Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
Xin các bạn hướng dẫn cách add và post reply của thema luôn cho : LEO "

những forum banned một số host thì sao nhĩ, đã đặt forum đó trong banned host rồi nhưng vẫn không post được

cái này 1 ngày kiếm được bao nhiêu vậy anh em :binhsua10:

bác leo cho em hỏi em pos bài toàn báo lỗi phông chữ.em pos tiếng nhật ah .mong các bác biết giúp đỡ em .cảm ơn

Mình cũng đang tính mua cái Themaposter này mà đang phân vân quá. Cho mình hỏi là cái Themaposter này khi để chế độ đăng bài tự động hay repply tự động thì nó có chạy trước với các topic đã bị error trước đó không, hay là nó đăng lại hàng loạt? Tại trong 1 forum thì mình đăng nhiều topic ở các mục khác nhau, mà mỗi topic được đắng thì phải cách 1 khoảng thời gian nên sẽ gặp lỗi. Thêm 1 câu hỏi nữa là cái MP7 cũng mới ra, không biết Themaposter với MP7 thằng nào tối ưu hơn nhỉ?

Bác nào cho em hỏi cách để tags của thằng thema poster với. Lúc save thành file .txt em để tags là 5 từ nhưng khi load lại vào posts list thì ko thấy tags đâu cả

ai có link down thema cho tớ với, vô trang chủ ko thấy chỗ down, thanks

Các bác Pro cho em hỏi cái thema của em bị làm sao mà khi em đang post bài thì nó bị out! Em cứ chạy được khoảng 20-30% là lại bị như thế! Rất mong các Pro chỉ giúp cho em!
Em xin cảm ơn nhiều!
Loi thema.jpg

cảm ơn bạn đã chia sẻ,thông tin thật bổ ích đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member