[Thông báo] Ngưng update không thời hạn các soft captcha free của bubu

Status
Not open for further replies.

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
There are currently 39 users browsing this thread. (27 members and 12 guests)
khoadainhan8,
animax1991,
b0ypr09x,
bacumbeo,
BeatViolin,
devil_lucifer,
doanhtien,
hanyauns,
haunhqn,
hikidanjo,
hjmdzhpv95,
hoainamdang,
JVevermind,
King23108,
managerqlink,
muromvn,
nh0khuy,
nh0xlemvt,
nhathuy78,
phampvh,
sadnyla1,
Sharingan,
sonalwx,
tomcoiwa,
trantuankt,
tunvit,
uame
em biết bác đong onl xem tin này! mong bác nghĩ lại với! thật lòng năn nỉ bác! còn biết bao con người trông vào bác

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Vì sao lại có vụ dos bubuteam vừa rồi ! bỏi nó ghét bubuteam ,vì bubuteam nó ko bán được key ,giờ bubuteam sup đổ vì vài lời nói này nó rồi nó vui lém đây !:binhsua12:

uame phải UANDME k? K phải chết rồi sao :binhsua72::binhsua72:

Xin chia buồn cùng các Newbie :binhsua10:

maxcovagaw

Banned
Reactions
32
MR
0.000
uame phải UANDME k? K phải chết rồi sao :binhsua72::binhsua72:

Xin chia buồn cùng các Newbie :binhsua10:

em mới xài skill soumon gì đó bên baka to test shoukanju triệu hồi nó lên để gõ captcha hộ em đây =))

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000
Ko biết :m077:
Đúng là đàn pà!. chỉ suy nghĩ cái trước mắt :binhsua04:

*đạp* ~~ đàn bà j hử >_< tui là tui hựn nhứt 2 từ "đàn bà" =.= "phụ nữ" nó hay vậy sao hok dùng hử :|

mà vơ đũa cả nắm à >_<~~

___

Nói thật là mình hok chiến mega :v ... nhưng mà cứ dăm bữa, nửa tháng thấy mấy ban cứ "dùng soft XYZ bị change LR" =)) ... thật là ... 3 trấm =.= vài LR của các bạn lớn quá, mua dc danh dự ng` ta sao?? >_< ...

ancunhan

Senior
Reactions
199
MR
0.000
nghĩ ngơi đi bạn,thấy bạn tunvit nhiệt tình với ae mà thấy toàn nhận được thứ j đâu đâu

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
*đạp* ~~ đàn bà j hử >_< tui là tui hựn nhứt 2 từ "đàn bà" =.= "phụ nữ" nó hay vậy sao hok dùng hử :|

mà vơ đũa cả nắm à >_<~~

___

Nói thật là mình hok chiến mega :v ... nhưng mà cứ dăm bữa, nửa tháng thấy mấy ban cứ "dùng soft XYZ bị change LR" =)) ... thật là ... 3 trấm =.= vài LR của các bạn lớn quá, mua dc danh dự ng` ta sao?? >_< ...
JVevermind ơi là JVevermind =))

jimmykid

Hero
Reactions
654
MR
0.108
Follow me on Facebook
Dạo này mình cũng ít xài soft, thường hay mua soft của bác vina, nhưng nếu đổ thừa cho soft thì ko nên, có qui luật rất đơn giản, ko tin thì ko xài, người ta cho free nếu sợ ko đảm bảo bí mật thì ngưng xài, việc gì phải xoắn

peternthau

Senior
Reactions
93
MR
0.138
Làm Bubu từ trước giờ có sao đâu, tự bảo mật không tốt rồi đi đổ thừa tùm lum, ôi vãi thiệt.
Dẹp đi cho khỏe người a tuvit, mà dẹp mega được rồi, mấy cái khác để giúp đỡ newbie

bacumbeo

Senior
Reactions
119
MR
0.000
soft của bác tunvit thì dễ sài giờ đóng thì thật là một mất mát đối với dân captcha !
Tuy hiện nay có rất nhiều soft khác nhưng mà em chỉ kết mỗi soft của pác tunvit ! vì nó đẹp , dễ nhìn , Tiếng Việt, Anh ,nhiều giao diện , dễ sài ... ( ko thua kém gì các soft khác).
Như pác biết đấy thôi ! 15k người và 1 triệu 5 lượt tải !
Còn Soft Proxy của pác rất dễ sài , chỉ cần lướt 1 cái là có cả đóng proxy trâu sài rồi ! nhưng mà khi sever ngừng thì phải tìm proxy trâu thật vất vã.
Mong pác suy nghĩ lại và cứ tình phí như mội soft khác để duy trì soft tốt hơn , ổn định hơn và cải thiện hơn pác nhé !
Cảm ơn pác tunvit đã giúp đỡ em cũng như dân captcha trong thời gian qua !

Last edited by a moderator:
Làm Bubu từ trước giờ có sao đâu, tự bảo mật không tốt rồi đi đổ thừa tùm lum, ôi vãi thiệt.
Dẹp đi cho khỏe người a tuvit, mà dẹp mega được rồi, mấy cái khác để giúp đỡ newbie
dẹp mega thôi bác tunvit, dẹp hết tội a e @_@!

JVevermind

Senior
Reactions
102
MR
0.000

mà vơ đũa cả nắm à >_<~~

___

tội quá chị ơi :-j
tại ông cha ta nó kêu đàn pà, mình cũng bắt chước :m066:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet