Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
nhờ chủ pix xem dùm mình,không hiểu tại sao minh đánh pix 2 bửa nay lại bị tình trạng này:ngày hôm qua mình đánh được 1k3 code đánh xong vào pixprofit.com kiểm tra chi được 0.28$ trước khi đánh pix thi tài khoản con 0.35$ mình không biết vậy là như thế nào nữa?hôm nay mình tiếp tục đánh được 1k code rồi mình vào kiểm tra thi tài khoản chỉ còn 0.25$ nhờ chủ pix và các bạn giải thích dùm mình,tks!

Các pro cho mình hỏi chút pri của id mới lập nó có tín pri luôn không sao trong cái bảng thống kê id mình mới lập nó chỉ ghi là bạn được trả 0,5/1000? Với dấu hiệu của một id bị baned thì có log id đó vào được ko vậy? hay bị ban vẫn vào được mà gõ nó không tính tiền cho mình...Mình dùng XD soft sao khi gõ thì có lúc nó hiển thị tiền là 0.78 lúc sau nó lại nhảy xuống 0.75 gõ mãi rồi sau đó vào web kiểm tra thì tiền không tăng được đồng nhic...Mình mới tập gõ captcha mong các pro giúp đỡ

Các pro cho mình hỏi chút pri của id mới lập nó có tín pri luôn không sao trong cái bảng thống kê id mình mới lập nó chỉ ghi là bạn được trả 0,5/1000? Với dấu hiệu của một id bị baned thì có log id đó vào được ko vậy? hay bị ban vẫn vào được mà gõ nó không tính tiền cho mình...Mình dùng XD soft sao khi gõ thì có lúc nó hiển thị tiền là 0.78 lúc sau nó lại nhảy xuống 0.75 gõ mãi rồi sau đó vào web kiểm tra thì tiền không tăng được đồng nhic...Mình mới tập gõ captcha mong các pro giúp đỡ

- Cái vụ id mới lập thì lâu này mình biết nó tính 0,8/1k code, tức pri 4.

- ID bị banned vẫn login đc, nhưng nó sẽ ra 5-6 code giống nhau và sau nó ko load nữa. Đó là dấu hiệu bị ban. Bị ban thì bạn sẽ bị trừ 3$/1acc.

- Số tiền hiển thị trên soft thỉnh thoảng nó vẫn bị giảm, có khi về âm, nhưng mình nghĩ đó là do lỗi soft, hoặc server bị chập, nhưng khi vào kiểm tra tiền trên web thì vẫn đủ.

Mình gõ nó hiện trên soft lúc đầu thì tăng $ xong nó giảm xuống bằng lúc $ ban đầu....mà code vẫn ra bình thường...mình thử log vào id đó thì nó vẫn là số $ ban đầu khi chưa gõ...Chẳng bít sao nữa...chắc là pix phê đá rồi...hic

hien nay danh pix trang pixtyper.com thi khong tra tien ve tai khoang,hom qua minh go 2k5 code xong khi vao tai khoang kiem tra thi khong co tang tien len duoc chut nao,thay nan vo cung,nho soft giup do..giai thich dum minh! lan nay da bi 3 lan roi,cu vao danh trang pixtyper.com deu la nhu vay

hien nay danh pix trang pixtyper.com thi khong tra tien ve tai khoang,hom qua minh go 2k5 code xong khi vao tai khoang kiem tra thi khong co tang tien len duoc chut nao,thay nan vo cung,nho soft giup do..giai thich dum minh! lan nay da bi 3 lan roi,cu vao danh trang pixtyper.com deu la nhu vay

Pixtyper từ hồi cuối tháng 10 giờ là nó bị vậy mà. Gõ ko trả tiền. Bạn chịu khó cập nhật tin tức thường xuyên để tránh thiệt hại nhé. Lúc đó mình gõ ở server pixtyper cũng mất 5$. Khi biết nó bị lỗi, ko pay tiền thì mình chuẩn qua server pix&proxit làm rồi.

