Thế nào mới là spam

phtrkha

Hero
Reactions
256
MR
0.001
Chào admin chẳng là em tham gia event post bài của diễn đàn mà chưa hiểu rule cho lằm. E vào khu vực support newbie ai hỏi gì bik thì trả lời chứ đâu có up lung tung nói vậy cho em hỏi thế nào là spam và thế nào là ko spam. Nếu cứ vào post nhiều bài thì cho là spam vậy hỏi cái event em tham gia thế nào đây. Thank admin có gì sai sót bỏ qua cho em sợ bị banded thôi đang làm ăn mừ. :D

thì như bạn nói đấy, ai hỏi gì thì bạn trả lời như thế là không spam.Hoặc cùng nhau chém về 1 chủ đề j đó :D nhưng đừng có chém vài từ vô nghĩa,phải bám sát với nôi dung:D
đưng có up up up k là bị ăn thẻ :D

Upvote 0
Spam là 1 nghệ thuật :">
Miễn sao mỗi post đều có nd liên quan đến chủ đề là được.
Theo tớ thì là thế :D

Upvote 0
Chào bạn,

SpamPost các bài viết không giá trị lập đi lập lại nhiều lần, những lời nói đùa, giỡn chỉ tóm gọn trọng 1 hoặc 2 dòng,...

Bạn Support người khác thì không phải là SPAM nên bạn cứ Yên tâm nha.

BQT MMO4VN
Thân

Upvote 0
Hic thế mà ông tóc ngắn cứ bảo bean spam thỉnh thoảng vào mấy hội thấy ế ẩm quá mới up giúp người ta chứ có spam bao h. :D. Tại hỏi cho rõ bean sợ banded lắm ảnh hưởng đến uy tính của hội

Upvote 0
VD: "UPPPPPPPPPP!" thì được gọi là spam phải ko mấy bác

Upvote 0
Chào bạn,

SpamPost các bài viết không giá trị lập đi lập lại nhiều lần, những lời nói đùa, giỡn chỉ tóm gọn trọng 1 hoặc 2 dòng,...

Bạn Support người khác thì không phải là SPAM nên bạn cứ Yên tâm nha.

BQT MMO4VN
Thân
Hic thế mà ông tóc ngắn cứ bảo bean spam thỉnh thoảng vào mấy hội thấy ế ẩm quá mới up giúp người ta chứ có spam bao h. :D. Tại hỏi cho rõ bean sợ banded lắm ảnh hưởng đến uy tính của hội

Tớ hỏi cậu nhé cậu đi topic nào cậu cũng viếp mỗi chữ Uppppppp thế có ý nghĩa gì không. cậu bảo là topic ế ẩm thì up thế cậu up 1 lúc 30 cái tocpic thì cuối cùng những cái cậu Uppp để cho nó lên thì cũng bị đẩy xuống dưới đến 30 bài =))

Upvote 0
Theo em thì spam không phụ thuộc vào độ dài của bài viết, có bài viết dài nhưng cũng có thể liệt vào hàng spam

Upvote 0
Bạn đừng có nói nhảm lệch ra ngoài chủ để của topic!! Chém nhảm, linh tinh haiy post những thứ bị cầm thì thoải mái mà!! 4Rum là để mọi người góp ý, thảo luận, và còn là nơi giải trí, phải chém mới vui chứ :)

Upvote 0
= = tình hình là em thấy đa phần mọi câu chuyện sau 1 hồi đều bị lái sang chuyện khác

và chủ đề nóng nhất để chuyển sang là xxx =)) và em thấy cái topic này cũng đang đi lạc chủ đề =))

Upvote 0
đọc xong vẫn ko xác định đc spam, như của mình có spam ko nhẩy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week