Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
Có anh em nào đã dung cái chức năng "About auto-create from directory" chưa, mình đã xem nó hướng dẫn tại đây http://poster.freddy.lt/faq.php. Tạo file, đặt file đúng như nó hướng dẫn nhưng ngồi đơi hơn 1 tiếng mà chẳng thấy nó hiện lên gì cả?
Bạn copy file .txt vào thư mục mà bạn mún post như Ebook hay Movie nhé,đừng post vào thư mục created,nó sẽ tự động chạy vào thư mục created.Mình vẫn làm bt mà

các bác cho e hỏi chút xíu.khi create new thread có forum nó yêu cầu phải có tag thì mới post đc.e mới dùng ko biết chỉnh ở đâu cả :D
ý e là tag các từ khóa liên quan đến bài post để khi sử dụng công cụ search trên forum sẽ ra ấy các bác.bác nào vào giúp thích giúp e với

Last edited by a moderator:
cách load nhièu bài post của thema làm sao mấy anh oi !! ai chỉ em với

2 forum dc add sẵn trong thema là asianforumer.com và waz-warez.org nhưng ko dùng được =.=, có anh nào bị giống em ko ạ.
asianforumer thi ko thể add dc user, còn waz-warez.org thì dc add sẵn question nhưng lúc auto thì báo ko tim thấy câu trả lời cho question =.="

Khi post DLE 1 số trang bị lỗi bài viết k xuống dòng mà cứ liền tù tì >"< . Có ai biết các khắc phục không vậy ???

mình đã add xong xuôi hết, nhưng ko hiểu làm thế nào để nó có thể reply bài viết sau những khoảng thời gian nhất định, mình chỉ dùng để reply thôi, ai giúp đc thì cảm ơn nhé!

tự dưng mở thema bị lỗi này :-ss,ai giúp mình với

Attachments

39.8 KB · Views: 45
tự dưng mở thema bị lỗi này :-ss,ai giúp mình với

Hôm qua mình cũng bị lỗi này, hỏi bác soonlove thi bác ấy bảo update bản thema mới về, mình up thema lên đúng là hết bị thật :). Bạn update thema lên thử xem

---------- Post added at 06:43 AM ---------- Previous post was at 06:41 AM ----------

Bác Leo với bác seven hình như đem con bỏ chợ rùi, không thấy vô đây reply nữa T_T

Bạn nào dùng rồi cho mình hỏi là khi nó post xong nó có xuất ra list báo cáo các đường link đã post để mình kiểm tra không các bạn ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week