• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Thảo luận và hướng dẫn sử dụng ThemaPoster (Tut by Leo và Se7en)

Status
Not open for further replies.
Leo96 ơi!! Nhờ Freedy nó cập nhật thêm chức năng hiện tên forum kèm zới khung câu hỏi nhaz, nhiều khi nó hỏi tên forum mà ko bik đó là câu hỏi của forum nào thì cũng chả biết trả lời ra sao :( À nếu nó có thể tự fake IP khi phát hiện forum chặn IP thì càng tốt :D Thankz Leo nhaz

vậy mình phải post tay để cho nó duyệt! hay gởi mail để lấy vậy! Thank

'_____' Bạn phải nài nỉ van xin nó cho làm Author hoặc Contributor đi =))

---------- Post added at 02:09 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

Có ver 1.33 mới update thêm chức năng check PM và fix thêm 1 số lỗi phụ. Mong là sẽ ra mắt sớm chức năng hiện Captcha dạng ráp hình :D

'_____' Bạn phải nài nỉ van xin nó cho làm Author hoặc Contributor đi =))

---------- Post added at 02:09 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

Có ver 1.33 mới update thêm chức năng check PM và fix thêm 1 số lỗi phụ. Mong là sẽ ra mắt sớm chức năng hiện Captcha dạng ráp hình :D
site DLE nào cũng phải thế hết à cậu, hãy những trang vip thôi!

Thằng Fedly nó ban acc vô cớ .mình chỉ up foder lên FSn mà nó block key thẳng tay.mail đến tận 15 cái mà nó k cho.Anh em chuyển sang dùng key mp6 cho lẹ

đã bị ban xong @@

dùng khó nhưng hay hơn MP 5 thật .

bạn dùng chức năng replacement. chỉ cần thêm 2 string vào là code và /code (có dấu ngoặc vuông nữa nhe) thì khi post bài nó sẽ tự động bỏ đi.

bỏ thẻ code trong bài post tick vào dòng nào nhỉ cac pro :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back