[Thông báo] Ngưng update không thời hạn các soft captcha free của bubu

Status
Not open for further replies.

mayhakai

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
mình thì làm soft XĐ,thi thoảng hết hạn hay có trục trặc bên XĐ thì nhảy sang bên bubu làm nên công việc không bao giờ bị gián đoạn.
Mình ủng hộ tunvit free mà hãy thu phí giống các soft vina,xđ..

Ngoài lề: Ta tung quân bài hồi sinh 2 scammer đã ban
SCAMMER U GU GỒ Ma*icKa*to*id : Quân bài chết : Hi*pT*p*u (lí do: NGU ) hồi sinh lại bằng quân :Be*tV*o*in
SCAMMER TỰ SÁT ẢO UA*D*E : Quân bài chết UA*D*E (lí do: BỰA ) hồi sinh lại quân : u*me

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
vậy mà mình cử tưởng đàn ông con trai 2013 đã thay đổi đi lên rùi ai ngờ cứ tụt về thời lấy lá che mông mới ghệ chứ
Nè...đừng đánh đồng chứ..Nhưng mà "Chắc nó trừ mình ra" =)) :binhsua10:

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
mình thì làm soft XĐ,thi thoảng hết hạn hay có trục trặc bên XĐ thì nhảy sang bên bubu làm nên công việc không bao giờ bị gián đoạn.

SCAMMER U GU GỒ Ma*icKa*to*id : Quân bài chết : Hi*pT*p*u (lí do: NGU ) hồi sinh lại bằng quân :Be*tV*o*in
SCAMMER TỰ SÁT ẢO UA*D*E : Quân bài chết UA*D*E (lí do: BỰA ) hồi sinh lại quân : u*me

Sao pác cùng suy nghĩ với e thế :binhsua07:

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000
tội quá chị ơi :-j
tại ông cha ta nó kêu đàn pà, mình cũng bắt chước :m066:

bắt chước je` ... nói như vậy là sỉ nhục 1 nửa thế giới nhá >_<~

đối vs phái nữ pải nhẹ nhàng, lịch sự, như vậy gái nó mới theo biết hok ;;)

á đừng kiu chị :x năm nay ng` ta chưa dc 20 nữa =)) ...

phanhuylam

Junior
Reactions
114
MR
0.000
dù em cũng làm trên soft của bác. nếu ko có nựa thì cũng hơi khó khăn.
nhưng nếu quả thật làm free như bác thì em cũng ủng hộ bác bỏ đi.
vất vả lại còn mang tiếng.

bắt chước je` ... nói như vậy là sỉ nhục 1 nửa thế giới nhá >_<~

đối vs phái nữ pải nhẹ nhàng, lịch sự, như vậy gái nó mới theo biết hok ;;)

á đừng kiu chị :x năm nay ng` ta chưa dc 20 nữa =)) ...
Áy có người iu chưa...tui cũng chưa đc 20 nè...làm quen nha :)) :binhsua03:

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Dear các anh em nãy giờ pm yahoo nhưng mình ko rep: Hôm bữa có hứa với các anh em box cap là sẽ làm cho ae 2 soft kolo và fastyper vì mega với qlink nó bão quá, còn pix ver 2.0. Thôi coi như thằng này thất hứa vậy, anh em nào thích mình sẵn sàng dắt anh em đi nhậu bù ;)) mình vẫn để im server các phiên bản đang xài chứ ko đóng ngay, vì nếu đóng thì bọn nó lại nói mình thấy NHỘT, bất mãn nhiều rồi, chúc anh em cạp dc nhiều tiền và giữ sức khỏe.:)

SPPK

Junior
Reactions
106
MR
0.000
Follow me on Facebook
có xài thì đừng than vãn, đâu ai ép xài đâu mà đến lúc có lỗi thì lập topic ra nói này nọ, đã cho không còn xiên xỏ bác tunvit nữa, ngon thì tự làm cái soft ra rồi tự xử luôn đi, không tự làm không biết sự cực khổ của người ta là ntn, chán nản mấy con sâu bọ làm ô uế xã hội cạp

bacumbeo

Senior
Reactions
119
MR
0.000
soft của bác tunvit thì dễ sài giờ đóng thì thật là một mất mát đối với dân captcha !
Tuy hiện nay có rất nhiều soft khác nhưng mà em chỉ kết mỗi soft của pác tunvit ! vì nó đẹp , dễ nhìn , Tiếng Việt, Anh ,nhiều giao diện , dễ sài ... ( ko thua kém gì các soft khác).
Như pác biết đấy thôi ! 15k người và 1 triệu 5 lượt tải !
Còn Soft Proxy của pác rất dễ sài , chỉ cần lướt 1 cái là có cả đóng proxy trâu sài rồi ! nhưng mà khi sever ngừng thì phải tìm proxy trâu thật vất vã.
Mong pác suy nghĩ lại và cứ tình phí như mội soft khác để duy trì soft tốt hơn , ổn định hơn và cải thiện hơn pác nhé !
Cảm ơn pác tunvit đã giúp đỡ em cũng như dân captcha trong thời gian qua !

uame

Banned
Reactions
34
MR
0.000

bác suy luận em thấy buồn cười quá ! e ko có liên quan j đến uandme :m146:

BeatViolin

Banned
Reactions
98
MR
0.000

ta tự nhận rồi ko cần * =)) , mà sao lại clone nhở

Dear các anh em nãy giờ pm yahoo nhưng mình ko rep: Hôm bữa có hứa với các anh em box cap là sẽ làm cho ae 2 soft kolo và fastyper, còn pix ver 2.0. Thôi coi như thằng này thất hứa vậy, mình vẫn để im server các phiên bản đang xài chứ ko đóng ngay, vì nếu đóng thì bọn nó lại nói mình thấy NHỘT, bất mãn nhiều rồi, chúc anh em cạp dc nhiều tiền và giữ sức khỏe.:)

nghỉ ngơi cho nhẹ cái đầu đi cậu.

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
Thôi mình nghĩ a/e hãy đợi bác tunvit suy nghĩ lại, nếu bác ấy ko làm nữa thì cũng đến lúc cho bác ấy nghĩ xã hơi, làm free cho bao nhiêu tháng rồi, hãy cám ơn bác tunvit đã free bao lâu nây, mấy bác cũng nên bỏ $ ra mua soft đánh đi, 0.5 or 1$ tháng thôi mà, mình nghĩ cạp cùi bắp lắm 2$/1 ngày bỏ nhiêu đó tiền cũng xứng với tiền người ta mua server và sửa code lại mỗi khi trục trặc !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week