• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Thảo Luận] Về vấn đề mới của Pix Trong Mấy Ngày Qua

Sau 2h đồng hồ vật lộn với đám captcha..Tớ xin tạm thời xin đưa ra kết luận như sau
TF1:Gõ đầy đủ các thể loại
Số Capt làm Số Capt đúng Rate

ID1 210 197 93%
ID2 209 199 95%
ID3 208 191 92%
ID4 210 196 93%
TF2: Phát hiện code gây sai là code 1/2 or code có dấu đặc biệt( chiếm đúng tỉ lệ sai khi tính tổng vào)=> cách khắc phục dontsee khi thấy code mất 1/2.Dấu đặc biệt thì phải gõ đủ..(Dự đoán)
TF3:Troll quá@@...kiểu rì cũng đúng 90% vào khoảng phút thứ 45'...Như vậy có thể tin tưởng pix mặc định số code sai của decaptchaer rồi..

Attachments

• captcha tinh sai.JPG
    captcha tinh sai.JPG
    34.3 KB · Views: 37
Last edited by a moderator:
chắc thằng pix vào mmo4vn thấy mọi ng update : câu hỏi nhảm ( dễ quá đâm nhảm ) , nên dạo này nó đã tung ra loại câu hỏi quái chiêu , suy nghĩ tận 25s vẫn ko hiểu nó hỏi j :-s

Vừa bị hồi chiều nó phán 1 câu Thụ phủ cua Téc Zás mỹ là gì :)) Trả lời = niềm tin luôn=))

Vừa bị hồi chiều nó phán 1 câu Thụ phủ cua Téc Zás mỹ là gì :)) Trả lời = niềm tin luôn=))
mình thì nó hỏi : nghệ danh lãnh soái đạo thần heo xứ ăng-gô-la ( bubu dịch ) :binhsua85:

Sau 2h đồng hồ vật lộn với đám captcha..Tớ xin tạm thời xin đưa ra kết luận như sau
TF1:Gõ đầy đủ các thể loại
Số Capt làm Số Capt đúng Rate

Sau d
ID1 210 197 93%
ID2 209 199 95%
ID3 208 191 92%
ID4 210 196 93%
TF2: Phát hiện code gây sai là code 1/2 or code có dấu đặc biệt( chiếm đúng tỉ lệ sai khi tính tổng vào)=> cách khắc phục dontsee khi thấy code mất 1/2.Dấu đặc biệt thì phải gõ đủ..
TF3: Chuẩn bị test...1h nữa update.
View attachment 16160
Sau đây em cũng xin thưa Thánh rằng thánh xem lại hộ em Pix nó cho cheat nhưng các Code cheat thánh phải Gõ Hoa Thường nhé ko phải cứ phan đại đâu lấy gì mà ko sai:)) Thánh Cheat thì Cheat nhưng gõ ko hoa thường nó vẫn tính sai nha Thánh Còn Về Việc thánh bảo khắc phục là ESC or dontsee Em xin thưa luôn là 2 cái đó Thánh bấm cũng xem như là Sai nha:( Còn việc gõ đủ ký tự thì từ tết đến giờ rồi khi nó bắt gõ đủ chữ rồi nha:( Nhưng nó bắt thì bắt dân ta làm hay ko cũng 1 chuyện:D

Theo mình ID con mình ko nắm rỏ vì ko gõ nên ko biết Nhưng đối với ID chủ Pix nó Tính sai từ 10% đến 20% có khi lên 30% Để khắc phục Việc dùng ID Chủ gõ nói chung ID chủ giờ Rate 0.8$/1k :|

- - - Updated - - -

mình thì nó hỏi : nghệ danh lãnh soái đạo thần heo xứ ăng-gô-la ( bubu dịch ) :binhsua85:

Những câu đó chỉ có hỏi anh Gu Gờ mới trả lời đc:)) mà hỏi anh Gu gờ thì sợ bị timeout nên nói chung pix chơi chiêu này quá độc:( chắc phải spam mail bảo nó là ko biết tiếng anh:)) xin nó bỏ cái đó haha

Chủ topic được ACE nhắc nhở thì chịu khó chỉn chu lại văn phong có chấm có phẩy dùm đê,gõ cạp đã mỏi mắt gặp bài viết của chủ topic nữa đọc nhiều nhịp thở loạn quá....:binhsua104:

Sau đây em cũng xin thưa Thánh rằng thánh xem lại hộ em Pix nó cho cheat nhưng các Code cheat thánh phải Gõ Hoa Thường nhé ko phải cứ phan đại đâu lấy gì mà ko sai:)) Thánh Cheat thì Cheat nhưng gõ ko hoa thường nó vẫn tính sai nha Thánh Còn Về Việc thánh bảo khắc phục là ESC or dontsee Em xin thưa luôn là 2 cái đó Thánh bấm cũng xem như là Sai nha:( Còn việc gõ đủ ký tự thì từ tết đến giờ rồi khi nó bắt gõ đủ chữ rồi nha:( Nhưng nó bắt thì bắt dân ta làm hay ko cũng 1 chuyện:D
Xin thưa với cậu..mình cả đời "KO" bh gõ phân biệt hoa, thường với code 2 chữ nhé:(.cả code yahoo và 1 số code liền tù tì nhau....Tỉ lê đúng mãi mãi chỉ là 90%:).......cheat hay không cũng vậy...
Và mình cũng ko phải "THÁNH"...mình chỉ dựa vào kết quả thống kê và phân tích thôi..Thân...Ko test nữa..Tự tìm đường cho mình thôi:)

[/url]

mình thấy chả có gì thay đổi cả nếu bạn không cheat:binhsua112: hôm qua mình cũng đã test rồi mình cheat speed cũng 35 30' được 1k5 nhưng vào check thì chỉ có 1k...tất cả pri đều 1 hết nhá.nói chung rate pix đã thay đổi theo hiện trang code captcha bây giờ.....:binhsua88:

Chiều thì gặp nói chung là 1 mớ câu cho esc :
1. Thủ đô của băng la đét ^^ --->esc
2. Tên nhà vật lí có thuyết tương đối -->biết là anstank nhưng ko biết viết tnao ---> esc tiếp
3... toàn dấu *
..........

Có điều thế này nhé.các bạn gõ có ID chủ và các ID con.để ý tính số tiền của mình gõ đc :
Vd : bạn gõ đc 1k code.toàn pri 0 hết đi.mà khi đó ID chủ nó mới đc 0.8$ chẳng hạn.bạn muốn biết chắc chắn là trong 1k code đó bạn gõ đc thật sự bao nhiêu % thì tạm dừng lại để ID chủ thống kê lại.tại vì 15' nó mới cập nhật $ 1 lần.còn khi log ID chủ gõ vẫn thấy nhảy $ dù chưa đến 15'.nên khi đó nó cộng là chưa chính xác đâu nhá.

Lúc nãy mình test thử thấy ntn (lúc sv p&p down minh pause lại rồi tính):
- 2 con 0 và 3 con 1 thì 1k code gõ đúng hết sẽ đc 0.970$
- khi đó mình gõ đc 900code => số tiền mình gõ được là 900x0.970 = 0.873$
- ban đầu ID của mình có 1.140$ và sau khi mình bấm gõ tiếp nó cập nhật lên đựoc 1.980 $ => mình đc 0.840$ => code mình gõ sai là = (0.873-0.840)x970 = 32 code
=> 900code mình sai 32 code = 3.6% (đáy là mình dùng soft XD 8/8 ko có hiện code động nên vẫn có tam giác nhé)

nên mình KL thế này : Ko hẳn pix đã ăn gian hoặc tính sai cho mình.các bạn tự xem lại cách gõ xem nhe :)

[/url]

mình thấy chả có gì thay đổi cả nếu bạn không cheat:binhsua112: hôm qua mình cũng đã test rồi mình cheat speed cũng 35 30' được 1k5 nhưng vào check thì chỉ có 1k...tất cả pri đều 1 hết nhá.nói chung rate pix đã thay đổi theo hiện trang code captcha bây giờ.....:binhsua88:

ID con mình nói rồi mình ko rỏ, Nhưng đối với ID chủ dù bạn gõ thế nào đi nửa số code mất vẫn 10% trở lên mình thử hết rồi :D Mình ko gõ ID con
Chắc Ngủ đã sáng dậy lấy ID con thử xem sao :D

Chiều thì gặp nói chung là 1 mớ câu cho esc :

Có điều thế này nhé.các bạn gõ có ID chủ và các ID con.để ý tính số tiền của mình gõ đc :

Lúc nãy mình test thử thấy ntn (lúc sv p&p down minh pause lại rồi tính):

nên mình KL thế này : Ko hẳn pix đã ăn gian hoặc tính sai cho mình.các bạn tự xem lại cách gõ xem nhe :)

bác ko rỏ rồi nhé, Đã ghi rất rỏ Mình dùng ID chủ để cạp mình đã nói rồi có thể nó chủ ý nhầm vào ID chủ để tránh Mem dùng ID chủ cheat nên nó tính ID chủ như thế :| Mình ko dùng ID con cạp lấy gì mà test đc nên mới lập topic để xem chỉ ID chủ bị thôi hay cả ID con :| bác làm như em là New ko bằng mà ko biết tỷ lệ gõ sai mình thế nào :| ko bao giờ gõ sai trên 3% đâu bác :| gõ 3% thì cạp đất mà ăn rồi :( nói gì đến 10 20% :|
Theo mình và 1 số bạn đã test thử Đa phần ID chủ gõ thế nào cũng phải mất 10% trong tổng số code trở lên
Và Thêm nửa đối với tất cả ID pix nếu gặp câu hỏi trả lời sai sẽ bị trừ 0.050$ bỏ wa cũng bị nha:D

