thật sự là lúc huy khổ lắm rồi.cần mọi người chia sẻ .

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Cố gắng lên người anh em , cậu cũng bằng tuổi tôi , hoàn cảnh gia đình cũng 80% giống tôi . Đời còn dài mà . Núi xanh còn , lo gì không có củi đốt .

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
cảm thấy chủ pic muốn chia sẽ chứ ko phải xin xỏ, nếu bạn ấy khó khăn thì donate, ko phải bây h, mà là bế tắc thực sự. may mắn, là bạn ấy lành lặn, có cv, gia đình khỏe mạnh bt. vậy thì cố đi từ bàn tay của mình bạn ạ. ít ai bên ngoài tin mmo lắm, cố kiếm tiền vì bạn và mẹ bạn chứ ko phải để cto cho chị của bạn. kiếm dc, chứng tỏ dc, thì lại càng mất

Reactions
66
MR
0.000
Chat with me via Skype
chị ruột đây sao ,có mà chị cái

RA Ở RIÊNG LÀ KHỎE

Attachments

3.7 KB · Views: 81
Last edited by a moderator:

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype
chắc cậu này gõ captcha hả?
thế thì ráng gõ chăm lên 1 chút rồi tự mà lo ở riêng,miếng ăn là miếng nhục mà lại
cơ mà học hành đàng hoàng thì kiếm thêm việc mà làm chứ 25 tuổi ngồi nhà gõ captcha thì bó tay rồi

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
nói chung khó khăn bây giờ là sự trưởng thành cho ngày mai khi bạn là trụ cột cho gia đình của bạn sau này:).cố lên bạn nhé

GP2012

Senior
Reactions
274
MR
0.000
Chủ thớt còn trẻ, còn sức khỏe nên cố cày capcha được, nhưng mà cẩn thận vì gõ capcha nhiều hại cho sức khỏe lắm. Nếu không khéo đổ bệnh thì tiền thuốc men còn khủng khiếp hơn nhiều đó.

mmo4love

Newbie
Reactions
81
MR
0.066
Tại sao bạn lại coi trọng MMO như vậy nhỉ, tránh xa nó ra bạn sẽ không cần phải lo nghĩ đến tiền điện, tiền internet, tiền mua DCOM, đỡ hơn được rất nhiều rồi chứ. Bạn có thể nghĩ thế này, nếu giờ vẫn không có chỗ ở, không có tiền sinh hoạt thì hãy xin đi làm ở những quán ăn, quán cafe cần người phụ giúp mà lo cho ăn ở. Vừa có tiền trang trải cuộc sống, vừa không phải lo nghĩ quá nhiều. 25 tuổi, sức dài vai rộng, người ta nên nghĩ đến những thứ to lớn hơn, đừng để những việc nhỏ nhặt như vậy làm ảnh hưởng quá nhiều tới cuộc sống của bạn

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
mình đang chơi zeek cũng như đang đang nghiên cứu sâu một số loại hình kiếm tiền mmo thế nên thật sự là không thể không có net.mình coi trọng mmo là đúng rồi,vì mình nhìn thấy cơ hội và tuơng lai khởi đầu từ nó,bởi thế không bao giờ mình tách ra được,mmo là cuộc sống của mình và nhiều người mà.mình tham gia thế giới mmo này cũng từ 2009 tới bây giờ,ở ngoài đời chưa có 1 công việc nào mà huy lại làm lâu như thế.thật sự huy yêu thích mmo.cảm ơn những lời đóng góp chia sẻ của các bạn dành cho huy.cảm ơn các bạn rất nhiều.huy chỉ biết nói như vậy lúc này mà thôi :">

hoangbapk53

Senior
Reactions
127
MR
0.000
Bất Hạnh Của Cuộc Đời . Đời tôi Cũng chán ngán như bạn vậy :binhsua136: Thôi thì cố gắng bạn Nhé .. Nhìn Lên Mình chẳng bằng ai Nhìn Xuốgg Mình cũng = người taz vậy

kubyn

Newbie
Reactions
98
MR
0.000
Bạn hãy cố gắng lên nhé . MMO sẽ chia sẻ cùng cậu những lúc cậu buồn mà

boyhandus

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Có 2 câu mình thường hay tự nhủ khi gặp khó khăn:
1. Không nên hối hận vì những gì mình đã làm :D
2. Cùng lắm là chết chứ gì :))

thu09

Junior
Reactions
261
MR
1.739
Tại sao bạn lại coi trọng MMO như vậy nhỉ, tránh xa nó ra bạn sẽ không cần phải lo nghĩ đến tiền điện, tiền internet, tiền mua DCOM, đỡ hơn được rất nhiều rồi chứ. Bạn có thể nghĩ thế này, nếu giờ vẫn không có chỗ ở, không có tiền sinh hoạt thì hãy xin đi làm ở những quán ăn, quán cafe cần người phụ giúp mà lo cho ăn ở. Vừa có tiền trang trải cuộc sống, vừa không phải lo nghĩ quá nhiều. 25 tuổi, sức dài vai rộng, người ta nên nghĩ đến những thứ to lớn hơn, đừng để những việc nhỏ nhặt như vậy làm ảnh hưởng quá nhiều tới cuộc sống của bạn

Nói bỏ như bạn thì dễ nhưng làm mới khó. Vì một khi đã bước chân vào thế giới MMO rồi thì khó có thể bỏ được. Với ai thì không biết, nhưng với mình thì giờ đây MMO là một phần cuộc sống của mình, không thể bỏ được. MMO thật sự là một nơi khởi đầu tốt cho những người chưa có một công việc thật sự tốt ở bên ngoài. Làm công việc ở bên ngoài chưa chắc bằng được MMO. Mình đã biết có rất nhiều người giàu lên từ MMO. Với mình dù có kiếm được công việc ở bên ngoài nhưng cũng không bao giờ từ bỏ MMO. MMO muôn năm.

UANDME

Newbie
Reactions
332
MR
0.000
Theo mình bạn nên nêm thêm 1 chút nghị lực, 1 chút lập trường, và bớt đi 1 chút cảm xúc, sẽ làm dịu lại hương vị cuộc sống hiện h của bạn ^^. Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week