[Thảo Luận] Về vấn đề mới của Pix Trong Mấy Ngày Qua

Mỗi người 1 ý kiến nên theo ai bây giờ.....

Vậy là ID chủ vẫn cheat được. Nhưng khi nó banned thì thôi rồi id con cũng bỏ không

Ai bảo cheat làm gì?
Ý mình là chủ thớt nói dnay gõ đúng nó vẫn bị trừ code, nên mình đã test gõ bỏ chữ vậy mà nó lại tính đúng @.@
Chẳng hiểu rốt cuộc nó tính theo cái gì mà code đc code mất nữa

Ntn thì vẫn nai lưng ra cày nếu muốn kiếm tiền mua gói thuốc lá chứ nó tính sao quyền nó biết nói ntn bây giờ :(

Site captcha nào cũng tính code ăn gian hết (quan trọng ít nhiều, mà nhiều quá thì không chấp nhận được). Anh em nào test rồi thì share kết quả nhé, em sẽ thank nhiệt tình :D

cheat 1 chữ nên ban đó , em mình cũng bị bay 2 tk
cheat nó tính sai , sai nhiều nó kiểm tra, kiểm tra nó ban vì lí do cheat :binhsua123:

Cái này là giải thích nha, mod nào ban theo rule nữa là bó tay

tình hình lúc nào cũng full 5->10 ID khỏi vào update chi cho mệt :binhsua123:

sax,có cheat đâu cũng vì do 2 từ tiếng anh khó nhìn và lờ tờ mờ đấy thôi

2 từ này góp phần làm nên gõ 1 từ mà mí bạn bảo là cheat mà k biết cheat kiểu gì, còn vụ sai câu hỏi thì k chắc chắn nó có banned hay không chưa được kiểm chứng mà chỉ thấy nó trừ $ thôi , mà thằng admin nó ghi banned by admin thì ai mà biết được do nguyên nhân gì, ecmin xưa nay vẫn vậy đó, làm gì banned có nguyên nhân chứ, thix là banned á, đợt này nó kiếm cách chèn code sai vào id để banned cho dễ đó.

chắc sai câu hởi đấy

Có thể nó banned cũng vì lý do hình động gõ quá nhiều "dontsee", lặp code, đang gõ mình cũng có 2 lần lặp code k pjk có phải là id bị banned ở dưới lặp hay k.

NGÀY CHỦ NHẬT THẬT LÀ ĐEN TỐI

2012-08-26$3.00Penalty for ban group member nobita6@xxx
This user is banned. Banned by admin

Đợi nó reset và payment mà như thế này >"< id mới tạo và gõ nữa mới ghê chứ, đã cho vào sai, tình hình chung mà lại còn banned.

ps: tiếp tục cho dù banned vẫn tiếp tục, cho cái tình hình các bác ơi, đang buồn thúi ruột vì bay mất 3$ trong hoàn cảnh khó khăn đây, đúng là ngày chủ nhật đen tối :binhsua123:

Last edited by a moderator:
lên google recaptcha thấy hết cho gõ 1 chữ ùi nha.

hi vọng nó trả lại 3$ cho mềnh cũng mừng dzùi :m081::m081:

nói chung cứ cấm đầu gõ miễn sao 1h 1$ được rồi buồn :binhsua85:

Pix xưa nay lắm nguyên nhân có thể kể đến đại loại như: cheat gõ 1 từ do dù hình 2 từ dễ gõ hay mờ tờ mờ ảo ảo, bị khuất 1 phần k nhìn thấy, code động, mèo *** (cái này cẩn thận k thì dễ banned như chơi), câu hỏi nhảm nhí khó trả lời, bác sỹ khó nhiều quá khi esc nhiều thì sai kể đến cũng nhiều, còn gì nữa nào, hết rồi, ... à còn 1 thứ rất quan trọng là pix cộng điểm đúng bất thường cho nên nảy sinh ra điểm sai chênh lệch quá lớn giữa tổng code đã gõ và tổng code đúng, khi đã đủ mức nào đó thì nó banned thẳng tay ... và ...và tương lai pix sẽ bày trò tiếp theo, chúng ta hãy chờ đợi pix làm trò thi thố gì tiếp theo nhá, giờ chắc vẫn chưa có điểm dừng đâu, 0.8$/1k rồi mà vẫn k yên ổn làm ăn với nó, cái mà tính rate theo pri chỉ là hình thức là bàn đạp, màn kịch vụng về nó bày vẽ ra để hút máu anh em mình mà thôi.