Bọn pix đưa ra vụ câu hỏi đã là nhảm quá rồi , nó làm như worker đánh cạp toàn là dân pro mọi thứ , có thể trả lời các câu hỏi trên trời dưới đất ấy ;)) . Còn ko thì là cố ý đánh đố hoặc rút ruột sức lực thôi ))

ko biết tính đúng sai thế nào, nhưng có cái này vui lắm:4id trong hình đều là pri0:
theo như 3id pri 0 rate 1$ gạch chân trên thì : cơ cấu tính $ của thằng pix đang loạn :-ss

104code đáng lẽ = 0.104$ , nó thêm vô 0.0002$

106code đáng lẽ = 0.106$ , nó lại trừ còn 0.1058$

=> thằng pix ko thể nói chiện , vì quá khùng :binhsua90:

Sai gê quá, giờ mỗi người một ý, giờ nên gõ sao với 2 từ tiếng anh đay nhỉ :)
Sai thế này mà nó k banned thì bái nó làm sư phụ lun, có ai đi theo nó học đạo k kìa "__

Gõ 4 id pri 4 kết quả lại nhận được 1 pri 0 :|

Sai gê quá, giờ mỗi người một ý, giờ nên gõ sao với 2 từ tiếng anh đay nhỉ :)
Sai thế này mà nó k banned thì bái nó làm sư phụ lun, có ai đi theo nó học đạo k kìa "__

Gõ 4 id pri 4 kết quả lại nhận được 1 pri 0 :|
Bó pix luôn! Mình test sai nhiều thì về 0 mà sai ít thì lên 9

Hic, tình hình thấy bà con bàn vấn đề này xôm quá, mình đã thử bằng mấy cách như sau:
Thử bằng id con, 7id pri 0, tất cả balance reset về 0, ghi lại số $ hiện tại id chủ. Thử nghiệm = 3 group với toàn id pri 0.

Group 1. Gõ bỏ chữ với những code 2 từ, chỉ gõ chữ nghiêng, số và chữ thẳng không gõ :D, code 2 chữ nghiêng gõ bình thường (trước giờ không bỏ bao giờ nhưng giờ thử để rõ nguyên nhân).
Kết quả: Số $ id chủ trước khi thử nghiệm: 0.125$. Sau khi gõ 1000 code -> Balance 0.685$; Số pic done tính tổng 560 -> Kết luận: Tất cả những code gõ bỏ chữ đều không được tính hoặc tính sai. Bỏ chữ giờ không banned hàng loạt mà trừ tiền kiểu này. Không hiểu sao pri không tăng, vẫn là 7 con 0

Group 2. Gõ đầy đủ, không gõ ký tự đặc biệt, không phân biệt hoa thường đối với code 2 từ:
Kết quả: Số $ id chủ trước khi thử nghiệm: 0.135$. Sau khi gõ 1000 code -> Balance 0.985$; Số pic done tính 850

Group 3: Nhìn thấy gì gõ đấy, hoa thường phân biệt đủ, ký tự đặc biệt chơi luôn:
Kết quả: Gõ 1000 code pic done tính đúng 960 -> Sai 40

Nói túm lại, muốn không bị trừ tiền, không bị tính sai quá nhiều, chỉ còn một cách là ngoan ngoãn thấy gì gõ nấy, cheat tuy speed nhanh hơn được chút nhưng ngược lại tiền giảm nhiều thì cheat làm gì cho mệt. Còn việc tăng giảm pri thì phải thừa nhận là hên xui, chả liên quan gì đến gõ đúng sai cả. Tăng giảm thất thường. Có khi gõ toàn bác sĩ không thấy tăng, đôi lúc toàn code dễ nhìn gõ chuẩn pri lên vèo vèo. Đấy là kết luận sau 3 tiếng thử nghiệm của mình.

Topic xạo quá đi, mình vẫn gõ bình thường có sao đâu tỉ lệ sai luôn không quá 5% câu hỏi hầu như toàn ESC thẳng tiến ( vì nhiều lúc không đủ tg trả lời) Túm lại là cứ gõ đầy đủ chẳng sao hết:binhsua104:

Topic xạo quá đi, mình vẫn gõ bình thường có sao đâu tỉ lệ sai luôn không quá 5% câu hỏi hầu như toàn ESC thẳng tiến ( vì nhiều lúc không đủ tg trả lời) Túm lại là cứ gõ đầy đủ chẳng sao hết:binhsua104:

Bạn gõ ID chủ hay ID con thế. thấy bạn chủ thớt bảo gõ ID chủ nó tính gian lận mà k bik thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,067
171,114
Latest member
DatNalytics

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom