thật sự thì buồn

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
tôi mới bước chân vào mmo hơn 1 tháng quyết đinh đầu tiên là choi PTU sau vài ngày thấy số tiền trong host tăng lên nghĩ là mình đi đúng đường. chot hưa với mẹ thắng này trả tiền điện với tiền mạng .thế mà đùng 1 cái thằng rapidgator theeo tình hình chung thế này thì nó scam vậy là không biết giải thịch thế nào với mẹ ( đơn giản vì mẹ tôi không tin cái trò kiếm tiền trên mạng này lắm ) . hix mới lần đầu mà bị thế này thì hơi nản bao đêm thức trắng :binhsua162: giờ đi toi:binhsua129:

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024
tôi mới bước chân vào mmo hơn 1 tháng quyết đinh đầu tiên là choi PTU sau vài ngày thấy số tiền trong host tăng lên nghĩ là mình đi đúng đường. chot hưa với mẹ thắng này trả tiền điện với tiền mạng .thế mà đùng 1 cái thằng rapidgator theeo tình hình chung thế này thì nó scam vậy là không biết giải thịch thế nào với mẹ ( đơn giản vì mẹ tôi không tin cái trò kiếm tiền trên mạng này lắm ) . hix mới lần đầu mà bị thế này thì hơi nản bao đêm thức trắng :binhsua162: giờ đi toi:binhsua129:

Không chỉ riêng bạn đâu .... nhiều newbie bây h chọn rapid là host đầu tiên của mình mà :D ,mình cũng thức trắng nhiều đêm để upload , chưa kịp post bài mà nó đã die rồi ....

hix .nản vì nó scam mất số tienf em định nộp tiền mang .
Chưa có thì nợ lại sao đâu bác ! muốn cày tiền mạng 100 150k dễ ẹc à ... bác gõ capcha tý là đc . Hoặc kiếm site offer nào mà làm khoảng 1 tuần là có $ :) chúc bác thành công trên sự nghiệp MMO :D

Chưa có thì nợ lại sao đâu bác ! muốn cày tiền mạng 100 150k dễ ẹc à ... bác gõ capcha tý là đc . Hoặc kiếm site offer nào mà làm khoảng 1 tuần là có $ :) chúc bác thành công trên sự nghiệp MMO :D
hix mình không biết làm offer .còn gõ capcha thì thằng megatypers nó nuốt của mình 6$ chưa trả .giờ đến thằng rapidgator

mrgoldengun

Verified
Reactions
379
MR
0.000
Chat with me via Skype

MMO thì bác phải gặp scam, mà nản như vậy thì thôi rồi đâu ai dám khẳng định từ lúc mới vào MMO chưa bao h bị scam đâu :|

BKParabol

Senior
Reactions
1,233
MR
0.000
Bác phải đổi nick thì mới có tiền được... RG mà ra đi làm nhiều newmem nản rồi. PTU cũng khá chi vất vả. gợi ý cho bợn là vay mượn ai đó lấy 250k đủ trả tiền mạng rồi cày cuốc trả thôi. bảo với mẹ bác là mmo phải dần dần mới có tiền..., chuyện bị scam hoặc mất công sức là thường xuyên

ConnectingAll

Junior
Reactions
80
MR
0.000
tại chưa gì bác đã hứa rồi, cứ như mình, không bao giờ hứa trước điều gì không chắc chắn cả, tiền về tay mới tính. Với bất kỳ ai cũng vậy, chỉ có lúc mượn tiền thì mới hứa trả đúng ngày thôi.

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
Tiền điện, tiền mạng có bao nhiêu đâu nhỉ? Lúc mới mmo mình cũng có hứa đóng tiền điện, tiền mạng, trả nợ tiền mua cái lap để mmo nữa, ở nhà thì cũng chả ai tin lên mạng có thế kiếm dc tiền. Thế mà h mình làm cả nhà phải nghĩ khác :D

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
" Vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản "

Nói thật là hồi đầu mình lang thang đọc báo trên mạng ,và mò mẫm mãi mới ra dc forum này làm nơi dừng cuối, với mình thì việc kkiem tiền trên mạng chỉ là 1/3 số tiền mình kiếm dc từ việc làm ngoài đời . nhưng hãy xem nick mình reg trong forum, đã hơn 1 năm rồi, mà tất cả tiền mạng,mọt,điện.......kể cả sinh hoạt,thuốc....... mình lo từ A-Z .lại còn dư 40+ triệu :D .nhiêu đó chỉ để nói lên rằng, đừng nản, tìm tòi hướng đi cho mình nha.

Good luck !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back