thật sự là lúc huy khổ lắm rồi.cần mọi người chia sẻ .

Reactions
107
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cố lên cậu àk ... đời màk ... koi vậy chứ hok fải vậy đâu ... theo tớ thì nếu cậu có giấy tờ đầy đủ ... tìm ngừ bạn nào ở chung được thì ở ... 1 ngày 160k + mmo thì chắc cũng đủ sốg nếu chj tiêu cần kjệm tí ... xem chỗ nó có mạg ko lun ngen chứ DCom cậu xài là chịu ko nổi đâu ... :(
Cậu cố gắg thành công để cho chị cậu thấy ... hãy nghĩ về mẹ cậu ... gjờ mẹ cậu chỉ trôg chờ vào cậu thôi đấy ... :D

pro_offers_VN

Senior
Reactions
591
MR
0.000
mình thix cách sống của bạn , cố lên :) , bạn hãy nghĩ tới bản thân và chăm lo cho cuộc sống của bạn trước , rồi khi nào mọi chuyện suôn sẽ rồi giúp bà chị của bạn cũng đc :) ( nói cái này đừng giận nha , mình mà có bà chị vậy là từ mặt bã lun rồi :) )

hoangtan1630

Junior
Reactions
188
MR
0.033
cố gắng lên bạn.........cuộc sống thì ai cũng gặp khó khăn cả, nhưng quan trọng là mình đối mặt với nó ntn.
Chúc bạn thành công

bạn cho acc pz đi mình ủng hộ, mình hok chơi zeek nên pz cũng thả thế thôi. đc mấy góp nấy nhé

haiiizzz viết thế này ai đọc hết chết liền .... :( :binhsua117:
:m098: chữ ko là chữ...đọc xong chít ngắc rồi chia sẻ nỗi gì :m098:

trời ơi, có vài dòng mà 2 ông này cũng nhác nữa. Văn hóa đọc sách chak cũng hok còn rồi

Last edited by a moderator:

Kingptu

Banned
Reactions
51
MR
0.000
CO' 2.5wMZ

BAN DOC SO WMZ MINH SEND QUA.

UNG HO. BAN. MAI LAY TIEN` CHUYEN DO`.

MA` CAC PRO CHO HOI SAO MINH REPLY HOAC. TAO NEW THEARD KO VIET DC TIENG' VIET. NHI?

DONG` TITLE THI LAI VIET DC

huuthu

Senior
Reactions
97
MR
0.000
‎"Hãy cho nhau những gì ta đang có
Lỡ mai này không có để cho nhau".

Dù sao trong nhà củng chỉ có 2 anh em thôi.Yêu thương đùm bọc nhau mà sống.dừng để bố mẹ biết truyện lại bùn lòng.Coi như không có gì đi.Một lời nhịn là 9 điều lành.Mình cũng bằng tuổi cậu nếu giúp đc gì thì mình giúp.thân ái

minhdang

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Bạn thử tìm cách nào khác xoay sở xem chứ ra đi không như vậy khó khăn lắm.
mình nghĩ ra vài cách bạn tham khảo nhóe:

1/ - Xin giữ tiệm net. Mình thấy quảng cáo rất nhiều trên mạng.

2/ - Xin vào chùa tá túc, ăn cơm chay tiết kiệm.

3/ - Xài D-come rảnh rang cho con nít mướn máy 1k5-2k chơi game, kiếm được đồng nào hay đồng đó.

4/ - Làm quán bar, trai bao nếu bạn đủ độ đẹp :)

nybabe2806

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Tức là bây giờ bạn muốn ra ở riêng. Mà không tiền, k việc làm :binhsua140: ..... Thôi nhịn nhục đến khi nào có việc rồi hãy ra riêng đi bạn. H ra ngoài sợ bạn k sống nổi đâu, về thì càng nhục. Cố lên nha bạn

offer4vn

Senior
Reactions
524
MR
0.002
:binhsua144:Tài Sản lớn nhất của đời người là SỨC KHỎE :binhsua144:

:binhsua137::binhsua137::binhsua137::binhsua137:​

:binhsua136:Có sức khỏe là có tất cả - k sức khỏe là k có siền - Cố lên bạn Hiền:binhsua136:

Last edited by a moderator:

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
mình chân thành cảm ơn tất cả các bạn thật nhiều...nhiều lắm..mà mình nghĩ là mình phải tự lo trước đã,nếu mà không thể được nữa thì mới mạo muội nhờ tới các bạn.mình nghĩ là như vậy nên nếu mình kẹt lắm mình sẽ nhờ các bạn sau nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week