[Thảo Luận] Về vấn đề mới của Pix Trong Mấy Ngày Qua

Mình lâu ko làm nên ko trả lời bạn dc nhưng mình nói bạn thế này: pix nó hỏi thì cố trả lời cho đúng, nếu nó hỏi mấy câu tầm bậy thì sao mà trả lời dc, sai thì chịu, nó trừ $ cũng chịu chứ làm sao trả lời dc mấy câu hỏi tầm bậy của nó.

Đọc hết topic cũng ko dc cái éo gì. Nói chung, thấy vui khi ai cũng phải đánh đầy đủ, như vậy là mấy thằng cheat nghỉ bớt để những ai làm đàng hoàng thì họ có thể làm với tình hình load tốt hơn, chứ phải chia sẻ số code với mấy thằng ăn gian thì thật bất công. Like cho ai đánh đầy đủ, phân biệt hoa thường và kí tự đặc biệt nha. Ôi sướng thật, vậy là cũng gần như có sự công bằng rồi, mấy thằng cheat ngon thì cứ cheat đi, xem dc mấy code dc tính tiền :))

có cheats đâu, chỉ cheats những code 2 từ không nhìn rõ thôi :))

Anh em vào thảo luận lịch sự không đả đụng đến những từ nóng cheat gì gì nhé ..Không mod banned thì lại kêu này lọ..;))
Đọc hết các comment của các bạn mình thấy có mấy vấn đề các bạn cần quân tâm giờ của pix la:

Thứ nhất : Câu hỏi của pix đưa ra các bạn phải trả lời đúng không thì sẽ bị trừ tiền

Thứ hai : Vấn đề sai lệch cách tính toán của pix còn rất nhiều điều bí ẩn và mọi người đang có tìm ra nguyên nhân..Và mình thấy vấn đề ở đây là code thiếu bị mất 1 nửa của pix đã gây ra sự sai hình ảnh. (cái này là quan điểm chứ chưa khẳng định 100% là đúng nhé)

Chính xác là
+ Sai câu hỏi ko bị trừ code
+ gõ đầy đủ, ko kí tự đặc biết sai từ 10->15%
+ gõ đầy đủ, gõ cả kí tự đặc biết sai dưới 5%
+ gặp code 2 từ mà 1 bên từ ko nhìn đc hoặc mờ thì phải gõ vài kí tự linh tinh bên ko nhìn đc để đầy đủ 2 code.

Mình đã test và kết quả như vậy

Đối với pix tôi còn nghi ngờ thằng này 1 điều:
Group nhỏ thì bình thường
Group lớn của mình gần cả 1000 id thì thấy 1 điều: Id con thì lên tiền bình thường, id chủ sao mà thấy nó ăn gian của mình hả gì (nó lên tiền hong đủ, ví dụ: 300id = 50$/1 ngày, thì nó trả chừng 46$). Thực tế làm càng ngày càng thiếu nợ, có ai phát hiện được điều gì hong? Vụ này là pó tay luôn dòi.

Anh em vào thảo luận lịch sự không đả đụng đến những từ nóng cheat gì gì nhé ..Không mod banned thì lại kêu này lọ..;))
Đọc hết các comment của các bạn mình thấy có mấy vấn đề các bạn cần quân tâm giờ của pix la:

Thứ nhất : Câu hỏi của pix đưa ra các bạn phải trả lời đúng không thì sẽ bị trừ tiền

Thứ hai : Vấn đề sai lệch cách tính toán của pix còn rất nhiều điều bí ẩn và mọi người đang có tìm ra nguyên nhân..Và mình thấy vấn đề ở đây là code thiếu bị mất 1 nửa của pix đã gây ra sự sai hình ảnh. (cái này là quan điểm chứ chưa khẳng định 100% là đúng nhé)

Đúng như pác này nói òi, tớ đang quan tâm cái vấn đề code bị thiếu mất 1 nửa thì gõ thế lào, sai nhiều cũng do cái lài mà ra.

Tớ gõ như thế này nè:
+ nếu 1 từ bị thiếu mất 1 nửa nhưng vẫn còn nhìn được thì gõ luôn 1 nửa đó thêm từ còn lại.

+ nếu 1 từ bị thiếu mất 1 nửa nhưng cảm thấy nó có kết cấu gần như đầy đủ các ký tự để thành 1 từ tiếng anh nhưng không thể nhìn được thì type dontsee.

+ nếu 1 từ bị thiếu mất 1 nửa nhưng cảm thấy không nhìn được chữ nào thì bỏ và gõ từ còn lại.

Hôm qua tớ cũng tìm ra được 1 nguyên nhân ban đầu có thể ảnh hưởng đến tình tình banned id, có thể code đó bị trống k có text do soft và tớ đã remove id đó ra khỏi group để tránh tình trạng mất tiền khi bị banned vẫn tiếp diễn về sau. Nguyên nhân này rất khả quan, soft xuân đức hay bị tình trạng này cho dù chỉnh sửa nhưng vẫn bị, và tớ bị tầm 10-15 code bị trống không có text.

Tranh thủ chụp lại thông tin id trước khi remove nó ra khỏi group.

Last edited by a moderator:
PIX nó điên rồi mấy mem ơi! Nó làm mình cũng điên theo à, tình hình là hôm thứ 6 nó banne nguyên group của mình luôn, nguyên list id con nó banne sạch những id lâu lắm rồi không đánh cũng banne luôn, lúc này id chủ vẫn chưa bị, mình kiểm tra vẫn còn invi, tạm ngưng không gõ nữa, bị gì còn id con đâu gõ. Lúc này đang order 20$, hix, 4$ order trước ngày LR bảo trì đã có lịch sử thanh toán trong Pix, còn 16$ là order sau. Qua thứ 7, thôi rồi id chủ cũng đi theo các con nó, coi như mất trắng. tài khoảng lúc này bằng 0. Qua chủ nhật nghe nhiều người nói lag nó + lại $ chi id đã order trước đó, vào kiểm tra, thật bất ngờ là có 4$ trong tk. vào kiểm tra thì thấy nguyên list id con bừng sống, toàn bộ thành pri 0 nữa mới ghê và id chủ cũng sống có invi trở lại. lòng vui khôn siết. chạy qua đổi payment thành WWMZ và thực hiện lệnh tiền, chỉ có 4$ thôi. Hôm nay thứ 2 đã nhận được tiền, tuy mất 16$ nhưng vẫn còn may là còn id chủ và nguyên bầy id con pri 0 để mần ăn. Chuyện là thế, tiếp nè, sáng nay log thử 4 id con pri 0 gõ, nhưng rate chỉ từ 0.65 đến 0.7 thôi. pó tay, out luôn không gõ nữa, nản Pix vô cùng, chú ý chú ý là gõ trung thực gõ đầy đủ nha. Li kỳ thiệt, giờ vẫn chưa dám gõ tiếp. Đợi xem tình hình rất ư là tình hình.

PIX nó điên rồi mấy mem ơi! Nó làm mình cũng điên theo à, tình hình là hôm thứ 6 nó banne nguyên group của mình luôn, nguyên list id con nó banne sạch những id lâu lắm rồi không đánh cũng banne luôn, lúc này id chủ vẫn chưa bị, mình kiểm tra vẫn còn invi, tạm ngưng không gõ nữa, bị gì còn id con đâu gõ. Lúc này đang order 20$, hix, 4$ order trước ngày LR bảo trì đã có lịch sử thanh toán trong Pix, còn 16$ là order sau. Qua thứ 7, thôi rồi id chủ cũng đi theo các con nó, coi như mất trắng. tài khoảng lúc này bằng 0. Qua chủ nhật nghe nhiều người nói lag nó + lại $ chi id đã order trước đó, vào kiểm tra, thật bất ngờ là có 4$ trong tk. vào kiểm tra thì thấy nguyên list id con bừng sống, toàn bộ thành pri 0 nữa mới ghê và id chủ cũng sống có invi trở lại. lòng vui khôn siết. chạy qua đổi payment thành WWMZ và thực hiện lệnh tiền, chỉ có 4$ thôi. Hôm nay thứ 2 đã nhận được tiền, tuy mất 16$ nhưng vẫn còn may là còn id chủ và nguyên bầy id con pri 0 để mần ăn. Chuyện là thế, tiếp nè, sáng nay log thử 4 id con pri 0 gõ, nhưng rate chỉ từ 0.65 đến 0.7 thôi. pó tay, out luôn không gõ nữa, nản Pix vô cùng, chú ý chú ý là gõ trung thực gõ đầy đủ nha. Li kỳ thiệt, giờ vẫn chưa dám gõ tiếp. Đợi xem tình hình rất ư là tình hình.

rồi nghe bản tin này là pix sắp có kế hoạch đổi mới? vừa nghe vừa mới thua win29 1$ càng nghe càng buồn thêm, thằng pix sắp dở chứng rồi a e ơi, 0.8$ /1k chưa đủ bóc lột hay sao mà phải hạ rate 0.65$ đến 0.7$ chắc sau này chính sách pix sẽ áp dụng theo cách đó !??? bó tay pix thật rồi.

Topic xạo quá đi, mình vẫn gõ bình thường có sao đâu tỉ lệ sai luôn không quá 5% câu hỏi hầu như toàn ESC thẳng tiến ( vì nhiều lúc không đủ tg trả lời) Túm lại là cứ gõ đầy đủ chẳng sao hết:binhsua104:

Thánh này ko đọc hết mà hay phán bừa vãi nhỉ đã ghi rỏ ràng là test = ID chủ cứ ngồi phán bừa :| Hỏi ai cầm ID chủ test xem ko dính 10% trở lên đi :| ESC mà ko bị trừ $ mới lạ thánh ko để ý lại phán bừa test đi rồi hãy nói

id chủ sai 15%,id con sai ít hơn(id con chưa test kĩ)

Chính xác là
+ Sai câu hỏi ko bị trừ code
+ gõ đầy đủ, ko kí tự đặc biết sai từ 10->15%
+ gõ đầy đủ, gõ cả kí tự đặc biết sai dưới 5%
+ gặp code 2 từ mà 1 bên từ ko nhìn đc hoặc mờ thì phải gõ vài kí tự linh tinh bên ko nhìn đc để đầy đủ 2 code.

Mình đã test và kết quả như vậy

các bác Check rỏ nhất dùng ID chủ mà test :| các bác chú ý ghi rỏ lại $ trước khi test :| rồi sau đó hãy gõ khi gặp câu hỏi các thánh nhìn ID nào tl nhìn số $ hiện tại của ID đó sau đó trả lời rồi dừng lại đợi tầm 10' hãy play tiếp tục để ý ID vừa TL câu hỏi sẽ thấy bị tụt $ :| nếu ko tụt mà dc + $ mà ít thì thánh dừng lại lần nửa tính số $ và số code trừ ra bảo đảm sẽ bị mất 50code :| trở lên mình chưa tính code bạn gõ sai nha

- - - Updated - - -

id chủ sai 15%,id con sai ít hơn(id con chưa test kĩ)
bác gà off vào mà xem nhé ng ta test = ID chủ nà phải hơn 10% ko các thánh chưa test or test mà ko để ý đầy đủ lại ném gạch

các bác Check rỏ nhất dùng ID chủ mà test :| các bác chú ý ghi rỏ lại $ trước khi test :| rồi sau đó hãy gõ khi gặp câu hỏi các thánh nhìn ID nào tl nhìn số $ hiện tại của ID đó sau đó trả lời rồi dừng lại đợi tầm 10' hãy play tiếp tục để ý ID vừa TL câu hỏi sẽ thấy bị tụt $ :| nếu ko tụt mà dc + $ mà ít thì thánh dừng lại lần nửa tính số $ và số code trừ ra bảo đảm sẽ bị mất 50code :| trở lên mình chưa tính code bạn gõ sai nha

- - - Updated - - -

bác gà off vào mà xem nhé ng ta test = ID chủ nà phải hơn 10% ko các thánh chưa test or test mà ko để ý đầy đủ lại ném gạch
mình toàn gõ = ID chủ chứ có gõ ID con đâu, sai chỉ khoảng 5,6% thôi

Vụ gì nữa đây :binhsua09:

Đối với pix tôi còn nghi ngờ thằng này 1 điều:
Group nhỏ thì bình thường
Group lớn của mình gần cả 1000 id thì thấy 1 điều: Id con thì lên tiền bình thường, id chủ sao mà thấy nó ăn gian của mình hả gì (nó lên tiền hong đủ, ví dụ: 300id = 50$/1 ngày, thì nó trả chừng 46$). Thực tế làm càng ngày càng thiếu nợ, có ai phát hiện được điều gì hong? Vụ này là pó tay luôn dòi.

Mình tóm gọn 1 câu thế này cho các bạn dễ Hiểu nha, Pix nó muốn hạ Rate nhưng vì Giờ nó đang có dự án hay nguồn hàng Nhìu nhưng nó lại ko muốn mất lòng mem, Vì thế dùng chiều đa phần mọi ng gõ pri vẫn 0 nên ko ai để ý về số code, pri 0 thì mọi ng chắc chắn sai ko nhiu rồi, Và như thế nó cứ trừ âm thầm, 1$ nó lấy 0.2$ rất âm thầm ko ai biết. :| Tính ra Rate pix hạ rất nhìu. Thật sự mình thấy mọi ng chỉ biết cam chịu nên nó mới lấn tới thế, rồi 1 ngày nào đó sẽ thê thảm hơn.

mình toàn gõ = ID chủ chứ có gõ ID con đâu, sai chỉ khoảng 5,6% thôi
mình ko biết mình gõ theo cách 1 của bạn gõ ở trên :D hỳ:D mất 10% 15% nhưng bù lại code sẽ có thêm hơn 50%:D

- - - Updated - - -

pix điên thì vào đây làm nè các bác

>20$ ngày cho cả group sẽ đc rate 1$ all time
Thanh toán ngay lập tức hoặc trong ngày :D

xin bác đừg tuyển ref Guru ở đây thằng Guru này Del nó lâu rồi:| bác Edit lại đi nha

- - - Updated - - -

Vụ gì nữa đây :binhsua09:

vụ bạn đó chưa test nhưng nếu mà có thật vậy chắc um sùm ság giờ rồi:p

Hỏi thật mọi ng Chứ Ai Đang Mới Dùng ID 3 4 hôm nay để cạp chụp cho mình xin tấm hình Bên phần tổng Code và Phần Tổng Code đúng xem nào.
Vừa Gõ 2 ID hôm wa Vào Gruop thì Hởi ơi Gõ 2k Đúng 1k4 :| Mất 600code Nhưng lại pri 0 mới đau chứ Vì mấy đang lỗi ko chụp đc Ảnh lên, Các bạn nào vừa mới Dùng ID mới để cạp 3 4 hôm nay Úp cho xin tấm hình Tổng Code và Tổng Code Đúng nha. Úp luôn cách gõ nha . Chứ Kiểu này ko khác gì Gõ cho nó Rate 0.7:| Nản vãi:|

- - - Updated - - -

chính xác nhất phang đại tới đâu hay tới đó cho rồi

phang thì cũng phải xem cái nào ổn mà phang chứ Gõ 1k mất 300 code :| thế thì chuyển qua TP ko hay hơn sao Code dài thì cũng như nhau:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week