Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
Cho hoi các pro add 1 forum mà dùng 2id dc ko? va cách add the nào, pro nào giup e nhé ;)

---------- Post added at 06:06 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

uppppppppppppp cho pro vào giúp nào:binhsua79:

xong. da~ biết cách add 2,3...n ID của 1forum vào thema rùi nhé, ai cần help, pm YM mình nhé : online_kiemtienxai2012
up nào:binhsua01:

Set time autopost chuẩn đến từng giây như thế nào nhỉ. Bản mới nhất cho phép +time trong 1 khoảng nào đó thôi.

có bản 1.37 rồi đó anh em, bổ sung chức năng tự nhận diện loại forum và kiểu chữ của forum đó, cực hay, khỏi mắc công fải xác định bằng tay xem forum đó là dạng forum gì. Chức năng đáng chú ý khác là add user & pass hàng loạt cho các forum mà không cần add bằng tay cho từng cái (tất nhiên với điều kiện là các forum đó cùng usert & pass rồi).

add user & pass hang loat cho cac forum nhu nao vay bac

Test - xóa giùm

te sting

---------- Post added at 01:53 AM ---------- Previous post was at 01:51 AM ----------

Con *** rên lên m?t ti?ng r?i v?i vàng lùi ?i. ?i ???c m?t ?o?n, nó tr?n vào m?t góc r?i l?i quay ??u nhìn T?ng Kha v?i ánh m?t ??y ?e d?a. Mùi nó v?n không ng?ng chun l?i ng?i ng?i hít hít.
T?ng Kha th? phào nh? nhõm, anh ??a m?t nhìn ng??i v?a gi?i vây giúp mình.
?ó là m?t ng??i ?àn ông th?p bé m?c áo ?en v?i chi chít nh?ng v?t vá. T?ng Kha không th? ?oán ???c tu?i c?a ng??i ?ó. Anh ch? c?m th?y ng??i này k? l? vô cùng, các giác quan nh? dính l?i v?i nhau, trông nh? qu? m??p ??ng. M?t l?ch, mi?ng méo, da m?t thô ráp, ?en nh?m, trên cái ??u bù xù có m?y v?t s?o to nh? ??ng xu. T?ng Kha không hi?u t?i sao mình v?a t?i th? tr?n ???ng ?ã g?p ph?i m?t con *** x?u xí và m?t ng??i còn x?u xí h?n c? con *** ?ó n?a.

]mọi người cho em hỏi về thema.

-đem lên vps chạy có cần xin xỏ admin thema j ko, em ko sử dụng cùng 1 lúc cả trên pc và vps
-đang pót bài gặp fr có capthcha nếu em ko gõ 1 hồi nó có bả qua và chạy tip mấy fr còn lại ko hay đứng luôn
-temp của nó sao lưu có dễ ko, để đem qua lại giữa pc và vps
-
--bản thema mới nhất nghe nói có chuc nang nhận dạng fr và id lun hả. mình đem list fr add vô dễ ko, hay ngồi add từng fr 1

THank mọi người giúp đỡ.]

Last edited by a moderator:
mua thema trên trang chủ qua wmz làm sao mấy bác?

câu tiếng anh đó nó nói gì khó hiểu quá

mấy bác mua rồi chỉ em cách mua đi ạ..hix

AE cho hỏi, khi del 1 forum trong list, muốn del luôn tất cả temp của forum đó ở các section thì phải làm ntn nhỉ :-?

cần giúp đỡ!!

Tình hình là mình muốn baned host uploaded.to cho 1 vài 4rum.Mình đã vào thẻ Host và add : uploaded.to , thế nhưng thema vẫn ko loại đc link của host đó.Ai biết hefp mình với.:binhsua17:

seo em add ở group một nick khác,ở section một nick khác để spam mà đến lúc gì thema vẫn post chung một nick thế nhỉ,bro nào biết chỉ em với,bị ban mất cái nick chính 1k post rồi :binhsua23:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week