thật sự thì buồn

BKParabol

Senior
Reactions
1,233
MR
0.000
mỗi ngày bác làm cái avata hay nhỉ

---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:17 AM ----------

đã bị mất tiền trời còn mưa to với sấm chớp nữa :m142:
Thế là ông trời cũng cảm thương cho bợn và anh thiên lôi chắc cho chủ RG đòn chí mạng rồi

" Vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản "

Nói thật là hồi đầu mình lang thang đọc báo trên mạng ,và mò mẫm mãi mới ra dc forum này làm nơi dừng cuối, với mình thì việc kkiem tiền trên mạng chỉ là 1/3 số tiền mình kiếm dc từ việc làm ngoài đời . nhưng hãy xem nick mình reg trong forum, đã hơn 1 năm rồi, mà tất cả tiền mạng,mọt,điện.......kể cả sinh hoạt,thuốc....... mình lo từ A-Z .lại còn dư 40+ triệu :D .nhiêu đó chỉ để nói lên rằng, đừng nản, tìm tòi hướng đi cho mình nha.

Good luck !

Anh em phấn đấu nhé. 40tr là được làm VIP rồi đó... cố gắng... cố gắng :D

tritbt

Legendary
Reactions
1,844
MR
0.027
$75.00
HIc thế là đỡ rồi đó lúc đầu em mmo ở hct cả năm trời kiếm được vài đồng lẻ giờ qua đây cũng tạm ổn nhà xài gói 165k/tháng :D trọn gói nên mmo cũng dễ :D giờ thì cứ ngồi chơi lai rai thất nghiệp rồi . Hic ptu chơi thế là hay rồi em chơi kiếm ko nổi ngày 1$ bắt đầu mmo là chơi ptc liền :D

aimagioivay

Junior
Reactions
124
MR
0.003
Có gì đâu,vấp ngã ở đâu đứng lên ở đấy
MMO gian truân mà,bạn mà gặp nhiều cái éo le như mình chắc mới hiểu được
Nói chung cứ cố lên :binhsua164:

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
tôi mới bước chân vào mmo hơn 1 tháng quyết đinh đầu tiên là choi PTU sau vài ngày thấy số tiền trong host tăng lên nghĩ là mình đi đúng đường. chot hưa với mẹ thắng này trả tiền điện với tiền mạng .thế mà đùng 1 cái thằng rapidgator theeo tình hình chung thế này thì nó scam vậy là không biết giải thịch thế nào với mẹ ( đơn giản vì mẹ tôi không tin cái trò kiếm tiền trên mạng này lắm ) . hix mới lần đầu mà bị thế này thì hơi nản bao đêm thức trắng :binhsua162: giờ đi toi:binhsua129:

ĐÚng roài mmo là thế mà

Nói thật là hồi đầu mình lang thang đọc báo trên mạng ,và mò mẫm mãi mới ra dc forum này làm nơi dừng cuối, với mình thì việc kkiem tiền trên mạng chỉ là 1/3 số tiền mình kiếm dc từ việc làm ngoài đời . nhưng hãy xem nick mình reg trong forum, đã hơn 1 năm rồi, mà tất cả tiền mạng,mọt,điện.......kể cả sinh hoạt,thuốc....... mình lo từ A-Z .lại còn dư 40+ triệu :D .nhiêu đó chỉ để nói lên rằng, đừng nản, tìm tòi hướng đi cho mình nha.

Good luck !
Anh quỷ làm tấm gương sáng nè hehe nick em reg gần 2 năm mà MMO cũng tạm còn đi học thời gian được onl hơi ít :D

cuonglove0401

Newbie
Reactions
23
MR
0.000

Good luck !
Bác chia sẻ bí quyết với

RuaVietGroup

Verified
Reactions
1,748
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đúng là cái thế giới MMO khó khăn lắm bạn ak ! lúc mới vào nghê mình không biêt bao là khó khăn vất vả , tưởng chừng như là sẽ bỏ cuộc không làm MMO nữa , nhưng gáng kiên trì học hỏi , đeo nghề và có chút may mắn nữa ! hiện giờ thi công việc khá ổn thu nhập coi như tạm được , mọi chi tiêu mình lo hết mõi tháng cũng kiếm thêm được 30m+ trong tài khoản :m003: cố gắng lên bạn ak đừng nãn , ( nãn là điều tối kị trong lĩnh vực MMO )

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000

Good luck !

Bờ rào quá, hâm mộ :binhsua141:

CLZdotnet

Senior
Reactions
373
MR
0.000
Mới có 12 tiếng trôi qua thôi mà.Anh/em sao nhục chí vậy nhỉ !
Xét 1 số yếu tố thấy nó chưa thể Scam:
1. Nó đã bảo Acc Host bị Suspend cần time để đàm phán hay tìm Host mới - Config Server mới....Anh/em nào WebMaster khi Host xảy ra vấn đề sẽ hiểu.
2.Nó đã có những thay đổi tích cực gần đây:Load tốt hơn + Bố sung tính năng Folder link tiện lợi hơn
3.Pay đều thời gian dài.
Nói chung mình cũng như anh/em.Mong mọi chuyển đi vào ổn định.

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Chat with me via Skype
lần đầu tiên theo ptu mình phải bỏ ra mất 3-4 tr đầu tư, vừa tiền mua nhiều thứ, mua tool, thuê người dạy, và cả tiền ngu nữa
nên nếu bạn chưa đc thì cũng đừng nản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back