• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask This option is currently N/A in your region. Please try again later!

newbie_MMO

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
This option is currently N/A in your region. Please try again later!

Minh làm off us thì bị gặp phải vẫn đề này, làm bằng vps thì qua được, còn làm bằng sock thì bị như vậy :binhsua04: mong các pro chỉ giáo :binhsua03:
Xin cảm ơn các pro trước! :binhsua75:

Minh làm off us thì bị gặp phải vẫn đề này, làm bằng vps thì qua được, còn làm bằng sock thì bị như vậy :binhsua04: mong các pro chỉ giáo :binhsua03:

Cách giải quyết đơn giản là............. tiếp tục làm bằng VPS... :m068:

1 acc mình làm cao lắm được 10$, mua vps để làm, thì còn gì mà ăn nữa :binhsua72:

site nào mà ngon zay nhi?, chủ thớt có thể search cho mình text thử ko nhj?..dù đc hay ko cũng tks trc nhé:D

1acc 10$ hả khiếp wa .
Net US mà, có gì mà khiếp . Nếu là net VN thì mới khiếp chứ :binhsua75:
có hơn 350 con off free, mình làm khoảng 30-40 con dễ lead là đc 10$ rồi :binhsua79:
còn các con off No free có giá rất cao gấp 2, 3 lần thậm chí 10 lần off free, nếu mà dùng *** đâm thì :binhsua03:. Nhưng mình chưa tìm đc nguồn *** giá rẻ :binhsua76:

Last edited by a moderator:
Net US mà, có gì mà khiếp . Nếu là net VN thì mới khiếp chứ :binhsua75:
có hơn 350 con off free, mình làm khoảng 30-40 con dễ lead là đc 10$ rồi :binhsua79:
còn các con off No free có giá rất cao gấp 2, 3 lần thậm chí 10 lần off free, nếu mà dùng *** đâm thì :binhsua03:. Nhưng mình chưa tìm đc nguồn *** giá rẻ :binhsua76:

Off cc cao thế thì cần gì phải tìm cc giá rẻ, cái chính có đủ dũng cảm để đâm hay ko thôi, đc vài hôm chưa kịp cầm tiền đã thấy cái acc lên bảng đếm số thì mất cả chì lẫn chài :binhsua85: mà cứ làm theo kiểu cậu 1 ip đến 30 lead thì tớ nghĩ cũng die sớm thôi.

Thay sock state khác xem sao bạn :), nó chặn vùng đó rồi thì chỉ có thế thôi :|

chủ thớt bị chặn ip do Net rồi
cho xin luôn cái YM có chút việc liên quan nào.Có gì inbox nhé

vấn đề này là do sock thôi cậu, sock đó đã bị thằng net phát hiện là proxy đó mà, :binhsua01:
giải pháp là tìm sock mà chưa bị nó phát hiện làm là OK, :binhsua06:

1 acc mà ông này làm đến 30 off thì đúng là chỉ có vps or ssh chơi được thôi. sock mấy khi có con sống lâu vậy

Pro là đây thế mà đặt tên newbie offer đi vào rồi lại đi ra kiểu này người ta muốn giúp cũng ngán pro quá mà

Pro quá:m095: Site off mato nào mà ngon thế:m095:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom