Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
có bản 1.37 rồi đó anh em, bổ sung chức năng tự nhận diện loại forum và kiểu chữ của forum đó, cực hay, khỏi mắc công fải xác định bằng tay xem forum đó là dạng forum gì. Chức năng đáng chú ý khác là add user & pass hàng loạt cho các forum mà không cần add bằng tay cho từng cái (tất nhiên với điều kiện là các forum đó cùng usert & pass rồi).

---------- Post added at 08:45 AM ---------- Previous post was at 08:44 AM ----------

sao mình dùng bản nào cũng bị "out of memory" nhỉ

Bản mới vừa ra đã fix lỗi out of memory rồi đó bạn, check lại thử xem sao.

---------- Post added at 08:46 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

bỏ thẻ code trong bài post tick vào dòng nào nhỉ cac pro :D
View attachment 3118

chính xác là dòng đầu tiên đó.

View attachment 3118

Bạn dùng tính năng Replacements ấy.

Bạn nào biết vụ trang http://www.0ptical.net chỉ mình phát. Mình không auto được, auto nó báo success nhưng click vao có thông báo, check post not success
Your submission could not be processed because a security token was missing.
If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error.

buồn thay cho mp6
nhưng phải nói
thema hay thật :(

Bạn dùng tính năng Replacements ấy.

Bạn nào biết vụ trang http://www.0ptical.net chỉ mình phát. Mình không auto được, auto nó báo success nhưng click vao có thông báo, check post not success
Your submission could not be processed because a security token was missing.
If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error.

Có thể sai ID topic reply, bạn check lại xem sao.

---------- Post added at 09:26 AM ---------- Previous post was at 09:25 AM ----------

View attachment 3118

Ngay dòng đầu luôn đó "use
Code:
 with [links]"

Leo oi! Chỉnh autoRepely Lấy File theo thư mục có cho này mình không biết nhờ Leo chỉ giúp!

Mình có 10 bài viết autoRepely 50 forum. Mình muốn cho thema post 1 lần 5 forum sau khi post xong bài 1 qua bài thứ 2 chờ 10' phút sau post lại mình làm sao?

Bạn ơi, cái phần mềm này có thể sử dụng với web 5giay.vn không bạn? Mình đang sử dụng bản V4.1

Bác nào có bán cho em một bản nào hoặc chỉ giúp em cách mua trên trang chủ của nó cũng được. Em thanks các bác.

Last edited by a moderator:
Cả nhà không ai bít cách post tiếng Japan ạ :(

bác nào biết cho bài chuẩn bị sẵn ở file text vào thema chỉ giúp với, thanks all :)

help............ id p->>> t

các bác ơi.e có 4rom có như thế này :p=4935009 . topic e tạo để Reply to Thread. Nhưng khi add id topic vào thema. sau khi thử click vào link nó chuyển thành :t=4935009. tức là p ->> t. bác nào chỉ cho e cách khắc phục với :(
thanks các bác nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,359
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom