Ask Làm thế nào để kiếm tiền từ mua bán coin?

minhtam0503

Newbie
Reactions
3
MR
0.063
Chào các bác, em thấy trên forum mình nhiều bác mua bán eth,usdt,bitcoin
vậy cho em hỏi làm sao để có lời với số coin bỏ tiền ra mua thế ạ ?
Chẳng hạn như mua bán usdt , theo em biết nếu đem lên sàn bán thì cũng phải chịu phí giao dịch khi đặt lệnh, câu hỏi đặt ra là làm sao để có thể kiếm lời được từ nó ạ ?
Và có thể thì các bác cho em xin quy trình để có thể làm điều đó với, số vốn thấp nhất để làm là bao nhiêu.
Mong nhận được câu trả lời từ các bác ạ.

đơn giản là ôm từ lúc no ra lò rồi chờ đợi thôi , đừng có trade j hết , đó là trò đánh bạc thôi

Upvote 0
Chẳng hạn như mua bán usdt , theo em biết nếu đem lên sàn bán thì cũng phải chịu phí giao dịch khi đặt lệnh, câu hỏi đặt ra là làm sao để có thể kiếm lời được từ nó ạ ?
Và có thể thì các bác cho em xin quy trình để có thể làm điều đó với, số vốn thấp nhất để làm là bao nhiêu.
mau mấy loại đó.. vốn phải to ... cả tỏi cơ ... lời lãi quan trọng nhất số lượng

Upvote 0
vốn tầm 10-30tr mua bán 1 lần chắc cũng lãi dc tí đúng không bác
Do em không hiểu cái quy trình mua - bán , DCA khi coin xuống hoặc lên ấy.
làm tí bảo hiểm tạo lòng tin ... bán: họ send coin , bác chuyển thóc là xong.

Chứ mau - bán .. mà trung gian thì mất hết lãi

Upvote 0

Đầu tư coin hay bất cứ cái gì đều có rủi ro vì vậy bạn nên nghiên cứu trước khi đầu tư. Có nhiều cách để tham gia vào thị trường này như: Trade Coin, Hold Coin hay Airdrop.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20
Back
Top Bottom