Pixtyper từ hồi cuối tháng 10 giờ là nó bị vậy mà. Gõ ko trả tiền. Bạn chịu khó cập nhật tin tức thường xuyên để tránh thiệt hại nhé. Lúc đó mình gõ ở server pixtyper cũng mất 5$. Khi biết nó bị lỗi, ko pay tiền thì mình chuẩn qua server pix&proxit làm rồi.
um minh danh cai phan mem bubu ,lan nao mo len no cung mac dinh pixtyper het,lau lau lai quen hihi chac phai de y ki roi tks bac.

đào mộ là sao . Em mới tham gia nên chưa hiểu lắm về thuật ngữ này.
30 ID với sp 13-14 có quá nhanh không a. em chỉ sợ time out

đào mộ là sao . Em mới tham gia nên chưa hiểu lắm về thuật ngữ này.
30 ID với sp 13-14 có quá nhanh không a. em chỉ sợ time out
đào mộ là topic từ thửa nào rồi tự nhiên bạn cm lôi nó lên thì gọi là đào mộ. giờ bạn hỏi về pix lên cái topic stick phía trên ấy. đây này http://mmo4me.com/threads/pix-pix-t...oc-khi-hoi-pix-pix.56642/page-65#post-2870929. còn ban ngày với speed 13-14 chắc cũng tần cần ~30 id đó.tốt nhất trước khi gõ ban cứ xem qua topic http://mmo4me.com/threads/p-i-x-cap...-p-i-x-07-11-2013.135874/page-37#post-2912560 để add id phù hợp với speed của mình.hihi;)

phát biểu bừa, người ta sp có 13 14 là bảo log 30id đỡ sao nổi. xui dại.!!!!!!!
cũng không hẳn là xui dại đâu...với buổi chiều speed 0,4-0,5speed/id thì cũng phải tầm ~30 thôi

phát biểu bừa, người ta sp có 13 14 là bảo log 30id đỡ sao nổi. xui dại.!!!!!!!

Nói không phải khoe, tôi là một chuyên gia post tình hình dự án pix cả ngày lẫn đêm, cho nên nói về speed và số lượng ID thì tôi chỉ liếc qua là biết chứ không cần dùng máy tính !!! Chắc bạn thuộc dạng cày giờ vàng nên không nắm rõ tình hình load vào ban ngày rồi !!!

kể cả ngoài giờ vang thì cũng time out, trừ khi 30id mà chứ protocol, connect ko ổn định chứ 30id mà proxy ngon thì 80% thời gian là time out. `1id 1 proxy.

cho mình hỏi sp 13-14 thì cần khoảng bao nhiêu acc cho thời gian làm việc ban ngày?

Vào khoảng từ sau 10 đến 6,7h sáng với sp 13-14 thì bạn chỉ phải log khoảng 4-5 id. Thời gian còn lại trong ngày thì log khoảng 20-25 id là vừa nhé.

Ban đầu, khi lập group mới, Pix cấp cho bạn 5 invi. Tuy nhiên trong quá trình làm việc, bạn sẽ được cấp thêm invi dựa trên số tiền bạn kiếm đc. Công thức như sau:
number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10
Trong đó:
number of invitations: là số invi bạn sẽ được cấp thêm
dollars totally earned: là số tiền bạn đã kiếm được cho đến thời điểm bạn xin cấp thêm invi mới. Bao gồm: tổng tiền đã thanh toán trong mục statistic + số tiền chưa được thanh toán lúc đó
invitations totally got: là tổng số invi hiện nay. Bạn có thể xem trong mục Group>Invitation (Số này chính là số issued – xem lại câu 4)
Chú ý: để có thể nhận đc invi mới, “( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) “ phải lớn hơn hoặc bằng 1..

Các bác cho em hỏi bi giờ Pix còn tính theo công thức này k? Sao G của em có 5 invi và làm đc đc 150$ rùi tức 150$/5/3 = 10 vậy sao em k thấy nút nhận invi xuất hiện?

Các bác cho em hỏi bi giờ Pix còn tính theo công thức này k? Sao G của em có 5 invi và làm đc đc 150$ rùi tức 150$/5/3 = 10 vậy sao em k thấy nút nhận invi xuất hiện?

Mình chả biết giờ pix nó tính theo công thức nào nữa. Group mình làm hơn 1k$ rồi mà chả có invi nào =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week