PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

toàn trang cùi mía..
trang 1 : không dùng đuợc
Trang 2 : 1 pro 9.9$ vcc
trang 3 : share proyx ma gói 1 100 pro = 100$// vkl
trang 4: pratvive ma 10pro= 24$.. chạy mất dép
trang 5 : k load đuợc
trang 6 : die
trang 7 : share proyx 5$/ 10. nhưng speed 10 MGB/s.. mua về để ngắm. prative 10$/10 k lên mua
trang 8 : 1.4$ /1 con.. quá đắt
trang 9 : 1.3 / 1 /. chạy luôn
trang 10 : http://proxy51.com/ trang này ngon giá re? ok. có thể góp chung mua 2 nguời định dạng proxy.port:used: pass
đã mua trang này 1 lần và thấy ok.. share chất luợng prative .. nhưng cẩn thận kẻo trùng nhau thì vỡ mồm nhá
trang 11 : http://instantproxies.com trang này ok.. 1/ 10
trang 12 : // giá quá chát

:):):):):):)
bổ sung 1 tý nè
rcmxbv

Last edited:
proxy thì nhiều. nhưng dùng ngon cho pix chẳng được bao nhiêu. các trang pro mấy gói giá rẻ thì các bạn cầy nát hết rồi. lại 1/1 như thế này thì càgg nguy hiểm. 10 người mua nhưng chỉ 1 người được dùng. tiền mất tật mang. kể cả prative ví dụ như cheaper 7$/10 giờ ban ngày có gói còn k login được. vì quá nhiêu người mua.
vì thế lên tìm 1 trang mới.

prative với giá 5-10$ /10 con hiện giờ có khoảng 15 trang có thể mua dc.

pravite trên 10$ thì k đáng mua
prative share 2-10$ /10 khoảng 20 trang.

các gói giá rẻ điển hình như 350 hay 70 proxy . giờ chắc chỉ còn vài ba tranh là ít người mua thôi. nhưng sớm muộn gì nó cũng sẽ nát.

mình thì k có nhiều $ để test từng trang 1. nhìn vào cái pro là biết nó dung dc hay k thôi. hơn nữa ticket nó đổi lại cho.
mỗi tháng đổi 1 site k lên mua cố định 1 trang. trang mới bao giờ cũng nhon hơn

Mình cày mấy đêm trong tình trạng poxy fee cuối cùng cũng được 1 con group pix 5 invite, nhưng con chủ group pri 9 lận, vậy nó ảnh hưởng gì đến quá trình kiếm $ không, và có nên dùng con chủ này cày $ không, lỡ nó banned luôn thì có sao không các pro pix.
Cảm ơn!

Mình cày mấy đêm trong tình trạng poxy fee cuối cùng cũng được 1 con group pix 5 invite, nhưng con chủ group pri 9 lận, vậy nó ảnh hưởng gì đến quá trình kiếm $ không, và có nên dùng con chủ này cày $ không, lỡ nó banned luôn thì có sao không các pro pix.
Cảm ơn!
gõ bay id chủ thì nó banned lun group gõ id con thoi cho chắc . neu gõ đang hoang lay id chu gõ van ok

có group hay ai tuyển ref k ạ :-s
em speed 2k capt/h có bác nào hốt em k ạ :|
Với cái Speed của bác thì rất có ít người dám nhận vì:
1/ Bác là một pro (mà pro thì nên solo vì vào group cũng ko được lâu)
2/ Bác là cheater... (mà cheater thì ko ai dám nhận)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back