hả? banned à? cái này hình như ngày nào cũng có, ko thấy cái 2pic banned nên lười up.
2012-08-26 $3.00 Penalty for ban group member nhu

[email protected] This user is banned. Typed text is incorrect

lý do chọn sai bảng ***-cat.:binhsua104:

hả? banned à? cái này hình như ngày nào cũng có, ko thấy cái 2pic banned nên lười up.
2012-08-26 $3.00 Penalty for ban group member nhu

[email protected] This user is banned. Typed text is incorrect

lý do chọn sai bảng ***-cat.:binhsua104:

lại bị banned bởi máy ngoáy tự động hả :))

tui bị banned bởi admin khác nhau mà "__ chắc do cheater :-s

cái này gõ 1 từ có phải cheat k đang phân vân nè ai trả lời giúp mình đi

uironov hay gõ dontsee nhỉ, cái nào cũng nguy hiểm thật >.<

Cái hềnh tương tự thja này xuất hiện cả chục cái :| sợ ăn banned nữa quá, banned nữa thì toi công sức 1 ngày rưỡi làm k được gì , mje pix bó trym nó lun.

các pro nào vào xác nhận dùm pix mấy ngày nay trả lời sai câu hỏi bị trừ 0,050$ phải không
thứ 2 là dạo này tình hình baned là do cheat hay là code khó nhìn nên đánh sai quá nhiều thank nhiều :binhsua123:

Cám ơn bác bao nha, topic này lâu quá k mò đến nên tìm lâu quá, tưởng bị xóa luôn nữa chứ :D.

các pro nào vào xác nhận dùm pix mấy ngày nay trả lời sai câu hỏi bị trừ 0,050$ phải không
thứ 2 là dạo này tình hình baned là do cheat hay là code khó nhìn nên đánh sai quá nhiều thank nhiều :binhsua123:

hic, code 2 từ tiếng anh mờ mờ đó hoặc bị khuất đi 1 từ, gõ đại 1 từ xem như là cheats rồi, khi thấy kiểu này nên dontsee cho lành, 1 sống 2 chết vs pix luôn đê :binhsua122:

Cám ơn bác bao nha, topic này lâu quá k mò đến nên tìm lâu quá, tưởng bị xóa luôn nữa chứ :D.

hic, code 2 từ tiếng anh mờ mờ đó hoặc bị khuất đi 1 từ, gõ đại 1 từ xem như là cheats rồi, khi thấy kiểu này nên dontsee cho lành, 1 sống 2 chết vs pix luôn đê :binhsua122:
gõ đại từ còn lại thôi chứ dontsee mấy cái bs qá nhìu rồi
dontsee,error or esc hoài thì die chắc :(

Sau 1 ngày test với cheat đủ kiểu...thì tớ thấy tỉ lệ đúng của tớ vẫn là 95%=))...nhất là lúc có bs..esc liên tục (90% số code bs)..và theo như một người nào đó trong 4rum đã từng nói..Do time cập nhật tk của pix bị lag so với time trên soft nên mình tưởng là tỉ lệ sai...VD mình thấy trên soft ghi: 230/212 nhưng sau khi pause 3' và check thì lại là 230/219...Thân ái.."CHEAT" là không khuyến khích...bởi "CHEAT" là đánh bạc với pix;))...

sao chả pro nào xác nhận dùm dạo này trả lời sai câu hỏi bị trừ $ là thật hay giả vậy :binhsua09:

Mình lâu ko làm nên ko trả lời bạn dc nhưng mình nói bạn thế này: pix nó hỏi thì cố trả lời cho đúng, nếu nó hỏi mấy câu tầm bậy thì sao mà trả lời dc, sai thì chịu, nó trừ $ cũng chịu chứ làm sao trả lời dc mấy câu hỏi tầm bậy của nó.

Đọc hết topic cũng ko dc cái éo gì. Nói chung, thấy vui khi ai cũng phải đánh đầy đủ, như vậy là mấy thằng cheat nghỉ bớt để những ai làm đàng hoàng thì họ có thể làm với tình hình load tốt hơn, chứ phải chia sẻ số code với mấy thằng ăn gian thì thật bất công. Like cho ai đánh đầy đủ, phân biệt hoa thường và kí tự đặc biệt nha. Ôi sướng thật, vậy là cũng gần như có sự công bằng rồi, mấy thằng cheat ngon thì cứ cheat đi, xem dc mấy code dc tính tiền :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom