Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
Thằng thema quản lý key kiểu gì các bác nhỉ ? Mua lại có an toàn không ? Mua chính thức đắt quá xơi không nổi :(

Lieu minh co lam duoc khong

Ai có thể giúp mình 1 số vde này với:

+ Add 1 loạt bài vào thema để auto lên các forum?
+ Vẫn 1 loạt bài đó nhưng thay bằng links mới và add thêm bài hoặc xóa đi bài ko muốn post nữa?
+ Chọn tgian cách nhau giữa từng bài và chọn số lượt view cho các bài đã post?

Thanks all :)

Ai có thể giúp mình 1 số vde này với:

+ Add 1 loạt bài vào thema để auto lên các forum?
+ Vẫn 1 loạt bài đó nhưng thay bằng links mới và add thêm bài hoặc xóa đi bài ko muốn post nữa?
+ Chọn tgian cách nhau giữa từng bài và chọn số lượt view cho các bài đã post?

Thanks all
---------------------------------
MInh co the lam dc.
Nhung ban can huong dan lai cho minh nhe
hihi
yahoo id : jr.printer
Thanks!

mọi người cho mình hỏi làm sao để dùng được forum built-in trong thema nhỉ ?

30$ là trọn đời luôn các bác nhỉ, hay phí hàng tháng,

Có bác nào biết cách thay username khi đang post bài không, ví dụ mình cho thema chạy 100 bài với username là xxxx1 nhưng forum giới hạn 50 bài 1 ngày, khi post đủ 50 bài thì không post được nữa. Làm sao để thay usernaem khác để tiếp tục post khi mà các bài post chưa post lên được vẫn đang gán cho user xxxx1 kia ?
-
Mần được rồi :)

Last edited by a moderator:
Không biết máy mình có vấn đề hay sao mà ở trang 1 hướng dẫn hình toàn bị die ko tấm nào mình xem được

Mình còn 2 auto themaposter đây, để lại cho bạn trẻ nào cần đây. Cần thì liên lạc: [email protected]

Cần mua themaposter để chiến PTU ai có pm yahoo: giangbuitp nhé đt 0925484888 cần hướng dẫn sử dụng luôn vì mình chưa dùng bao h ai ở Hn càng tốt mình qua tận nơi mua

ảnh bị die hết r thớt ơi

các bạn cho mình hỏi mình muốn sao lưu 4rum trong thema 1.44 qua 2.0 thì phải làm sao , vì thema 1.44 của tôi có nhiều 4rum trong đó đả có tên người dùng và pass , giờ sài phiên bản mới làm biếng đăng nhập lại , mong các bạn biết chỉ giúp cảm ơn nhiều

các bạn cho mình hỏi mình muốn sao lưu 4rum trong thema 1.44 qua 2.0 thì phải làm sao , vì thema 1.44 của tôi có nhiều 4rum trong đó đả có tên người dùng và pass , giờ sài phiên bản mới làm biếng đăng nhập lại , mong các bạn biết chỉ giúp cảm ơn nhiều

Chép toàn bộ folder "user" qua bản mới là dc mà. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom