Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
Có người khen Leo là cao thủ đó nhà :)) nổ lỗ mũi chưa e zai :))

Mình post từ postlist,nhưng khi post thì Thema nó tự động post tất cả template trong section,mình muốn chỉ post 1 vài forum mà ko được.Toàn post tất cả.???

reply 100 topic thì nó chỉ chạy có 5-10 cái là dc , còn nhìu toàn try reply theard ... để cả ngày cũng ko chạy
Anh có bản 1.23 cho em link dowloads với nhé :d send vào yahoo em hộ cũng dc :binhsua11:
add xai chứ gì :m146: :m146:

TÌnh hình là không biết thế nào nhưng add forum khá nản , phải thao tác chuột nhiều hơn hẳn thằng MP5 , dùng template của thằng MP5 để add ID sang Thema thì còn được chứ còn ngược lại thì chết luôn

---------- Post added at 10:20 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

reply thì không biết trước thế nào nhưng bản 1.28 khá chậm , kiểu này thằng Multi-Poster: BLEND mà ra reply + post DLE thì vẵn là sự lựa chọn hoàn hảo hơn .

kết nhất thàng thema lúc add forum nó không cho mình add sai , phải đúng type , đúng use mới add được

---------- Post added at 10:40 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

Tình hình là lúc add template thì nó bắt chọn cả user , có nghĩa là nếu acc đó bị Ban thì phải add lại tem cả forum đó chứ không đơn giản là add lại acc khác cho forum (Mình đoán)

Tình hình là lúc add template thì nó bắt chọn cả user , có nghĩa là nếu acc đó bị Ban thì phải add lại tem cả forum đó chứ không đơn giản là add lại acc khác cho forum (Mình đoán)
ạc bị band bạn vào tag forums chọn forum bị band điền user và pass mới nhấn add hoặc update ....add thì bạn sẽ vẫn còn nick cũ + thêm nick mới....update thì nick cũ thay thế = nick mới ...rồi chuyển qua mục add reply hay new gì đó chọn forum đó ...click chọn user mới điền ấn update xong.....nói thì hơi dài nhưng nhanh mừ

ạc bị band bạn vào tag forums chọn forum bị band điền user và pass mới nhấn add hoặc update ....add thì bạn sẽ vẫn còn nick cũ + thêm nick mới....update thì nick cũ thay thế = nick mới ...rồi chuyển qua mục add reply hay new gì đó chọn forum đó ...click chọn user mới điền ấn update xong.....nói thì hơi dài nhưng nhanh mừ

à ừ , vào update lại , nói thế mới chuẩn @@ . thanks !!

nói chung là thằng thamePoster này khó dùng, khó quản lý, nông dân chân chất như mình dùng MP5 cho lành

mà update lại thì cũng chết vì tem nó lưu trong các sections , tạo tem mà càng nhiều section thì càng nản vì phải vào từng sections để tìm và update tem , lâu gấp 4 -5 lần thằng MP5 ấy nhỉ @@

---------- Post added at 11:11 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

nói chung là thằng thamePoster này khó dùng, khó quản lý, nông dân chân chất như mình dùng MP5 cho lành

ấy đừng , bây giờ đang là thời đại của đổi mới , ta cứ dùng thử hết , thấy cái nào ngon thì kết nếu không thì làm nông dân mãi mãi mất @@

Ôm vợ mình mãi thì làm sao biết cái hay của vợ hàng xóm chứ hí hí . beeee heeee

Last edited by a moderator:

MP5 lỗi nhiều lắm :)) thấy thằng Thema này dễ sử dụng mà, sao các bạn trẻ kêu ca nhiều thế, mốt nó còn update nữa mà, lo bò trắng răng ;)

mà update lại thì cũng chết vì tem nó lưu trong các sections , tạo tem mà càng nhiều section thì càng nản vì phải vào từng sections để tìm và update tem , lâu gấp 4 -5 lần thằng MP5 ấy nhỉ @@

---------- Post added at 11:11 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

ấy đừng , bây giờ đang là thời đại của đổi mới , ta cứ dùng thử hết , thấy cái nào ngon thì kết nếu không thì làm nông dân mãi mãi mất @@

Ôm vợ mình mãi thì làm sao biết cái hay của vợ hàng xóm chứ hí hí . beeee heeee
Update cái gì vậy cậu,update user có nút update nhanh mà . :m020:

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

Có phải các bạn muốn thế này. :">

Update cái gì vậy cậu,update user có nút update nhanh mà . :m020:

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

Có phải các bạn muốn thế này. :">

đúng rồi , aha , thế này add tem mới nhanh ^^ , anh chàng coder của thema đang chưng cầu dân ý vụ thay đổi cách add forum phải không nhỉ ??

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 11:13 PM ----------

ê hay là bản 1.25 nó như vậy thế nhỉ , mình mới dùng và chơi luôn em 1.28 nhưng không giống như hình trên , nó băt ấn nút addtem sau mỗi ID điền vào @@

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week