rỉ tại sao ko cho công khai cheat còn gì!!!:binhsua25:

dạ xin thưa là e là 1 trong những ng cheat code, đây là sản phẩm của e:

đừng có cái gì cũng đổ thừa nhé. tui cheat và tui chịu khi bị ban, các bạn ko cheat, cảm thấy ấm ức thì đi hỏi admin pix. Đừng đổ hết lên đầu tụi này, ko ai gánh cho đâu.
thân.
Phản ứng mạnh ghê ....

ì, đúng rồi. bạn này nói chuẩn rồi, ko cãi làm gì thật. cứ cho là tại cheat mà nó thế, gì giờ chắc tụi này mỗi ng bỏ ra 10$-20$ đền cho all mem gõ chuẩn mực nhé.
mà phải nói thẳng, các bạn ko DÁM cheat vì sợ bị ban thôi, với lại ko dc reg id rate 1$ nữa, chứ nếu có thì---------
trước đây ko phải ối người rên rỉ tại sao ko cho công khai cheat còn gì!!!:binhsua25:
thoy được r` bạn àh, chặp r` cũng có war thoy, đâu phải do chúng ta mà rõ ràng là thằng pix cũng đâu có hay ho gì, thay vì như vầy thà ngồi lại kím dự án khác hay cách khác tốt hơn là được mà:)

Xin cho nhau 1 lối riêng....
Đến với nhau = cạp cạp, chẳng lẽ chia tay vậy sao, ae h ai chiến đc cứ chiến, ai nhắm ko nổi thì tìm hiểu mấy món khác, MMO rộng lớn lắm, đừng nản lòng
Dòng họ cạp cố lên !!!!!

haiz, group của tớ, acc nào cũng vậy, chia tay sớm bớt đau khổ thôi. :binhsua10:
" anh với tay hái cuộc tình , ko biết thương xót phận mình , vậy mà em vô tâm , buông lời làm ngang trái " , biết đi về đâu đây bác trieu :binhsua23:

mình chỉ có mấy id chủ G là trc 14/2 còn lại là sau hết
trc h toàn đánh 2 chữ
cơ mà đúng là sau khi phát sinh vụ đánh 1 chữ thì pix thay đổi nhiều thật
bùn ghê
tham lam nhất thời hối hận về sau nhé mấy bác 1 chữ :binhsua12:
her her , lâu lâu thấy cô pé này là có ng thay đổi không khí liền nhỉ:binhsua10:

Mún làm cho pri đừng tăng thì có cách, mỗi acc gõ 10.000k code trở lên là nó xuống thoy á, tui cũng như vậy đó, gõ trong vòng 2 tuần thoy là ở 0,1,2,3 ok men :binhsua25:

Nghe các bạn nói mình xem lại ID cũ của mình, nhưng sao vẫn còn giá 1$/1000 code

"You have fixed payment of $1 per 1000 images"

Vậy là sao?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom