• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thảo luận về phương pháp làm giàu nào anh em

CheatOffers

Banned
Reactions
103
MR
0.000
Hiện tại, mình đang là sinh viên thui không biết làm gì cho nó giàu đây :)) Nhưng trong suy nghĩ của mình vẫn phải quyết tâm làm sao để ngồi không ở nhà mà nhận tiền mà không làm gì hết. Bạn học giỏi :3 cơ mà chả biết tính toán thì cũng chả kiếm được một đồng nào hết cả. 1 thèn sinh viên nghỉ học nếu dành số tiền học ĐH đó thì có thể xây ra bao nhiêu tiền :v còn những bạn học ra giờ ra không có việc làm , bla bla dù bằng giỏi ( ở đây mình không nói là các bạn không giỏi nhé)

Một người vô ngân hàng vay 400tr , về xây 1 ngôi nhà 1 tháng trả lãi cho ngân hàng là 3tr đi. Cái nhà đó cho người ta thuê 1 tháng 4tr, thế là chúng ta thu về 4tr :)) Ngồi lấy tiền vay ngân hàng, tiền thì ở trong cái nhà đó, lãi thì người thuê trả, rùi 1 tháng có 1tr nữa chứ :)) Rồi đợi vài năm nữa cái nhà đó giá nó sẽ x2 400tr :v Ngồi không lấy tiền có bác nào ham không :))

P/s : có bác nào nhận em làm đệ tử với kaka :))

Hành văn kém cỏi quá cũng ko làm giàu dc đâu , kaka , đọc 2 lần ko hiểu ý chú muốn diễn đạt là gì :D

:( 400 tr mua đất ở đâu đó trên xì gòn h . mà xì gòn thì với có giá thuê nhà cắt gân trym thế
:( ở bao lâu thì nó hư hỏng bla bla tu sửa chứ

nghĩ học đi lao đầu vào MMO sẽ giàu đi học ra đéo có việc làm cũng vậy ! lương thì bèo nhèo nhứ cứt mèo :D:D:D:Dnếu có bản lĩnh@@@

Hiện tại, mình đang là sinh viên thui không biết làm gì cho nó giàu đây :)) Nhưng trong suy nghĩ của mình vẫn phải quyết tâm làm sao để ngồi không ở nhà mà nhận tiền mà không làm gì hết. Bạn học giỏi :3 cơ mà chả biết tính toán thì cũng chả kiếm được một đồng nào hết cả. 1 thèn sinh viên nghỉ học nếu dành số tiền học ĐH đó thì có thể xây ra bao nhiêu tiền :v còn những bạn học ra giờ ra không có việc làm , bla bla dù bằng giỏi ( ở đây mình không nói là các bạn không giỏi nhé)

Một người vô ngân hàng vay 400tr , về xây 1 ngôi nhà 1 tháng trả lãi cho ngân hàng là 3tr đi. Cái nhà đó cho người ta thuê 1 tháng 4tr, thế là chúng ta thu về 4tr :)) Ngồi lấy tiền vay ngân hàng, tiền thì ở trong cái nhà đó, lãi thì người thuê trả, rùi 1 tháng có 1tr nữa chứ :)) Rồi đợi vài năm nữa cái nhà đó giá nó sẽ x2 400tr :v Ngồi không lấy tiền có bác nào ham không :))

đây là bài thứ mấy rồi bác vẫn chưa kím đc à @@

Xây căn nhà bèo nhèo cũng phải diện tích 4 x 12 = 48m2, giá đất trung bình tầm 10.000.000đ/m2, tiền vay ngân hàng chưa đủ mua miếng đất....:(:(:(

dậy đi học nào con trai :3 m nói lảm nhảm gì đấy o_Oo_O đái cả ra giường rồi kìa :oops::oops::oops:

phân tích làm ăn : 400tr xây nhà tháng lãi 3tr mỗi tháng cho thuê 4 tr và lời 1 tr bạn cần 400 tháng để trả hết tiền ngân hàng . nhà cho thuê thì tầm 100 tháng là hư rồi . bạn làm sao trả tiền gốc ngân hàng . chờ vài năm giá nhà càng giảm theo thời gian sử dung . .làm j có khả năng tăng mà gắp đôi

1. cướp ngân hàng: thành công có tiền xài khỏi lo gì nhiều, thất bại ở nhà đá cơm ăn ngày 3 bữa.
2. buôn ma tuý: như trên.

Để làm giàu trước tiên cần tính toán tốt đã, chủ thớt tiếp tục đi cheat off đi chứ riêng về tính toán đã thấy ko giàu được rồi

bạn xây nhà ở ....quê hả ><.đất thanhf pho^' ko biết 400 triệu đủ ko nói gì xây căn nhà =''=.nếu xây ở quê cho thuê 4 triệu 1 tháng ,người dân hay khách du lịch ko ai thuê đâu bạn,chỉ trừ nhà ai giàu có dữ lắm,nhưng có ba má họ già muốn an nhàn quê hương thì may ra mới thuê thôi,mà họ sẽ xây lun chứ thuê chi cho cực,kế hoạch xây nhà cho thuê của bạn phá sản rồi nhé,bạn hình như ko phải dân kinh tế :D phair ko ^^

Tóm tắt: có bác nào nhận em làm đệ tử với
Cách thực hiện: Học văn cho tốt

Trước khi nghĩ làm giàu, đầu tiên phải tự tham vấn nếu mình sẽ nghèo và mang nợ có sống được không, nếu cảm thấy được hãy làm giàu.

Cuộc sống muôn hình vạn vẻ chứ đâu có ngồi bàn như lý thuyết suôn:eek:

Bán cỏ Mỹ sẽ mau lắm

mưu sự tại nhân thành sự tại thiên bác à, ông chú em làm cái gì cũng giỏi đây, cơ khí, thợ mộc, điện tử cái gì hư cũng biết sửa, làm quản lý nv trong taxi vinasun bị thằng cấp trên đáng tuổi con mình nó chà đạp rồi phải nghỉ việc đây, đến giờ vẫn chỉ đủ ăn qua ngày hic

chỉ mong kiếm đủ tiền chi tiêu gia đình thui, giàu thì chưa dám mơ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,086
171,146
Latest member
ChumBars

Most discussed of week

Most discussed of week

Back